Antonbikestore - Tư vấn & chia sẻ về BIKE

Trạng thái
Thớt đang đóng

Jim74

Xe tăng
Hôm trước đi tìm mua xe đạp cho con gái, cả nhà em đi ato nên đành phải gửi ở Phùng Hưng mất 3 xuỵch. Vào cửa hàng bác Tôn chém gió được mời nước chè, lúc về lại được bác Tôn đưa cho 3 xuỵch để trả tiền gửi ato...sướng quá, cảm ơn bác Tôn ná :))

antonbikestore

Xe hơi
e chào bác.E là newbie:D.Hiện tại e đg có nhu cầu mua xe đạp loại MTB.E để riêng ra 1 khoản khoảng 15 củ để rước em xe về:D.Bác có thể tư vấn và gửi cho e ít hình để ngắm đc ko.Vì hiện tại e chưa có điều kiện qua chỗ bác luôn đc để bác tư vấn trực tiếp.E cao 1m71,nặng 60kg:D.Có gì bác gửi vào rockboy0209@yahoo.com hộ e nhé.Thanks bác nhiều.Sẽ thu xếp qua 108 HB w bác sớm ^^!
Mời bạn...thanks.

antonbikestore

Xe hơi
Hôm trước đi tìm mua xe đạp cho con gái, cả nhà em đi ato nên đành phải gửi ở Phùng Hưng mất 3 xuỵch. Vào cửa hàng bác Tôn chém gió được mời nước chè, lúc về lại được bác Tôn đưa cho 3 xuỵch để trả tiền gửi ato...sướng quá, cảm ơn bác Tôn ná :))
Lạy cụ ạ...lạy cụ....biếu cụ 3 xuỵch để cụ mua gạch nén nhau chơi chứ đằng này cụ lại mua lựu đạn nén tuy vậy cụ ??????? kiểu này chết toi sớm mất thôi...he ...he.

Rongcon.com.vn

Xe tải
lướt wa nhiều diễn đàn thấy tư vấn bên kụ Tôn nhiều wá, hnọ có ghe wa, vô nhìn mấy cái khung, nghe mí bạn tư vấn ở đó tư vấn cho khách mà mình hết dám hỏi xe lun :D, biết thân biết fận ngắm nghía nghe tư vấn về xe đạp để ra chỗ khác mua vậy :D

(mô phật, thứ tội cho em, tiền ít mà đòi cao, có 4tr cũng đú)
:))

AlexDo

Xe điện
Website
www.facebook.com

toanls1990

Đi bộ
Mới lấy xe chỗ bác Tôn mà hic mới mang về tập bốc đầu trên Mẫu Sơn bị dập cho thủng xăm rồi, T_T xe đang ở đỉnh Mẫu Sơn mà ko biết có xăm để mua thay ko @@

kid1412arc

Xe tăng
Bác Tôn cho em hỏi về xe một chút được không ạ? Em đi con Trek 4300 -2012 chạy tốc độ bt tầm 18-20km thì rất êm, mượt nhưng khi đi tốc độ cao tầm 25-30km thì có cảm giác gợn gợn, sần sật ngay cả khi không đạp. Nguyên nhân của việc này có phải do bộ đề hoặc lốp gai tạo nên không ạ? Thanks bác

antonbikestore

Xe hơi
lướt wa nhiều diễn đàn thấy tư vấn bên kụ Tôn nhiều wá, hnọ có ghe wa, vô nhìn mấy cái khung, nghe mí bạn tư vấn ở đó tư vấn cho khách mà mình hết dám hỏi xe lun :D, biết thân biết fận ngắm nghía nghe tư vấn về xe đạp để ra chỗ khác mua vậy :D

(mô phật, thứ tội cho em, tiền ít mà đòi cao, có 4tr cũng đú)
:))
Thanks cụ đã ghé thăm.
Thật sự tò mò muốn hỏi xem điều gì làm bạn ko dám hỏi vậy?

antonbikestore

Xe hơi
Phải nghe bác Tôn chém mới thấy nó hay thế nào chứ :D.

