[Thảo luận] XXX Những kẻ không thể nào hợp tác Bắt quả tang nhé.

Google

Xe tăng
bây h ở đâu cũng thế cả mà thôi,xe to thì làm luật to,xe bé thì làm luật bé,lỗi nặng thì phạt nặng.......:102::102::102::102:
chung quy cũng tại bơi bản tính người V mình nó thế,làm việc hề hà,cả nể,k tôn trọng PL,thành ra 1 tầng lớp lớn cán bộ cũng bị hư theo.k chỉ riêng cái món giao thông nào đâu,mà tất cả những cái khác nữa....các cụ có thể nhận thấy rõ mà.:77::77::77:
đấy là nhà cháu nói sự thật nhá,k phải nói điêu đâu.mà cũng phải có những TH thế này thì mới mong đất nc PT đc ạ.(b)(b)(b)(b)
XH này nó thế lâu roài, cả xh này ngành nghề nào cũng cần phải phong bì hết :'(
Mấy chú này lại bị "thuyên chuyển" roài, lại phải cày mạnh hơn để đỡ đòn vụ này ... chết cái ví của các cụ thoai :'(:'(:'(:'(

appco

Xe buýt
nhà cháu thương xuyên đi qua đoạn đường này và chứng kiến nhiều rồi nhưng ko dám ở lại chụp hình vì sợ bị xxx "củ hành" :41::41:(b)(b)

manhhab

Xe buýt
thế là có mấy chú tối mất ngủ, sáng đi trình bày, tối hôm sau quà cáp các sếp, báo đài cho đỡ bị luân chuyển cán bộ, đi mất mấy tháng làm luật rồi:6:

ChuotLon

Xe hơi
Các Cụ xem Táo giao thông chưa chuyện thường ngày ý mà. Chỉ khổ dân lành và những A E làm nghề vần vô lăng thôi.

viciv

Xe buýt
dù ghét thì ghét nhưng phải công nhận xxx cũng bắt khối ông đi ẩu vi phạm luật giao thông phai nôn tiền ra. Về mặt này em ủng hộ. Tiền có vào nhà nước hay không thuộc về phạm trù khác, nhưng trừng phạt những hành vi vi phạm luật giao thông dưới bất kể hình thức nào là điều CẦN THIẾT. (y)(y)(y)
Bác này làm xxx hay sao mà phát biểu thế. Bài báo đang nói rõ là xxx ko bắt xe khách dừng bắt khách, còn xe con thì vẫn bắt đều.
Tác giả có ý chứng minh rằng xxx không mù, vẫn nhìn thấy xe nào phạm luật, xe nào không. Chỉ có điều, xxx sẽ bắt xe nào thôi.
Bác thiên vị xxx quá đấy.;)

MEGame

Xe đạp
Em xin gọi những "thằng" (ko thể là chú đc ạ!) này là 1 lũ "YÊU TINH - HÚT MÁU NHÂN DÂN"

Chúng ta è cổ ra làm, mua hàng, mua xe, nộp đủ thứ tiền vào ngân sách nhà nước nuôi chúng nó để rồi nó quay lại Hút máu chúng ta!

Thật quá đỗi xót xa!

doremonmattich

Xe tăng
Bác này làm xxx hay sao mà phát biểu thế. Bài báo đang nói rõ là xxx ko bắt xe khách dừng bắt khách, còn xe con thì vẫn bắt đều.
Tác giả có ý chứng minh rằng xxx không mù, vẫn nhìn thấy xe nào phạm luật, xe nào không. Chỉ có điều, xxx sẽ bắt xe nào thôi.
Bác thiên vị xxx quá đấy.;)
Cụ thông cảm, em ghét xxx hơn cụ là chắc, nhưng mà em có người bạn thân của gia đình mới ra đi vì TNGT nên em hơi bức xúc với thái độ coi thường luật GT của nhân rân thoai :6:

Còn về chuyện bắt xe thì nếu là cụ ở địa vị xxx, cụ thích bắt xe con hơn hay xe khách hơn? hai đề chọn 1, đấy mời kụ chọn. Khi nào bến xe khách ko còn ở đấy, dân không bon chen ra ngoài đường vẫy xe thì vẫn còn xe lượn lờ đón khách. Cái gì cưỡng lại qui luật thì hơi khó tồn tại đới.

