[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

hoangdang2002

Xe tăng
chân sút hay đc tin dùng tung hết vào rồi cụ. Nhân sự thiếu nói thẳng thiếu Trọng Hoàng, Văn Hậu, Văn Lâm thôi. Khó hiểu ở ông Park là những thằng máu lửa nhưng có đầu óc như Minh Vương ( cũng hagl) ko cho vào mà toàn chơi ma cũ.
Qua hai lượt trận nhìn rõ bọn này phế luôn
Còn Hùng Dũng nữa ông ơi! Át chủ bài đấy

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nhiều cụ lạ thế. Anh em họ đá cống hiến như vậy không khen được một câu. Toàn chửi là sao? Khó hiểu thật.

thanks69

Xe buýt
trình độ đại học nhưng có vẻ gặp phải thạc sỹ !
Cũng phô diễn hết rồi, đành chờ lứa U19 sau lên vậy.

Vô Dụng

Xe buýt
Nói chung em tiếc, tiếc vô cùng dù em không hề trách cầu thủ cũng như cụ Park vì họ đã cố hết sức rồi. Nếu chúng ta đá cẩn trọng, chặt chẽ và tôn trọng đối thủ ở ngay lượt đi thì Thái không thể đớp được mình. Còn cụ nào nói Thái nó chủ động thủ nên này nọ thì em nói không chấp nhận, gớm ép được, đớp được thì nó chả phải nhún đâu, nó còn muốn thắng mình cả hai lượt. Đá với nhau ở lượt đi là quá hiểu năng lực hai bên, em nói ở đây là cầu thủ nó biết lực của hai bên, chính vì thế nó phải chịu nhịn, lên bóng không nổi, sợ bị vây ráp mất banh ăn đòn nên nó chỉ giữ bóng khi nào giữ đc, Ko thì bỏ bóng về thủ cho chắc.

MonteBianco

Xe tải
Trận đấu lượt về với Thái Lan để lại cảm giác vui, vì đội ta ép Thái dúi dụi, xây xẩm mặt mày nhất là hiệp một, và hơi tiếc nuối, vì thiếu dù chỉ một bàn thắng và vì vậy phải dừng bước.

Thắng không kiêu, bại không nản. Các cháu đã cống hiến hết sức, tinh thần thi đấu tốt, thể hiện hết năng lực và cũng bộc lộ rõ những điểm yếu cần khắc phục. Ông Park có lẽ cũng biết mình phải thay đổi, không thể cứ ôm một bộ khung cầu thủ đá từ giải này đến giải khác, từ trận đầu đến trận cuối của một giải. Thành công nhất của AFF năm nay với bóng đá Việt Nam là biết Việt Nam đang ở đâu trong khu vực và biết rõ, để có phương án loại ngay một số gương mặt từ lâu nay không đáp ứng yêu cầu, nhất là Văn Thanh, nhường chỗ cho các cháu khác xứng đáng hơn.

Imei

Xe buýt
Tình hình giả dụ mà nhất bảng tránh đc Thái thì gặp Sing đá vs 9 người chưa chắc đã nên cơm cháo gì ấy. Chán quá

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Em thấy tuấn anh được đấy chứ. đá tốt mà cụ.
Có xt nên nhường cho mấy em u19-21 vào đi cùng để học kinh nghiệm.
Tún Anh đá với Cam, Lào Phi thì được.
Thanh, Duy, Phượng, Toàn thực sự hết đất, hết tầm. Chỉ nên để quẩy với Cam, Lào, Phi, Miến...
Nên mạnh dạn lột xác. Nhất là hàng công, cần có làn gió mới thay cho Linh, Chinh, Đức, Phượng, Toàn.
Hậu vệ cũng cần thêm

Nhiều cụ lạ thế. Anh em họ đá cống hiến như vậy không khen được một câu. Toàn chửi là sao? Khó hiểu thật.
Cống hiến thì OK nhưng cụ bảo hài lòng ra sao?
Ông Văn Toàn và Tuấn Anh vào lạc nhịp, loăng quăng làm mất cơ hội của đội tuyển đi, xem mà quá nản.

TieuFu

Xe container
Em thấy tuấn anh được đấy chứ. đá tốt mà cụ.
Có xt nên nhường cho mấy em u19-21 vào đi cùng để học kinh nghiệm.
T.A, XT, và quân HAGL nhẽ được nhào nặn từ bé bởi tay HLV tầm tầm đưa sang từ Pháp mục tiêu là quảng cáo cho anh Đ, nên rất thuộc bài chỉ chơi ở mức tầm tầm chứ tài năng không phát ra đươc, nói quá đi thì là làm chột mất rồi.

fallingwater

Xe tăng
Cả giải em chỉ thấy QH, HĐ là ok, các cầu thủ khác đều có thể xoay tua.