Chả phải hôm qua có đẹp ngày không mà bác Tôn bán em này cho em có 5 củ :D
Thank cụ đã nhăc tới . nhưng mà hòn gạch này của cụ ko to nhưng nặng ra phết....

greenday90

Xe hơi
Thank cụ đã nhăc tới . nhưng mà hòn gạch này của cụ ko to nhưng nặng ra phết....
Hừ hừ. Cụ này làm mình tưởng thật mò xuống tận nơi =))) cũng may nhờ dịp này xuống bác Tôn chỉ giáo cho vỡ ra được nhiều điều :x thanks bác :x

pocket

Xe buýt
Cụ Tôn tư vấn không hết nhẽ nhá. Hôm nọ mua bộ vá của cụ về đến nửa đường mới nhớ ra có bộ vá này mà không có bơm cũng như không, cụ cũng chả bảo gì. Hôm qua dính chưởng trên Hồ Tây, xe với người đi về bằng Taxi, coi như mất toi 2 bộ săm.

Cụ còn cái bơm gắn khung nào loại tốt không? (có cả săm cho lốp 26x1.75 nữa thì càng tốt)

MIZO80

Xe buýt
Cụ Tôn tư vấn không hết nhẽ nhá. Hôm nọ mua bộ vá của cụ về đến nửa đường mới nhớ ra có bộ vá này mà không có bơm cũng như không, cụ cũng chả bảo gì. Hôm qua dính chưởng trên Hồ Tây, xe với người đi về bằng Taxi, coi như mất toi 2 bộ săm.
Cụ còn cái bơm gắn khung nào loại tốt không? (có cả săm cho lốp 26x1.75 nữa thì càng tốt)
Ôi, cái này mà cũng còn phải tư vấn nữa cơ à!? Bác mua bộ vá thì phải mua luôn cả bơm chứ^:)^ CÁi này tự mình phải biết thôi

2R+

Xe điện
Ôi, cái này mà cũng còn phải tư vấn nữa cơ à!? Bác mua bộ vá thì phải mua luôn cả bơm chứ^:)^ CÁi này tự mình phải biết thôi
Em thì mua miếng vá nhưng cũng ko có cụ nào hướng dẫn nên em dán luôn miếng vá vào bên ngoài lốp mà hơi vẫn bị xì ra nên cũng phải bắt TAXI :((

Duatretoxac

Xe buýt
Em thì mua miếng vá nhưng cũng ko có cụ nào hướng dẫn nên em dán luôn miếng vá vào bên ngoài lốp mà hơi vẫn bị xì ra nên cũng phải bắt TAXI :((
Hờ hờ, cụ dùng sai hướng dẫn nên bắt TAXI là phải dồi. Em dùng chính xác như mấy cái hình hướng dẫn ngoài vỏ bộ vá, cẩn thận dán miếng vá thật ngay ngắn lên cái săm mang theo mà còn chả được, cuối cùng vẫn TAXI nhá ;)

metalins

Xe tăng
Em thì bỏ cái săm thủng ra ngoài rồi cẩn thận đặt miếng vá vào trong lốp nhưng vưỡn ko đi đc ~X(

antonbikestore

Xe hơi

Thứ nhất : Hoàn toàn nhận khuyết điểm trên.
Thứ hai: Nhiều lúc tư vấn là cần mua thêm bơm khi mua bộ vá thì một số khách hàng tưởng mình câu kéo chào mời bán hàng.(vi đôi lúc họ có bơm rồi)
Thứ ba : lỗi 1 năng hơn lỗi 2 cho nên là vẫn có lỗi cần rút kinh nghiệm khẩn cấp và mong khách hàng bó quá.
Thứ tư :Để chuộc lỗi bạn đến tôi lấy săm giá sẽ còn 50% giá thường bán ( nếu là xe mua của Antonbike thi săm là miễn phí , miễn phí luôn 01 khóa học tự vá săm nữa.....)
Thanks cụ..

Trạng thái
Thớt đang đóng