[Thảo luận] XXX Thanh hoá Bắt lỗi "Vượt ở nơi Cấm vượt"

6diop

Xe buýt
Kính cụ 1li ạ. Khoái cụ quá

quyenh1000

Xe buýt
Nhớ thế qué nào hết dc hả cụ !
Nhà cháu in ra rồi để trên xe + Chuyển thành File PDF rồi cóp vào ĐT...Khi rỗi thì Luyện...Khi cần "Nói có sách, Mách có chứng" thì chúng nó mới "Tâm phục, Khẩu phục"
cụ cho em xin file đầy đủ em in ra nghiên cứu dc không cụ.

minck

Xe container

Hoathanhtao

Xe điện
Vod Cụ già(b)
Nhà cháu cũng bị bắt lỗi vượt phải ở gần đền Bà Triệu,cháu không thuộc luật như Cụ nhưng cháu bảo tôi không đi quá tốc độ(chỗ đó 60km/h),tôi đi đúng làn cho phép oto,còn chiếc công nông kia nó chạy thế nào không phải việc của tôi.
Và xxx cũng bô lô ba la một hồi nữa rồi để cháu đi:),trước khi đi cháu còn bảo các anh nên bảo bên GT gỡ cái biển đó đi,tối nghĩa lắm!vậy mà nó vẫn chưa gỡ à:D

11 Đường Thanh Niên, Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.
Website
www.facebook.com
Cụ giải thích cho xxx là quá chuẩn, đúng như lđ của xxx đã nhận định nhiều lx giải thích luật quá sâu làm CBCS lúng túng...

vukhoatruong

Xe tải
Xấu hổ cho xxxx thanh hóa quá...

tankist

Xe tải
Hôm qua nhà cháu bị xxx Thanh hoá vịn lỗi: Vượt ở nơi cấm vượt
- Vượt trên cầu: Cầu Đò lèn mỗi chiều có 2 làn xe.
- Vượt ở nơi có biển báo "Cấm vượt": Đường đôi, mỗi chiều có 2 làn xe chạy cùng chiều.(Gần Đền Bà Triệu)
Nhà cháu lại phải dạy cho XXX Thanh hoá
Điều 14 khoản 5 điểm b của LGTĐB
và Điều 5 khoản 5 điểm C của NĐ 171
.

XXX liền "quay" nhà cháu Biển báo có hiệu lực trước vạch kẻ đường.(Ngu như bò).
Nhà cháu lại phải dạy xxx: Biển báo ko phù hợp với thực tế mà các anh cứ nhắm mắt làm theo à ???
XXX bảo: Các bác kiến nghị GTCC dỡ bỏ mấy cái biển "Cấm vượt" Đó đi...(hưởng lương do người LĐ đóng góp mà Ngu toàn tập).
Nhà cháu lại phải dạy tiếp xxx: Điều 4 khoản 3 của TT 65...
Cuối cùng xxx thốt ra câu: Bác già thuộc luật Vãi ???>:)
Đề Nghị các cụ góp đá để cho xxx xây nhà đi...Cứ để thế này làm chúng ta không mất tiền nhưng bực mình vì mất thời gian quá...

P/s: Từ TP Thanh Hoá vào đến Hoàng Mai đang làm đường...Biển "Cấm Vượt" nhiều như lá rừng...Mà biển báo hết cấm vượt thì chỗ có, chỗ ko có...Nhiều lúc "Rồng rắn lên mây" dài đến cả cây số.Với dăm chú "Lô cốt di động" đi đầu."Cẩu chầu phân" thì nhiều vô kể...Thôi thì chúng ta cứ dán chữ NHẪN lên kính xe vậy.
Bác khai sáng giúp em mấy cái đo đỏ nó quy định gì với ạ. Em phục bác sát đất về khoản thuộc luật. Xin mời bác 1 chén

phuckoracell

Xe hơi
em sợ trí nhớ của cụ rồi đấy,e bị dính trên phú thọ e mở ipad cho chúng nó xem thế là chúng nó cứng họng.:((

vankhoaktvt

Xe máy
Cụ cứng quá cơ .ai cũng cứng thế thì xxx chết đói mất.vodka cụ nhé

anhtho

Xe ngựa
Hôm qua nhà cháu bị xxx Thanh hoá vịn lỗi: Vượt ở nơi cấm vượt
- Vượt trên cầu: Cầu Đò lèn mỗi chiều có 2 làn xe.
- Vượt ở nơi có biển báo "Cấm vượt": Đường đôi, mỗi chiều có 2 làn xe chạy cùng chiều.(Gần Đền Bà Triệu)
Nhà cháu lại phải dạy cho XXX Thanh hoá
Điều 14 khoản 5 điểm b của LGTĐB
và Điều 5 khoản 5 điểm C của NĐ 171.

XXX liền "quay" nhà cháu Biển báo có hiệu lực trước vạch kẻ đường.(Ngu như bò).
Nhà cháu lại phải dạy xxx: Biển báo ko phù hợp với thực tế mà các anh cứ nhắm mắt làm theo à ???
XXX bảo: Các bác kiến nghị GTCC dỡ bỏ mấy cái biển "Cấm vượt" Đó đi...(hưởng lương do người LĐ đóng góp mà Ngu toàn tập).
Nhà cháu lại phải dạy tiếp xxx: Điều 4 khoản 3 của TT 65...
Cuối cùng xxx thốt ra câu: Bác già thuộc luật Vãi ???>:)
Đề Nghị các cụ góp đá để cho xxx xây nhà đi...Cứ để thế này làm chúng ta không mất tiền nhưng bực mình vì mất thời gian quá...

P/s: Từ TP Thanh Hoá vào đến Hoàng Mai đang làm đường...Biển "Cấm Vượt" nhiều như lá rừng...Mà biển báo hết cấm vượt thì chỗ có, chỗ ko có...Nhiều lúc "Rồng rắn lên mây" dài đến cả cây số.Với dăm chú "Lô cốt di động" đi đầu."Cẩu chầu phân" thì nhiều vô kể...Thôi thì chúng ta cứ dán chữ NHẪN lên kính xe vậy.
xxx làm gắt mà đúng luật thì dân được nhờ, còn đường đã vài làn cùng chiều mà đặt biển cấm vượt thì đúng là ngu vãi. Trong OF đã có 1 vài thớt bàn luận về vụ này và cũng nhất quyết là biển cắm sai, nhưng cãi xxx làm cho ló phục và nể thì đúng là phải thuộc chương, điều ... như cụ. Nói thật là bọn chúng cũng ko thể thuộc từng điều, từng khoản như vậy nên nghe cụ nói ra đã vãi hết hàng rồi (sợ bị quê).
Mời kụ 1 chén.

minck

Xe container
Bác khai sáng giúp em mấy cái đo đỏ nó quy định gì với ạ. Em phục bác sát đất về khoản thuộc luật. Xin mời bác 1 chén
Nội dung dc nêu rõ ở những văn bản đó mà cụ...Cụ tìm về để "châm cứu"

ngaynha

Xe tăng
Không thể không vote cụ chủ, không chỉ vì cụ xử lý đc XXX mà vì cách cụ viết bài khiến bác nào k thuộc thì phải tra Điều, khoản, mục :))