[Funland] Yêu suông

DCN

Xe buýt
Em năm nay 4x, chẳng hiểu tại sao giờ ko khoái món xx nữa nhưng tình cảm vẫn dạt dào, muốn có tình yêu kiểu online chát chít vớ vẩn thôi ...xác thịt càng ít càng tốt, kiểu như ngoại tình tư tưởng ấy :D Các cụ cùng độ tuổi có bị như em ko hay do em lỡ tiêu hết vốn rồi nên thế?
Chắc cụ sài hết vốn đó thoai !

Tiger Hunter

Xe container
Cụ mua lấy ít Rocket 1h để bảo vệ lấy đôi giầy.. :D

potter.nguyen

Xe buýt
Cụ cứ tán tỉnh đi, phông bạt, chăn dắt nhiệt tình. Lúc nào uỵch tắt đèn, nháy em vào thế thân. Cam kết không làm đối tác của cụ thất vọng :D:D

Hưng kiều

Xe tải
Cụ nói đúng 1 phần thôi. Như ăn uống ngày xưa thiếu thốn miếng ăn giá trị, bây giờ chịch xoạc thiếu gì hàng ngon yêu nghề sạch sẽ lại có kỹ năng (chỉ sợ thiếu xiền chơi lom dom không nói đến), chẳng phức tạp lằng nhằng, xong đứng dậy móc ví đưa 2 củ đường ai lấy đi tiện hơn là bồ bịch lại ghen tuông, kiểm soát,... mà chẳng bằng. Em cũng thích 1 chút lãng mạn kiểu như với 1 em gái đôi mươi, chở em lượn phố, cafe, xem fim, ca nhạc, ôm hôn nhẹ nhàng; nhắn tin tâm sự buôn bán, thấy mình trẻ và lãng mạn hơn. Cái kia ở nhà hoặc chuẩn bị 2 củ cho tiện. Mà cái giống bồ bịch đã chén rồi sẽ có 2 trạng thái: 1 là muốn sở hữu nhau sinh ra kiểm soát, ghen tuông phức tạp;2 là trống rỗng, chán nhanh.
em đây,cũng trạc tuổi thớt,cũng có em ngoài đôi mươi,no rất thích lang thang ngắm phố phường,ăn vặt,du lịch,nhưng khổ nỗi mình có gđ đâu đi kiểu ý đc,lại còn cái tội lắm qh nên ra đường hay gặp ng quen,cứ phải đi xa trung tâm mấy chục km mới thấy ổn,mà thỉnh thoảng mới đi đc chứ đâu ngày nào cũng đi,vậy là nó chán mặc dù rất yêu nhưng ít thời gian cho nó nên nó đi theo mịa thàng trạc tuổi nó.tiếc nhưng ko biết sao,đi đc mấy ngày thằng ôn kia chắc ko chiều đc ngọt ngào như em nên nàng lại quay về ,hối hận xin tha thứ nhưng em kệ chưa biết tính sao...tạm thời ko nghe máy nc.của đáng tội nó xinh em cứ áy láy.

keomutvuive

Xe điện
Cc bảo giải quyết thì ra tdh ngưng xin thưa là bồ bịch nó khoái hơn nhiều,đủ các trò,rồi thì nc nhiều cái thú vị hơn là loại vừa vào đã tụt quần dạng háng bú cu thật lực

Éo hiểu yêu chay là yêu kiểu giề, thời buổi này đến 2 thèng đực nằm cạnh nhau còn ngó ngoáy bỏ mịa ấy chứ, huống hồ cái với đực.

Xa luan chien

Xe buýt
Éo hiểu yêu chay là yêu kiểu giề, thời buổi này đến 2 thèng đực nằm cạnh nhau còn ngó ngoáy bỏ mịa ấy chứ, huống hồ cái với đực.
Vđ là nằm xa nhau cụ ạ :D chứ nằm cạnh nhau ko khéo giải tán cmnr í :))

Acient.cutkit

Xe tăng
em đây,cũng trạc tuổi thớt,cũng có em ngoài đôi mươi,no rất thích lang thang ngắm phố phường,ăn vặt,du lịch,nhưng khổ nỗi mình có gđ đâu đi kiểu ý đc,lại còn cái tội lắm qh nên ra đường hay gặp ng quen,cứ phải đi xa trung tâm mấy chục km mới thấy ổn,mà thỉnh thoảng mới đi đc chứ đâu ngày nào cũng đi,vậy là nó chán mặc dù rất yêu nhưng ít thời gian cho nó nên nó đi theo mịa thàng trạc tuổi nó.tiếc nhưng ko biết sao,đi đc mấy ngày thằng ôn kia chắc ko chiều đc ngọt ngào như em nên nàng lại quay về ,hối hận xin tha thứ nhưng em kệ chưa biết tính sao...tạm thời ko nghe máy nc.của đáng tội nó xinh em cứ áy láy.
Cụ cho e hỏi nhỏ ^^ khi cụ hôn e kia cụ có ngửi thấy mùi gì ngai ngái ko ạ ^^

emmatxedap

Xe tải
đừng tham gia câu lạc bộ đấu kiếm là đc cụ nhé :))

Xa luan chien

Xe buýt
:)) ko hẳn là yếu nhưng muốn giữ tình cảm lâu dài, xoạc xong nhanh chán lắm :P