Chỉnh sửa cuối:

Mazsha

Xe hơi
Cùng ăn tiền, thằng được ăn trong phòng máy lạnh, thằng phải đứng đường hít bụi.

cam07

Xe buýt
Chiều qua em về nhà trên đoạn đường này, thấy xe khách biển 18, 36, 37 mất tiêu, nhưng cái xe pickup của xxx vẫn đứng đấy, ko biết mấy chú xxx bị chụp ảnh có bị thay chưa? Đúng là dân chủ hóa thông tin có lợi quá ! Hoan hô bác phóng viên trên tintuconline.

P/S: Để chiều nay em về xem tình hình thế nào rồi report các bác.

sushi222

Xe buýt
Website
www.handomart.com
Khi nào bến xe khách ko còn ở đấy, dân không bon chen ra ngoài đường vẫy xe thì vẫn còn xe lượn lờ đón khách. Cái gì cưỡng lại qui luật thì hơi khó tồn tại đới.
(b)(b)

em hỏi thật có bao nhiêu bác đi xe khách tự giác vào bến mua vé và xếp chỗ trong bến?
kô chỉ là Giáp Bát mà Lương Yên, Mỹ Đình đều như thế hết
chung quy là tại ý thức của dân + quản lý bến xe như mứt nên nó mới thế
xxx chỉ tiếp tay cho cái đống đấy nó thêm bùng nhùng thôi :21:

jaychou_tn

Xe máy
money money money, chỉ cần như thế, kô cần mất thì giờ :69::69::69:. đúng là xxx của VN

Báo mới chả chí, đọc vừa thấy mừng vừa thấy bực mình, cái việc này nó xảy ra hàng ngày, ngay trung tâm thủ đô, đầu não của một quốc gia XHCN, kéo dài nhiều tháng nay rồi, trên OF bác Thích bụp đã có một phóng sự hay gấp tỷ lần cái bài báo này từ nhiều tháng nay rồi. Báo chí XHCN nó thế, viết cái gì còn phải xin phép....léo biết bao giwof mới khá lên được.

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Rôm rả quá, vẫn xả hết stress hả các cụ.

mà sao xxx chẳng cần ai thăm hỏi, động viên gì mà vẫn sống nhăn nhở ra đấy, còn các bà mẹ việt nam anh hùng thì được thăm hỏi suốt vẫn nghèo & buồn.

duyngoc

Xe tải
bệnh này là bệnh kinh niên rùi cụ ah
nếu ai cũng có ý thức thì xxx làm sao ăn tiền được đúng không các bác nên tự trách mình không chịu chấp hành trước đã nếu để xxx phạt đúng lỗi thì lại sốt ruột hơn ý chứ lị he he he tốt nhất là 100k là ổn rùi:21::21::21:

thichthenhi

Xe đạp
Sặc, hôm nào về cũng bị tránh xe khách liên tục. Lạ cái là đèn xanh không chịu đi, cứ đứng giữa đường chờ khách mà CSGT cho qua. MÌnh thì cứ tránh xe khách phát là có chú nhăm nhe ra bắt lỗi sai làn. Bó tay.

doremonmattich

Xe tăng
Báo mới chả chí, đọc vừa thấy mừng vừa thấy bực mình, cái việc này nó xảy ra hàng ngày, ngay trung tâm thủ đô, đầu não của một quốc gia XHCN, kéo dài nhiều tháng nay rồi, trên OF bác Thích bụp đã có một phóng sự hay gấp tỷ lần cái bài báo này từ nhiều tháng nay rồi. Báo chí XHCN nó thế, viết cái gì còn phải xin phép....léo biết bao giwof mới khá lên được.
ơ kụ. XHCN thì cần gì đọc báo nhở :)):)):)):)):))

thanhphobuon_cn

Xe buýt
chuyện phình phương thôi mà các cụ ai cũng bít mà chả làm thế nào được

huke

Xe tải
:102: chỉ buồn thay cho XH thôi buồn vì người dân ý thức buồn vì xxx quá tham nhiều khi buồn vì chính mình cũng vô ý thức :77: xxx này ra đi lại có xxx khác thôi như cụ nào đã nói đó "chuyện hàng ngày của phường thôi" (b)

XeOnline

Xe tăng
Kê ra mà mọi việc nghiêm minh hơn 1 tý,mỗi người ý thức hơn 1 tý.Thì có lẽ số vụ tai nan giao thông sẽ ko nhiều đến mức thế này.Một năm bao nhiêu người chết vì tai nạn,xót xa!!!