Thảo luận Zotye Z8 ( Bên china T700 ) cùng 1 số clip em sưu tầm mời các bác chém

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Chủ nhật vừa rồi em sang bên 127 Nguyễn Văn cừ chạy thử một vòng, phải nói là cảm giác lái, độ đầm của xe, và cách âm rất ổn, gần như không thấy tiếng ồn bánh xe vào trong xe, tiếng máy thì khi đạp ga tăng tốc đột ngột thì có một chút tiếng gầm của máy, nói chung là rất ổn. Duy chỉ có hệ thống âm thanh là em đánh giá không cao, nghe không được chất lắm, còn lại không chê vào đâu được, phải nói là đẹp đến từng centimet. Ngồi trong em nó xong quay sang ngồi con Orlando của em thấy muốn quẳng đi luôn. Theo ý kiến cá nhân của em, tàu nó sản xuất xe cho nó dùng thì mấy ông nhật lắp ráp tại Vietnam theo còn chán. Dân mình thì từ xưa đã kỳ thị hàng tàu rồi, mà lý do cũng là do mấy em xe máy tàu lởm quá nên mới vậy. Nói tóm lại, chưa sử dụng nên chưa biết đọ bền ra sao, còn theo nhãn quan và qua chặng đường chạy thử, mấy ông Hon Da, Kia và Huyundai, cùng phân khúc và giá thì cao hơn nhiều cũng không thể so sánh được với nó. Kết quả là em đã đặt một con cho bà xã sang tháng 5 sẽ lấy xe. Có xe em sẽ chạy và review cho các bác chi tiết hơn.
cả làng hóng thông tin chia sẻ "thật" của cụ về em này ;))

REBEL250

Xe tải

Huy Tâm

Đi bộ
cả làng hóng thông tin chia sẻ "thật" của cụ về em này ;))
Vâng. Mấy ngày nay mặc dù cọc rồi nhưng em cũng mất ăn mất ngủ với nó, tìm thông tin và review khắp nơi xem đánh giá thêm của mọi người về em nó như thế nào. Mong là sớm đc ôm vô lăng và gửi các bác review cụ thực tế.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Vâng. Mấy ngày nay mặc dù cọc rồi nhưng em cũng mất ăn mất ngủ với nó, tìm thông tin và review khắp nơi xem đánh giá thêm của mọi người về em nó như thế nào. Mong là sớm đc ôm vô lăng và gửi các bác review cụ thực tế.
Ngày nào em cũng đi qua showroom của kylin ở nguyễn văn cừ mà, đc cái lúc nào cũng thấy khách xem k biết có cọc như cụ k thôi

Huy Tâm

Đi bộ
Ngày nào em cũng đi qua showroom của kylin ở nguyễn văn cừ mà, đc cái lúc nào cũng thấy khách xem k biết có cọc như cụ k thôi
Theo em quan sát thì phần lớn mọi người vào chủ yếu tìm hiểu, thăm dò và lái thử, em là một trong sô hiếm sáng xem, chiều sang cọc luôn. cùng ngày với em có một bác tên Minh bên phố cổ chạy qua 4 lần nhưng vẫn không dám cọc, cuối cùng về đến nhà thì gọi điện cho showroom sang tận nhà bác ấy nhận tiền. Cũng dễ hiểu thôi ah, hơn 700 củ đâu phải giấy lộn đâu. Vì cái tiếng xe tàu nên mọi người nghi ngờ và dè dặt cũng phải thôi ah. Tuy nhiên không hiểu sao cá nhân em lại thấy rất tự tin, có lẽ là tình yêu sét đánh với nó, bà xã em cũng vậy luôn, nhưng cọc xong về tới nhà thì bà ấy lẩm bẩm " mình có vội vàng quá không ?". Hihi.

Freedom189

Xe đạp
Hôm nay em đc ngó qua em này, đúng là nội ngoại thất rất phê so với giá tiền. Bảng điều khiển thì chả khác gì bê nguyên con table gắn vào. Options cũng gọi là thôi rồi luôn, full kịch trần.
Ngược lại cũng có mấy điểm em chưa ưng và hơi lo lắng. 1 là phần điện đóm. Hiện đại thì hại điện mà, nên xe tàu mà nhiều options hiện đại = điện thế này em cũng hơi lo. 2 là âm thanh rất chán. Lo nghe tiếng đanh cứng. 3 là phần nhựa một số chỗ ốp cũng không phải là xịn lắm, chỉ e dùng 1 2 năm sau nó bị xuống cấp hay bung ra mất.
Về động cơ khung gầm thì em thấy ổn. Mới đc chạy có 1 đoạn ngắn tẹo nên em chưa nhận xét gì nhiều. Chỉ có gia tốc hơi yếu. Lúc em đạp thốc ga lên thì có độ trễ vài ba giây. Xác xe 1.8 tấn nặng quá, động cơ 2.0 turbo vẫn hơi yếu (em thích đi xe bốc)

