Antonbikestore - Tư vấn & chia sẻ về BIKE

Trạng thái
Thớt đang đóng

benq

Xe điện
Chào bác Tôn, cho e hỏi ATX750 của e gần đây phanh kêu to quá, lúc đầu thì phanh trc nay cả phanh sau, có cách nào giảm tiếng ồn khó chịu này ??? ~o)

Duatretoxac

Xe buýt
Chào bác Tôn, cho e hỏi ATX750 của e gần đây phanh kêu to quá, lúc đầu thì phanh trc nay cả phanh sau, có cách nào giảm tiếng ồn khó chịu này ??? ~o)
Nhiều khả năng là má phanh của cụ mòn đến guốc rồi, cụ kiểm tra lại xem.

benq

Xe điện
Xe mới chạy ít thôi mà bác, đổ đèo cũng ít, phanh cũng ít nốt :D

nab2195

Xe tăng
má phanh thì cụ nhìn là thấy mà, đâu cần phải đoán :), em sợ nó lệch má phanh, cụ đưa mắt xuống chỗ đó xem

antonbikestore

Xe hơi
Xe mới chạy ít thôi mà bác, đổ đèo cũng ít, phanh cũng ít nốt :D
Cụ cho hỏi cụ có mới ủ dầu cho xe nó đẹp ko ự??? nếu ko thì cụ cứ cho xe qua của hàng ,phanh sẽ được kiểm tra bảo dưỡng miễn phí cụ à. có thế nào cững phải bắt mạch kê đơn trực tiếp chứ cư qua Intolet thế này khó quá. thanks cụ.

bad

Xe hơi
Em đang rất thích cái xe này
Diamondback insight 3
Nếu mua trên amazon là 710$ cộng ship về VN khoảng 150$. Em nghĩ nhu cầu của em là phù hợp với loại này, cụ xem có loại nào tương đương thì có thể cho em xin tư vấn để em đưa ra quyết định cuối cùng là có đưa em này về không. Em đi size S 15" hoặc 15.5 thôi. Cảm ơn cụ.

Đây là link
http://www.diamondback.com/2012-insight-3

Đây là ảnh

antonbikestore

Xe hơi
Hiện giờ thi ko có cụ ơi. thích rồi thì tới luôn .1000 obama thôi mà, nhưng lưu ý cái size khung nhé cụ. chúc cụ có xe độp đẹp.

Hamvuichokhoe

Xe máy
bên cụ có bán giày CÁ mập không?

tenthanhvien

Xe tải
[YOUTUBE]6slbqEMiKsI[/YOUTUBE]
Khi nào kỉ niệm ngày thành lập cửa hàng anh tổ chức kiểu này nhá :D

Đây là Charles Bradley hát trong cửa hàng bán xe đạp ở Texas. Nhìn yêu vãi lều anh ạ.

Fiat_ELX

Xe điện
Em thấy 1 số cu nhà mình bộ group chuyển líp chưa được ưng ý lắm, các cụ bố trí được thì qua cụ Tôn chỉnh giúp, cỡ 10p là ngon lành, cá nhân em toàn vác xuống làm phiền cụ ấy suốt :))

Xe chuẩn đi phải chuyển líp, đĩa mượt mà, và toàn xe khi đạp dứt khoát không được có tiếng kêu (không kiểm soát) nào.

Chỉnh sửa cuối:

khoavuxd

Đi bộ
Ở bên phố mua bán bác Tôn xuất hiện cũng khá ấn tượng, em dự là cuối tuần em qua chỗ bác để học hỏi và xin chân phụ sửa xe. Tên bác có vẻ rất Putin, bác giới thiệu cho các kụ một số xế độp Liên Xô được không kụ?

tranmanhhung

Xe tải

charly2008

Xe đạp
em xin kê dép ngồi kè hồ hóng mát ạ

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em thấy cái này có tý thiên vị nhe. các cụ hàng họ ầm ầm nè: http://www.otofun.net/threads/349928-thot-nay-chi-de-chay-dua-vu-trang-ve-option/page21
Để em giải thích tý cho bác hiểu lý do nhé:

Thằng em em nó trong nhóm thành viên sáng lập, mấy năm nay cùng anh em góp tiền túi nuôi cho OF tồn tại và phát triển. Nó chuyển sang làm xe đạp cũng vì giúp anh em và trong thời gian đâu này gần như chỉ lấy công làm lãi chứ rất nhiều trường hợp không lấy lợi nhuận. Lúc nào mà nó kinh doanh chuyên nghiệp có tính lời lãi rõ ràng thì sẽ tự nguyện chuyển sang mở gian hàng bên Trung tâm Thương mại bác nhé.

