Cách SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và OFer gà

Trạng thái
Thớt đang đóng

An Nguy

Xe tải
Cái loại quần áo xuất dư trên này em lạ éo gì. Toàn bố láo, bố toét, ma cô, ma cậu.
Em đã được vào kiểm tra các nhà may gia công cho các hãng lớn. Và qua thực tế em đánh giá là éo bao giờ có hàng xuất dư hàng trăm hàng nghìn bộ để bán ra ngoài. Bên hãng họ quản lý nguyên liệu rất chặt. Họ cử cả chuyên gia sang ăn nằm tại đơn vị gia công. Nguyên vật liệu thừa do tiết kiệm là có, cái đó bọn chuyên gia bên hãng nó thừa biết, và số đó chỉ đủ cho vài bộ thôi. Mấy bộ này bán cho cán bộ CNV chủ chốt là cùng, k đủ để gom kinh doanh.

Mấy hãng VN chắc chỉ có ăn cắp mẫu mã là cùng. Chứ đăng tin hàng xuất dư nhiều thế quan điểm em thấy là k có.

be bư

Xe ngựa
Quần áo ko bao giờ e mua OL. Chưa nói đến chất lượng, nhiều bộ phải mặc vào người mới thẩm chính xác được ợ.
chuẩn cơm mẹ nấu rồi . mua là phải sờ tận tay day tận trán

ô tô phun

[Tịch thu bằng lái]
Khổ thân cụ chủ. Bò gà trên of naỳ nhiều thật.

Tiểungưnhi88

Xe điện
Nike, với das giá 200k cụ còn cắm vào mùa,
Tiền nào của dấy, hàng tập gia công chỉ vậy thôi,

Minhchinh99999

[Tịch thu bằng lái]
Em muốn trình bày về cách shop SportHn kinh doanh chuyên nghiệp và hậu khách hàng.
Ngay từ đầu trong tin nhắn zalo em đã k muốn đưa lên OF cũng như k muốn đưa thẳng lên quán cafe để bóc phốt. Nhưng cách shop trả lời làm em không thoải mái. Nên em quyết định đưa lên để xin ý kiến các cụ các mợ. Đặc biệt một số cụ mợ kinh doanh chuyên nghiệp đúng chất OF mà em được biết: Cụ Gangnam , cụ bk.nguyenlinh cụ Trục , mợ Toét, mợ Ốc xinh ( Tự dưng k tag dc các mợ- trọng nam kinh nữ)
Nội dung chính như sau:
Vì còm của cụ Hùng Sushi nên em quyết định đặt mua thử sản phẩm bên shop SportHN nhưng kết quả em nhận được khá là kém, nói thẳng ra là quá thất vọng vì sản phẩm của shop mình. Mặc dù bạn nhân viên tiếp thị khá nhiệt tình.
Em kể cụ thể trải nghiệm của em với shop.
Sáng em có đặt mua sp của shop qua zalo, cũng được bên nhân viên tư vấn các kiểu và em qđ mua 2 sp.
Đến trưa nhận được sp theo đơn đặt hàng. Nhưng em hoàn toàn k hài lòng.
Cụ SportHN nói là tem được in ép nhiệt công nghệ cao nhưng sản phẩm em nhận đến tay như hình dưới.

(em sợ bạn giao hàng k tìm dc nên chủ động ra quán nước quen ngồi chờ sẵn, nhận sp e trả tiền và vào quán ngồi nc . Lúc này em mới mở ra xem sp và bạn ship cũng vào quán ngồi uống nước tránh nóng - Việc này là tình cờ).
Thấy chất lượng hàng như trên em có phản ánh lại và đc tư vấn như dưới:

Như vậy là mình đổi lại sản phẩm khác vì sản phẩm mình nhận được quá lỗi so với thang giá 250k.
(Lúc này mình nghĩ chắc vẫn được fs vì lỗi này là lỗi của shop chứ k phải lỗi do mình mặc k vừa). Chiều nay shop lại gửi sản phầm sang theo như đơn

Bạn ship thu 40k tiền phí. Tôi thắc mắc: ơ, lỗi của shop mà vẫn thu của em phí ship ah? Thôi em vẫn gửi phí cho anh, rồi em về hỏi lại shop sau.
Bạn ship lấy của mình 30k (Ý của tôi là tôi cư xử với ship đúng theo tinh thần OF và bạn ấy cũng nhiệt tình lại chứ k giàu nghèo gì 30-40k cả, nhưng họ còn chủ động bớt phí ship)
Cái vụ tôi phải trả thêm ship cũng k quan trọng, nó chỉ là hạt sạn nhỏ thôi. Nhưng quan trọng nhất là 1 trong 2 chiếc quần tôi nhận được thực sự KHÔNG THỂ CHẤP NHẬN ĐƯỢC.
Vì sản phẩm đó tôi đặt hộ cho cu em. Cũng trong ngày hôm nay nó mua 3 bộ quần áo Nike hay das gì đó giá 100k/1 bộ (áo và quần) trên fb như ảnh dưới. Và tôi thấy cái quần tôi mua của shop cho nó với giá 250k chỉ nhỉnh hơn một chút so với quần giá 50k nó mua (100k/1 bộ)

Tôi lấy cho em nó sp này

Nhận được sản phẩm như dưới (chụp hơi kém) chất vải nóng, mỏng, kém

Ảnh trang fb cu em mua 3 bộ super fake giá 100k. Cảm giác gần bằng F1 của cụ.