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Theo em quan sát thì phần lớn mọi người vào chủ yếu tìm hiểu, thăm dò và lái thử, em là một trong sô hiếm sáng xem, chiều sang cọc luôn. cùng ngày với em có một bác tên Minh bên phố cổ chạy qua 4 lần nhưng vẫn không dám cọc, cuối cùng về đến nhà thì gọi điện cho showroom sang tận nhà bác ấy nhận tiền. Cũng dễ hiểu thôi ah, hơn 700 củ đâu phải giấy lộn đâu. Vì cái tiếng xe tàu nên mọi người nghi ngờ và dè dặt cũng phải thôi ah. Tuy nhiên không hiểu sao cá nhân em lại thấy rất tự tin, có lẽ là tình yêu sét đánh với nó, bà xã em cũng vậy luôn, nhưng cọc xong về tới nhà thì bà ấy lẩm bẩm " mình có vội vàng quá không ?". Hihi.
thuận vợ thuận chồng tát Biển Đông cũng cạn (cho bọn đang đóng ở gạc ma chết luôn) cụ nhể. Chúc mừng vc cụ =D>

thanhluongks

Xe hơi
Chắc nó sẽ làm giảm giá toàn bộ các xe thôi, ô tô thì em không dám chắc nhưng điện thoại thì xiaomi, huawei chất lượng, công nghệ, độ bền cũng không kém các hãng nổi tiếng khác

z300

Xe điện
1 cầu hay 2 cầu cụ chut?
Clip Giới thiệu về T700
Clip test độ an toàn
Clip bên tàu review về :
  • Động cơ từ 0 lên 100 mất 11,2s / từ 100 về 0 mất 2,9s
  • Độ ồn
  • Cân bằng điện tử khi vào cua gấp với tốc độ 60 > 70 km/2
  • Hệ thống treo

h_mdc

Xe điện
Nhìn em Z3 này cũng đẹp nè nhưng em cũng lăn tăn về độ bền. Xe nào mới đi chả sướng, vài ba năm nó lọc xọc mới ngại, đi tiếp thì cũng dở, bán chẳng ai mua đành ngậm bồ hòn làm ngọt. Khu nhà em có 1 người mua tận 2 con MG, hình như M3, thấy chạy 2-3 năm nay, nhìn cũng vẫn đẹp, chưa thấy thay.
https://autopro.com.vn/zotye-z3-xe-co-trang-bi-nhieu-nhu-xe-sang-gia-518-trieu-dong-da-bao-gom-truoc-ba-20180420152031212.chn

Hiền 1411

Đi bộ
E bán explorer trong cơn chán chường e mua t700 và bgio càng đi càng phê đây: cách âm, đầm chắc, hệ thống treo, ổn định thân xe, tiện nghi, chất liệu nội ngoại thất... chả thua j xe Nhật Hàn Mỹ. Trong hình là e drift trời mưa to tại 86km/h.

cu do lai mam het bao nhieu day ?

superhorse92

Xe đạp
Chủ nhật vừa rồi em sang bên 127 Nguyễn Văn cừ chạy thử một vòng, phải nói là cảm giác lái, độ đầm của xe, và cách âm rất ổn, gần như không thấy tiếng ồn bánh xe vào trong xe, tiếng máy thì khi đạp ga tăng tốc đột ngột thì có một chút tiếng gầm của máy, nói chung là rất ổn. Duy chỉ có hệ thống âm thanh là em đánh giá không cao, nghe không được chất lắm, còn lại không chê vào đâu được, phải nói là đẹp đến từng centimet. Ngồi trong em nó xong quay sang ngồi con Orlando của em thấy muốn quẳng đi luôn. Theo ý kiến cá nhân của em, tàu nó sản xuất xe cho nó dùng thì mấy ông nhật lắp ráp tại Vietnam theo còn chán. Dân mình thì từ xưa đã kỳ thị hàng tàu rồi, mà lý do cũng là do mấy em xe máy tàu lởm quá nên mới vậy. Nói tóm lại, chưa sử dụng nên chưa biết đọ bền ra sao, còn theo nhãn quan và qua chặng đường chạy thử, mấy ông Hon Da, Kia và Huyundai, cùng phân khúc và giá thì cao hơn nhiều cũng không thể so sánh được với nó. Kết quả là em đã đặt một con cho bà xã sang tháng 5 sẽ lấy xe. Có xe em sẽ chạy và review cho các bác chi tiết hơn.
Em hóng bâc nhé

trungcsds

Xe buýt
Hôm vừa rồi em cũng chạy thử ở NVC nói chung ko chê đc điểm gì khung gâm chắc chắn, vân hành tốt hơn hẳn các ròng xe em đã đi hàn, mỹ, nhật, châu âu nhưng có lăn tăn là xe mec,bmv,audi có kinh nghiệm sx, đồ xịn giá cao còn hắt hơi sổ mũi suốt huống chi là một anh xe tàu copi thì thế nào nếu như với giá tiền như thế mà bỏ bớt các tính năng auto đi khéo lại hay, mà em lo nhất cái núm vặn cần số nó mà ko chui nên thì đi kiểu gì nhỉ.

Huy Tâm

Đi bộ
Hôm vừa rồi em cũng chạy thử ở NVC nói chung ko chê đc điểm gì khung gâm chắc chắn, vân hành tốt hơn hẳn các ròng xe em đã đi hàn, mỹ, nhật, châu âu nhưng có lăn tăn là xe mec,bmv,audi có kinh nghiệm sx, đồ xịn giá cao còn hắt hơi sổ mũi suốt huống chi là một anh xe tàu copi thì thế nào nếu như với giá tiền như thế mà bỏ bớt các tính năng auto đi khéo lại hay, mà em lo nhất cái núm vặn cần số nó mà ko chui nên thì đi kiểu gì nhỉ.
Hahaha, em khoái nhất cái lo lắng cuối cùng của cụ.

chim to

Xe tăng
Ong anh làm một con Zote hao hảo giống Audi q5 hơn 700 tặng phí trước bạ. Xe chạy ngon thật, option miên man.. mỗi tội ko biết có bền ko

longhai

Xe tăng
Em nhìn xe tàu nó làm đường nét cứ cứng cứng, đường nào cong thì lại không được đẹp thành ra trông cứ rẻ tiền. Mặc dù xe nhìn qua có vẻ đẹp, nói chung về tổng thể con mắt thiết kế kém, hoặc không hợp với phong cách mỹ, đức, nhật, việt