[Funland] Album ảnh của 6c33c

alpacino

Xe tải
Cái ảnh này em chụp bằng Dê 7 chim + 80-200/2.8 ợ! (b)
Quả thật D700 thực sự nổi trội chụp lúc chạng vạng (l)

Em đang định tìm cụ thỉnh kinh mờ cụ lại tìm em thía này, em xem mấy ảnh cụ chụp bằng "Hát Sồ" mí "Rồ Lây" mà mê quá (l)
Em cũng dùng Dê bẩy chim giống kụ mà hok chụp được như kụ. Hôm lào cho em cắp tráp theo kụ nhớ.

2R+

Xe điện

Đường mật

Xe buýt
Ôi, hóa ra buổi chiều ở Sunset Bar hôm đấy chính là cụ Sáu Xê đấy à :ohmy:(l)(b) Bạn gái cụ xinh quá! Em cũng chụp ké được 1 tấm đây :69:. Đúng là quả đất tròn thật (l)

Trích dẫn:
6c33c viết
Tấm bên dưới đang chụp thì thấy mấy bác đẹp giai chẳng biết ở 4rum nào cũng bắn ké giống em .

Em xem mãi 2 tầm hình này và chỉ có 1 thắc mắc: "Cùng 1 người mẫu, cùng một chiếc ao mẫu mặc, sao 2 N.hiếp ảnh ra lại cho ra được 2 màu khác nhau đến thế?"
:102::102::102:

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Bình X-Five

Xe container
Em xem mãi 2 tầm hình này và chỉ có 1 thắc mắc: "Cùng 1 người mẫu, cùng một chiếc ao mẫu mặc, sao 2 N.hiếp ảnh ra lại cho ra được 2 màu khác nhau đến thế?"
:102::102::102:
Về hỏi Bơ Sữa: Em ơi WB là gì? rồi mụ ấy hát cho mà nghe :))

6c33c

Xe máy
Về hỏi Bơ Sữa: Em ơi WB là gì? rồi mụ ấy hát cho mà nghe :))
Oài bác nhắc đến WB em mới nhớ ra . Đúng là nhiệt độ màu của bác hơi lạnh hơn so với ánh sáng thực tế chiều hôm đó thật . Nhưng mà view sướng mắt hơn . Em mà nhặt được tiền em cũng sẽ mua D bẩy chim giống bác .
5D MkII chán bán òi . Bây giờ ôm đống sắt cũ lại nhớ đi gi tồ gọn nhẹ - năng động quá . Ngẫm lại sao đời cứ loanh quanh ....:) D-A-D-A...

ÔI Lại Gặp lão 6C33C ỏ trang này sao quả đất trong đi đâu cũng gạp anh em hội Audio vậy!
Dạo này mấy nhóc rồi 6C33C ơi
Hi hi chào bác . Anh em mình chỉ được cái ăn chơi có hệ thống . Nghe chán phải tìm cái gì đó nhìn cho đỡ trống trải . Em đã phấn đấu được nửa đầu quãng đường rồi bác ạ .
1 vợ - 2 con ... .
Hẹn bác hội ngộ trong món mới nhé . Sống mà không có đam mê thì ....thà đi ....ấy còn hơn . Bác nhể

Chỉnh sửa cuối:

em tap lai oto

Xe hơi
# Gánh nặng .
[/quote]

Phụ nữ Việt Nam vô địch

dangboinenhoisu

Xe đạp
# Ngày thứ 2 :
Thức dậy trong tiếng chim hót , tiếng í ới gọi nhau của phiên chợ sáng Xín Mần . Tất cả đem lại cho ta một cảm xúc khó tả . Chúng tôi lên đừong sang Hoàng Su Phì . Cả đoàn nhất trí sẽ tự nấu bữa sáng với bếp cồn và mỳ gói mang theo từ HN .
Qua cầu treo bắc qua sông Chảy . Anh em sững sờ trước cảnh bồng lai mà chỉ trong những giấc mơ chúng ta mới bắt gặp .

Tạm biệt thị trấn vẫn chìm trong sương . Chúng tôi hướng về cửa khẩu Xín Mần một địa điểm đã lên sẵn trong lịch trình .

Đường lên cửa khẩu Xín Mần khá dễ đi . Những ngôi nhà được đắp bằng đất , những cây trẩu tán lá xum xuê xanh mướt. Hiện nay tỉnh Hà Giang đang đầu tư xây dựng chợ đường biên để dân chúng vùng giáp ranh có thể đi lại thông thương , trao đổi những vật dụng thiết yếu hàng ngày . Con đường lên mốc 5 hơi khó đi do đội thi công đang nổ mìn để khai thác đá . Hy vọng sau 1 năm nữa dân chúng hai nước có thể sang chợ biên giới một cách dễ dàng , đem những vật dụng trao đổi cho nhau nhằm giảm thiểu những khó khăn trong cuộc sống .

# Nhà làm bằng đất nện .

# Một hình ảnh quen thuộc trên đường đi . Ruộng lúa xen kẽ với ngô cao sản .

# Những con đường lơ lửng trên mây .

ảnh bác đẹp(k) giá bác thêm ít chú thích về kết cấu mỗi bức ảnh của bác cho anh em mới học tập thì tuyệt bác ạ(b)

jupitercocs

Xe buýt
bái phục cụ quá!Hơn 2 năm cầm máy mà trình nghề nghiệp quỷ khốc thần sầu...

cantona

Xe container

Yêu dân tộc Việt Nam máu đỏ da vàng .... (l)(l)(l)(l)

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Vợ bác đầu tư đúng chỗ ròi nhưng đầu tư xong thì chồng lại hay bỏ nhà đi chơi may chưa mang mẫu đi theo

6c33c

Xe máy
ảnh bác đẹp giá bác thêm ít chú thích về kết cấu mỗi bức ảnh của bác cho anh em mới học tập thì tuyệt bác ạ

Cám ơn bác đã quan tâm . Em chỉ nhớ có mỗi một điều thầy dạy lả " một tấm ảnh đẹp là một tấm ảnh đem lại cảm xúc thẩm mỹ cho người xem " .

Yêu dân tộc Việt Nam máu đỏ da vàng .... (l)(l)(l)(l)
Em nghe câu này quen quá - không biết có phải bạn em TT .

Vợ bác đầu tư đúng chỗ ròi nhưng đầu tư xong thì chồng lại hay bỏ nhà đi chơi may chưa mang mẫu đi theo
Em rất cảm động có lần vợ em thủ thỉ rằng " Yêu nhau thì phải tin nhau anh nhỉ " .(l)(l)(l)

Chỉnh sửa cuối:

Ocha

Xe tăng
Website
profiles.yahoo.com
Đề nghị 6C33C đưa tiếp lên đi. Hay mấy hôm nữa làm chuyến đi đâu đó cho nó thêm cảm xúc? Mảng ruộng bậc thang mùa lúa xanh chẳng hạn?