Một vài lý do em mua hàng của shop đó là thấy cửa hàng quảng cáo khá rầm rộ, bạn tiếp thị nhiệt tình, nick cụ đăng ký kdcn. Nhưng em nghĩ với chất lượng sp ntn thì em đúng chất Ofer gà.
Em chờ ý kiến phản hồi, cũng như đưa lên để các cụ khác mắng cụ OF dại.
Lỗi của cụ là mua hàng nhái.

Traubotube

Xe điện
Vậy cụ trả hàng lấy tiền lại thôi, còn phí ship thì phải trả ship là đúng rồi, em cũng buôn bán trên mạng ( ko bán trên off ) em hiểu các tình huống này, có chỗ em ko hiểu lắm là cụ ko ưng hàng thì trả tiền cho ship làm j? Mua hàng ở đâu đi chăng nữa thì cụ coi như mình bỏ ra 20k cho người bán đưa hàng đến cho mình xem, ưng thì lấy ko thì mang về. 20k ấy là công ship đến cho cụ và nó cũng là phí khi cụ ko có thời gian qua shop. Còn hàng ko đạt chất lượng đúng với giá thì em chịu. Nhưng đã là fake thì nói trắng ra nó là hàng rẻ tiền của tầu, hay xưởng may gia công.
Chắc cụ ấy nghĩ shop ship nhầm hàng. Vì em thấy có ảnh chụp phản ánh lại với shop và shop đồng ý đổi sp khác. Nên trả cả hàng và cả tiền đó thôi. Đưa luôn 500k chắc k tiếc 20k đâu cụ ơi

Tiểungưnhi88

Xe điện
em biết là fake mà cụ, nhưng nghĩ hàng đc như hình ảnh. Chứ 250k lấy đâu ra 9 hãng. Chỉ là giá cao mà sp k ra gì, và hậu khách hàng như "****"
Cứ vài cụ nick tím ntn các cụ chân chính sẽ
khổ
Lần sau cố thêm 40k mua hàng kapa Của hoàng phúc, hay làm li ning cũng ok,

Rivers

Xe container
Ghê thật, chắc nghĩ ọp phơ nhiều xèng dễ vặt, cái quần tầm 50k ngoài chợ lên đây hét 250k.

Tiểungưnhi88

Xe điện
Khái niệm ngon bổ rẻ chỉ dành cho hàng auth canh sale, outlet cụ nhờ. Tất nhiên, đi kèm nhược điểm là ko phải lúc nào cũng đủ size để chọn. Giờ em mua cái áo phông mặc nhà em cũng lên huniqlo bấm choách cái có hơn 100k xịn lòi kèn. Cạch mịa bọn thẩm du hàng fake này.
Hàng này xưởng bên quảng tây, e trước mua cái quảng châu mặc 7 mà ko hỏng, hàng QC ok đó

minhhai_police

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Không bàn đến chuyện kdcn, nhưng cụ chủ đang có tư tưởng tiền ít muốn hít hàng thơm?
Chỉ có fake và aut, còn đi bảo fake 1 nhìn dại hơn fake 2 thì em chịu, không đủ tầm để còm.
Còn ứng xử của shop em thấy bt, không có gì là mất chuẩn cả. Chắc em dễ tính như phò.

Matizcoi

Xe cút kít
Tiền ít đòi hít cái gì thế nhỉ, chấp nhận chơi fake dồi mà a kìa :D

Huyqltt

Xe tăng
Tiền nào của đấy thôi cụ ơi. Làm gì có "ngon, bổ, rẻ..." đâu. Thế thì hàng chính hãng nó "ăn cám" hả cụ?.

gauhd1986

Xe tăng
Tiền ít đòi hít cái gì thế nhỉ, chấp nhận chơi fake dồi mà a kìa :D
Có xiền thì mua hẳn cái quần 7l ở shop adidas mặc cho sang người. K thì cứ dệt kim đông xuân 50k cho nhanh. E là e cứ xác định m éo có xiền mua đồ xịn để ng khác nhìn lên toàn mua quần đùi 50k. Mua 4 cái mặc quay vòng là vừa khô. Hehe

Trạng thái
Thớt đang đóng