Thêm ông Hồng Duy nữa, xử lí rất tối. Nhiều pha cướp bóng được thì phải phá ngay hoặc chuyền thì ông í lại giữ bóng, đi bóng mà mất ngay sau đó.

Tún Anh đá với Cam, Lào Phi thì được.
Thanh, Duy, Phượng, Toàn thực sự hết đất, hết tầm. Chỉ nên để quẩy với Cam, Lào, Phi, Miến...
Nên mạnh dạn lột xác. Nhất là hàng công, cần có làn gió mới thay cho Linh, Chinh, Đức, Phượng, Toàn.
Hậu vệ cũng cần thêm

born2run

[Tịch thu bằng lái]
Thể lực không tốt. Chứ vlwc e thấy cậu đấy đá được.
Đá được là thế nào? Cụ nói cụ thể xem? Đá với Thái khó hơn đá vlwc? TA kỹ thuật thường mà nhiều cụ cứ thổi lên trời. Em không nhớ TA đi qua được ải cả.

TieuFu

Xe container
Em nghĩ dù cầu thủ nào cũng đều đá vì tổ quốc nên em không chỉ trích, nhưng qua giải này, rõ ràng cụ Park biết nên cần phải làm gì để làm mới đội tuyển cũng như tạo mức độ cạnh tranh cao hơn. Cụ Park có điểm mạnh về chiến thuật cũng như tâm lý khá tốt, nhưng đôi khi cụ ấy đặt niềm tin quá mức vào những người mà cụ ấy đánh giá cao. Trường hợp của Đình Trọng, Văn Đức cũng khá điển hình, một cầu thủ đánh mất phong độ, một cầu thủ từ sau chấn thương gần như không thể đá được nữa nhưng cụ ấy vẫn giữ lại. Cụ ấy gọi nhiều nhưng gần như chỉ xoay quanh những nhân tố chinh chiến cùng cụ ấy bao năm. Đôi khi làm mòn sức của cầu thủ và triệt tiêu sự cạnh tranh và giảm cơ hội cho những cầu thủ khác.
Áp lực thành tích của LĐBĐ nên đốt luôn cả lứa !

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
chân sút hay đc tin dùng tung hết vào rồi cụ. Nhân sự thiếu nói thẳng thiếu Trọng Hoàng, Văn Hậu, Văn Lâm thôi. Khó hiểu ở ông Park là những thằng máu lửa nhưng có đầu óc như Minh Vương ( cũng hagl) ko cho vào mà toàn chơi ma cũ.
Qua hai lượt trận nhìn rõ bọn này phế luôn
Giải này cho Quyết còi HN đi thì có khi còn hơn Toàn, Phượng, Linh, Chinh.
A tuy hơi láo nhưng đá cho tuyển vẫn nhiệt.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thay vì chỉ trích anh em cầu thủ và BHL, các cụ có thể đề xuất những gương mặt mới.

Còn đối với em thì trận đấu hôm nay rất tuyệt vời. Chúng ta đá cường độ cao cả 90p. Có những cơ hội ghi bàn nhưng chưa tận dụng được. Một trận đấu tuyệt vời. Đá với một đội mạnh như Thái Lan mà ta đủ ức ép từ đầu đến cuối như vậy là quá ổn rồi.

Chỉ hơi ngạc nhiên là sau trong trận đấu cũng như sau trận đấu, một số cụ chỉ trích cầu thủ và BHL rất nhiều. Đặc biệt là một số cựu danh thủ lại thở phào vui vẻ vì chúng ta đã không thể thắng được người Thái để bước tiếp vào chung kết nữa chứ. Quá khó hiểu.

born2run

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ vấn đề không phải loại ai, chọn ai mà là phải có cạnh tranh sòng phẳng. Không có cạnh tranh không có tiến bộ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cống hiến thì OK nhưng cụ bảo hài lòng ra sao?
Ông Văn Toàn và Tuấn Anh vào lạc nhịp, loăng quăng làm mất cơ hội của đội tuyển đi, xem mà quá nản.
Họ đã nỗ lực hết sức mình. Thay vì chửi bới, hãy nên dành một lời động viên.