[Funland] Yêu suông

Nam Tào

Xe điện
Em ăn chay thì được chứ yêu đương là phải có thịt ....

Nam Tào

Xe điện
Ăn chay làm éo có sức mà chịch.
Chịch tốt cụ ơi ! em ăn nhiều rau củ , nhiều vitamin , bổ sung khoáng chất đầy đủ thấy con người khỏe khoắn nhẹ nhõm hẳn , tinh thần thư thái đâm ra lại có hứng chịch :P

quangsot

Racing Boy
Chịch tốt cụ ơi ! em ăn nhiều rau củ , nhiều vitamin , bổ sung khoáng chất đầy đủ thấy con người khỏe khoắn nhẹ nhõm hẳn , tinh thần thư thái đâm ra lại có hứng chịch :P
Ăn toàn rau thì chỉ có thở thôi chứ chịch xoạc gì. Cứ phải hàu sữa, tu hài, làm tý rượu thêm quả chuối tráng miệng nó mới có chất :))

Nam Tào

Xe điện
Ăn toàn rau thì chỉ có thở thôi chứ chịch xoạc gì. Cứ phải hàu sữa, tu hài, làm tý rượu thêm quả chuối tráng miệng nó mới có chất :))
Máy món này thì thi thoảng thôi cụ ! Hàng ngày chủ yếu vẫn rau củ quả và vitamin , các loại cá biển . Thịt thì rất hạn chế , trừ thịt .... kia :P

buikhacthinh

Xe tăng
Đề tài tình yêu tình..xxx luôn rôm rả :D

Bachsima

Xe lăn
Giờ mới hiểu cái thằng nửa đời nghĩa là thế nào.
Đang
Rượu cả chai
Gái cả con
Thành
Rượu nửa lai
Gái ...(để) rửa chân

Xa luan chien

Xe buýt
Yêu mà không chịch thì yêu làm mịa gì? Câu này chỉ có thể sai với tình yêu tuổi học trò (hồn nhiên, ngây thơ, muốn nhưng ... không có điều kiện)
Mối qhe này của em giống tình yêu tuổi học trò, đúng với cả 2 theo cảm nhận của em. Vì vậy tâm lý tình cảm của em đang rất happy vì nó rất tự nhiên, vì vậy em muốn nâng niu tình cảm và duy trì tình trạng hiện tại càng lâu càng tốt, và đối phương cũng muốn thế :D Chứ vđ chịch ko phải là tiên quyết, mà nó sẽ đến vào 1 thời điểm nào đó...rất tự nhiên và tất yếu :)

Xa luan chien

Xe buýt
Chính ra yêu ntn là vui nhất ạ. Cứ chịch choạc vào cái tình cảm đi xuống ngay
Chuẩn cụ ạ :) em nghiệm ra mấy lần trc khi mình còn cưa cẩm thì đối phương rất giữ mình, cảm giác như tiết hạnh khả phong ý :)) Sau khi qua 1 lần đò rồi thì đò cứ đòi Điệp liên tú như kiểu nghĩa vụ ý, nhanh chán vl ...thế là tan, mang tiếng quất ngựa với sở giáo dục :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mối qhe này của em giống tình yêu tuổi học trò, đúng với cả 2 theo cảm nhận của em. Vì vậy tâm lý tình cảm của em đang rất happy vì nó rất tự nhiên, vì vậy em muốn nâng niu tình cảm và duy trì tình trạng hiện tại càng lâu càng tốt, và đối phương cũng muốn thế :D Chứ vđ chịch ko phải là tiên quyết, mà nó sẽ đến vào 1 thời điểm nào đó...rất tự nhiên và tất yếu :)
Nếu cả 2 bên đều sợ như nhau (sợ là chính xác đấy) thì sẽ ổn thôi cụ, ít ra cũng xả được những buồn phiền khó nói ở đời thật :))

spartacus88

Xe tăng
Chuẩn cụ ạ :) em nghiệm ra mấy lần trc khi mình còn cưa cẩm thì đối phương rất giữ mình, cảm giác như tiết hạnh khả phong ý :)) Sau khi qua 1 lần đò rồi thì đò cứ đòi Điệp liên tú như kiểu nghĩa vụ ý, nhanh chán vl ...thế là tan, mang tiếng quất ngựa với sở giáo dục :))
Lúc chưa quất cái gì cũng đẹp, quất xong là bớt đẹp ngay cụ nhể :))

Taihoatu

Xe lăn
Cái gì thiếu thì người ta thèm. Em tập thể thao đều, nhu cầu món kia để cách 1 ngày là ko chịu được. Nhưng thật tâm nhiều lúc chỉ để xả cho thoải mái chứ trong lòng vẫn thèm 1 tình yêu lãng mạn kiểu ôm ấp, cầm tay dạo phố, lượn với nhau đến những chỗ xa xa. Tình dục nhiều khi như 1 thói quen, với gái lạ cái đọng lại sau đó nhiều khi chỉ là cảm giác trống rỗng. Bồ bịch không xoạc thì bất bình thường, xoạc rồi ngay lúc đó thấy trống rỗng, day dứt; nhiều lúc cũng ước ko xoạc mà vẫn bồ bịch lãng mạn hay hơn; xoạc thì về nhà hoặc ra hừng duy trân nhẹ nhàng nhất. Em thật.
Em đồng cảm với cụ về vụ này, chứ đến 4x rồi nhiều khi tình dục nó ko đặt lên hàng đầu nữa, thích một mối tình thỉnh thoảng đến một nơi rất xa, rồi ôm eo dạo phố, tâm sự ở một góc cf nào đó lãng mạn

Xa luan chien

Xe buýt
Nếu cả 2 bên đều sợ như nhau (sợ là chính xác đấy) thì sẽ ổn thôi cụ, ít ra cũng xả được những buồn phiền khó nói ở đời thật :))
Em đang cần trạng thái tâm lý tình cảm như bây giờ :) Chứ nếu chỉ là kết quả chịch xoạc ko thôi thì đơn giản lắm :))
"sợ" ở đây là sợ vỡ bong bóng xà phòng :D
Lúc chưa quất cái gì cũng đẹp, quất xong là bớt đẹp ngay cụ nhể :))
Chuẩn câu "tình chỉ đẹp khi còn dang dở, ng hết yêu khi đã ngập nhu cầu" ;)