Không thể phủ nhận việc nó đã giúp nhiều anh em tiết kiệm được vài triệu đồng khi mua xe và cũng giúp cho phong trào chung phát triển được như hiện tại.

Thôi em nói thế thôi, còn phải nghĩ mưu chén được nó ở cung Hồ Tây đã.

Khôi Phệ

Con buôn xế độp
Em thấy cái này có tý thiên vị nhe. các cụ hàng họ ầm ầm nè: http://www.otofun.net/threads/349928-thot-nay-chi-de-chay-dua-vu-trang-ve-option/page21
Thời gian đầu tiên khi chơi xe đạp em cũng chỉ oder vài đồ cho anh em trong box chơi cùng do VN thiếu thốn đồ
Sau do nhu cầu của mọi người lớn, lượng PM cũng rất nhiều, cùng với đường link sản phẩm và dính đến tiền nong em sợ lẫn lộn nên nhờ mod mở thớt này không vì 1 chút lợi nhuận nào cả
Nhưng đến giờ em cũng nghĩ sẽ có những thắc mắc của member bởi em cũng là người điều hành 4r nên em cũng phải đăng ký mở 1 gian hàng, kinh phí dự kiến sẽ được cộng vào từ những sản phẩm mà em sẽ oder cho các bác đó
Điều đó cũng sẽ thoải mái cho mọi người hơn khi phải nhờ nhiều lần oder nhiều sản phẩm và không có cảm giác làm phiền em

Do việc đăng ký trong gian hàng kinh doanh chuyên nghiệp, bên đó yêu cầu bắt buộc phải có cửa hàng và đăng ký kinh doanh
Trong khi em đang hoàn thiên nốt đăng ký kinh doanh, và thiết lập website
Vậy trong 1 thời gian ngắn nữa BDH OF sẽ cho em lập gian hàng, lúc đó chắc chắn thớt này không còn nữa
Thớt này tồn tại cũng vì BDH muốn phong trào được lên cao chứ không phải vì thiên vị hay gì khác

antonbikestore

Xe hơi
Thời gian đầu tiên khi chơi xe đạp em cũng chỉ oder vài đồ cho anh em trong box chơi cùng do VN thiếu thốn đồ
Sau do nhu cầu của mọi người lớn, lượng PM cũng rất nhiều, cùng với đường link sản phẩm và dính đến tiền nong em sợ lẫn lộn nên nhờ mod mở thớt này không vì 1 chút lợi nhuận nào cả
Nhưng đến giờ em cũng nghĩ sẽ có những thắc mắc của member bởi em cũng là người điều hành 4r nên em cũng phải đăng ký mở 1 gian hàng, kinh phí dự kiến sẽ được cộng vào từ những sản phẩm mà em sẽ oder cho các bác đó
Điều đó cũng sẽ thoải mái cho mọi người hơn khi phải nhờ nhiều lần oder nhiều sản phẩm và không có cảm giác làm phiền em

Do việc đăng ký trong gian hàng kinh doanh chuyên nghiệp, bên đó yêu cầu bắt buộc phải có cửa hàng và đăng ký kinh doanh
Trong khi em đang hoàn thiên nốt đăng ký kinh doanh, và thiết lập website
Vậy trong 1 thời gian ngắn nữa BDH OF sẽ cho em lập gian hàng, lúc đó chắc chắn thớt này không còn nữa
Thớt này tồn tại cũng vì BDH muốn phong trào được lên cao chứ không phải vì thiên vị hay gì khác
Cụ cứ cầu kỳ quá Kinh doanh mấy ai muốn đăng ký KD , nay ae cần lại được các Cụ phù hộ thì cứ phát huy .Cái tâm tốt ,tinh thần phục vụ tốt là quý rồi Cụ ạ.

Hung Ngo

Xe buýt
a Tôn ơi, a có đôi săm 26x1.3 van gạo nào ko ah? E muốn lấy 3 cái để thay đổi, thi thoảng chén cung cao tốc cho đã!

Trạng thái
Thớt đang đóng