[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

tratida

Xe container
vấn đề thể lực đã ngon từ thời miura rồi, xuống thời Hữu Thắng mới nát lại thôi

Alohavn911

Xe buýt

Khoadag1991

Xe tăng
Em thấy bình thường mà cụ. Cụ ấy chịu khó còm thì cũng sẽ có ng chịu khó đọc. Diễn đàn mà. Phát ngôn cũng có ý này ý kia. K ưa thì cụ cứ blacklist thôi để đỡ đọc còm. Đâu phải dễ j thớt này có 175 tầng.

Alohavn911

Xe buýt
Em thấy bình thường mà cụ. Cụ ấy chịu khó còm thì cũng sẽ có ng chịu khó đọc. Diễn đàn mà. Phát ngôn cũng có ý này ý kia. K ưa thì cụ cứ blacklist thôi để đỡ đọc còm. Đâu phải dễ j thớt này có 175 tầng.
Em thì ko ngại đọc còm, không ngại khác quan điểm, nhưng cùng một người còm thì nên có chính kiến bảo vệ quan điểm củe mình, chứ 2 còm e trích ra thấy nó mâu thuẫn, ko hiểu ý là ntn? Hlv nội thì bảo thời cụ Thắng nát thể lực, HLV ngoại thì lại bảo bốc đại một ông như chơi xổ số, lại còn coi cầu thủ như rác??? WTF, còn người hâm mộ thì tư nhục?

Xe gia đình

Xe điện
Ngồi xổm trên mọi gièm pha, đố kị :)
Việt nam sẽ vẫn vô địch.
Thầy Park sẽ vẫn là HLV của đội tuyển VN.

Khoadag1991

Xe tăng
Em thì ko ngại đọc còm, không ngại khác quan điểm, nhưng cùng một người còm thì nên có chính kiến bảo vệ quan điểm củe mình, chứ 2 còm e trích ra thấy nó mâu thuẫn, ko hiểu ý là ntn? Hlv nội thì bảo thời cụ Thắng nát thể lực, HLV ngoại thì lại bảo bốc đại một ông như chơi xổ số, lại còn coi cầu thủ như rác??? WTF, còn người hâm mộ thì tư nhục?
Cụ cứ chờ mai sẽ có kết quả thôi, có thể cụ đúng nhưng cũng có thể ng khác sẽ đúng. Món này mà ăn chắc đc thì khối ng giàu. Mai kết quả tốt thì thớt tự vãng ng thôi.

123 Uốn

Xe điện
Bọn admin Aff suzuki cup có vẻ ưu ái Việt Nam khi đề cử 2 đại diện của ta cho vị trí tiền vệ xuất sắc nhất vòng bảng :D
Mà sao ông Hồng Duy lại có mặt nhỉ?
Hoàng Đức rất xứng đáng 👍

tratida

Xe container
cái trang vote này nhảm, cái trao MoTM mỗi trận thì thực chất hơn tí.

Khả Ngân

Xe hơi
Em vừa rảnh vào xem lại mấy trận gần đây mình gặp Thái, đặc biệt vòng loại WC.
Em thấy rằng Việt Nam mình đá cảm giác trên cơ một chút đấy, chỉ cần Văn Toàn, Công Phượng, Hùng Dũng, Tuấn Anh mấy người có cơ hội sút trận đó chỉn chu hơn 1 tí là ăn bàn rồi.
Cho nên em nghĩ, khâu dứt điểm trận gặp Thái rất quan trọng, một trận đấu không có chỗ cho sai lầm. Công Phượng đừng có sút hụt bóng nữa nhé.
Các bác không phải xoắn đâu, cứ vào sân rồi xem, em nghĩ Việt Nam giờ đã ở 1 tầm khác rồi, các bác cứ nghĩ xem, Mã làm được gì trước mình, Indo làm được gì ??? Khi vào sân rồi mới thấy đẳng cấp nó khác bọt đó.
Em chẳng phải chuyên gia chiến thuật, nhưng em xem và cảm nhận như vậy.

123 Uốn

Xe điện
Cụ cứ chờ mai sẽ có kết quả thôi, có thể cụ đúng nhưng cũng có thể ng khác sẽ đúng. Món này mà ăn chắc đc thì khối ng giàu. Mai kết quả tốt thì thớt tự vãng ng thôi.
Kiểu gì đến chủ nhật cũng vãn cụ ạ 😀

TungThoc

Xe điện
Hoàng Đức rất xứng đáng 👍
Vào đây coi chừng lạc đạn ;))
Đội tuyển VN chỉ có 1 cầu thủ Tiền vệ duy nhất không thể thay thế đó là Văn Đức, bất kể phong độ của Văn Đức thế nào, bất kể đối thủ là đội nào thì luôn có Văn Đức trong đội hình xuất phát, đội tuyển xây dựng lối chơi xoay quanh cầu thủ này; đó chính là góc nhìn của HLV.

Khoadag1991

Xe tăng
Đội tuyển VN chỉ có 1 cầu thủ Tiền vệ duy nhất không thể thay thế đó là Văn Đức, bất kể phong độ của Văn Đức thế nào, bất kể đối thủ là đội nào thì luôn có Văn Đức trong đội hình xuất phát, đội tuyển xây dựng lối chơi xoay quanh cầu thủ này; đó chính là góc nhìn của HLV.
Chắc giấu bài :D

Khả Ngân

Xe hơi
Em nghĩ HLV có một phong cách xây dựng đội hình riêng.
Em lấy ví dụ như Barcelona cũng muôn đời xây dựng lối đá quanh Messi, bất chấp có bao nhiêu ngôi sao đến, rồi lại phải ra đi vì không phù hợp. Hay như MU, Fred với MCTominay suốt ngày bị chửi ấy nhưng vẫn đá chính đều. Em nghĩ do phong cách từng HLV.
Biết đâu Văn Đức trận gặp Thái lại toả sáng, Đức là 1 cầu thủ nhanh nhẹn, sút tốt, có lẽ chưa gặp may cho lắm.

Alohavn911

Xe buýt
Em không ngại khác quan điểm, dự đoán thì có người đúng người sai mà.

Hồi nhỏ cậu đọc Hai vạn dặm dưới đáy biển của Giun Vẹt chắc cũng nghĩ thời đó có tàu ngầm nhể.
Tôi thấy PTV cỡ nào cũng ko chém bằng cậu đâu.
Cậu hài hước thật haha
Nhắc bác: bác bỏ bóng đá người quá nhiều, còn tiếp tục tôi sẽ mời bác ra khỏi sân thi đấu với lỗi: Lái nội dung thread sang hướng khác - đã được ghi rõ trong nội quy!

TungThoc

Xe điện
Em nghĩ HLV có một phong cách xây dựng đội hình riêng.
Em lấy ví dụ như Barcelona cũng muôn đời xây dựng lối đá quanh Messi, bất chấp có bao nhiêu ngôi sao đến, rồi lại phải ra đi vì không phù hợp. Hay như MU, Fred với MCTominay suốt ngày bị chửi ấy nhưng vẫn đá chính đều. Em nghĩ do phong cách từng HLV.
Biết đâu Văn Đức trận gặp Thái lại toả sáng, Đức là 1 cầu thủ nhanh nhẹn, sút tốt, có lẽ chưa gặp may cho lắm.
Đội tuyển luôn có mặt 2 người nếu không bị chấn thương là QNHải và PVĐức. Mọi cầu thủ khác đều thay thế liên tục. Có thể thấy rằng dù chỉ có 50% phong độ nhưng đội tuyển luôn có Văn Đức.