[Funland] America Great Again

meotamthe

Xe cút kít
Mọi ngu dốt đều phải chả giá, ban tuyên giáo Mẽo trên of đâu r?
Đổi nick đi chém gió chuyện khác rồi nhé, lúc nào ông chủ tai qua nạn khỏi thì lũ đầy tớ lại quay về nick cũ tiếp tục múa ca thôi.

Nguyenhongson26

Xe tăng
Cụ hơi đi quá xa rồi đấy, còn cụ là thanh niên 3 củ e k chấp! Kiếm sống mà.
Tinh tướng,giờ 1 củ còn đang họp lên họp xuống chưa thông qua nổi.3 củ giờ sống tốt nhé.Mà cụ nói em 3 củ cụ nghĩ cụ xứng đáng dưới lá cờ ba sọc??

dongnat123

Xe container
Cũng có thể thấy là số liệu của a Trung Quốc là khá khó tin. Dịch bắt đầu từ đầu tháng 12.2019, đến cuối tháng 1 anh ấy mới phong tỏa, đất nước gần 1.4 tỷ dân.
Em nghe bà trà đá vỉa hè bẩu con số thật trung cẩu hơn 15 triệu, tổng hợp theo thống kê của các thuê bao di động ngừng hoạt động được các nhà mạng công bố hàng tháng, cụ nào thạo tin xác nhận có đúng không

Trâu già 81

Xe hơi
Tinh tướng,giờ 1 củ còn đang họp lên họp xuống chưa thông qua nổi.3 củ giờ sống tốt nhé.Mà cụ nói em 3 củ cụ nghĩ cụ xứng đáng dưới lá cờ ba sọc??
Cụ thích lôi chuyện chính trị ra nói nhỉ? 3 sọc là cái card gì em k biết nhé!

yourdalink

Xe container
Việt Nam k dân chủ kiểu mẽo nhưng khá lạm dụng mxh và k có thói quen bảo mật, tôn trọng đời tư. Một người dính cả khu cả huyện biết ngay. K dấu 1 bệnh nhân nào luôn. Em tiếp cận với thông tin trực tiếp nên dám khẳng định 1 ăn 100 về số liệu bệnh nhân đang mắc covid ở Việt Nam được xét nghiệm.
Chả tin được số liệu của thằng Tầu, nhưng phải nhìn nhận là nó chông dịch hiệu quả.
Số liệu VN cũng có thể fake ở 1 số chỗ cách ly hay chỗ nào đó, nhưng bệnh nhân nặng phải cho vào điều trị thì ai dám fake đâu các bác. Cho đến nay trừ cái vụ cho bay tán loạn để lây lan dịch cao điểm đợt 2 - và giờ cấm bay rồi, thì VN cũng làm khá hiệu quả
Còn Mỹ thì cứ đà này - anh 100 nói ít hơn làm, chuyên môn đổ lỗi, thì càng khó kiểm soát dịch, nhưng nó toang thì cả kinh tế thế giới ảnh hưởng, ko vui nổi đâu

Nguyenhongson26

Xe tăng
Việt Nam k dân chủ kiểu mẽo nhưng khá lạm dụng mxh và k có thói quen bảo mật, tôn trọng đời tư. Một người dính cả khu cả huyện biết ngay. K dấu 1 bệnh nhân nào luôn. Em tiếp cận với thông tin trực tiếp nên dám khẳng định 1 ăn 100 về số liệu bệnh nhân đang mắc covid ở Việt Nam được xét nghiệm.
Cụ nói thế lại ăn đòn ngay giờ "Ma Giáo" "DLV" "Bò Đỏ" "Ba Củ"
Phải nói là giấu nhiều lắm mới là người vì dân vì nước.

yourdalink

Xe container
Cụ nói thế lại ăn đòn ngay giờ "Ma Giáo" "DLV" "Bò Đỏ" "Ba Củ"
Phải nói là giấu nhiều lắm mới là người vì dân vì nước.
Chấp gì mấy đứa trẻ con. Cụ cứ xem khu cụ có ai f2 thôi cả khu chả rõ thông tin mồn một ấy :)

Trâu già 81

Xe hơi
Chính cụ đòi nhân quyền không che giấu trước,sau đó cụ bảo em 3 củ.Em hỏi thật cụ,3 củ nó làm gì cụ mà cụ hậm hực thế.
Cụ bị sao vậy, cụ đọc lại cmt của tôi đi, tôi ko tin con số TQ đưa ra vì báo chính thống nhà mình tranfer tin từ các báo quốc tế về lượng khí từ các lò thiêu tương đương 14k nghìn người rồi vài ngày nó lại thay đổi một kiểu tính... và các tin tương tự khác. Còn Mỹ và mấy thằng Euro thì cái tội chủ quan, tự tin thái quá nên mới lây lan kiểu này. Cụ tự nhiên nhảy vào nhân quyên với cả ba sọc.

Dở người

Xe điện
Chấp gì mấy đứa trẻ con. Cụ cứ xem khu cụ có ai f2 thôi cả khu chả rõ thông tin mồn một ấy :)
F2 nói làm gì.
Xóm em có khách du lịch đến cái dân báo phường ngay kìa cụ. Chạy đi đâu?
Ở Việt Nam bây giờ, gió thổi cỏ lay còn lên face chứ đừng nói có người dương tính với Covid. Nên nói dấu em cũng chả biết dấu chỗ nào nữa.
Chắc lên giời mới thoát.

Mũi tên bạc

Xe container
Ng Việt Nam tính họ vậy r, cá nhân em cho rằng công bố con số thực quá tốt vì đó mà dân mới tích cực chống dịch hơn. Việc j phải dấu!