Ấp "chứngs" - nín thở vượt bão giá , tháng 4 năm 2011

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
Mod xem lên kế hoạch cho ae đi chơi chyến.
đến chỗ nào tắm tiên cũng được, ko sợ cá nó đớp trym nữa vì egg nó đớp cụt hết cả rồi :))
time khoảng t5. nếu bản ful thì t6 tụ tiểu yêu nghỉ hè \:D/
Để tháng 6 đi, cho nó xông xênh thời gian.

luot_song

Xe điện
chết toi iem rồi em mới lên 2 % xèng tuần trước hôm nay đi 10% ròi

Khiếp, chào các cụ. Dễ cả tháng rồi em không vào, gần hết tháng 4 roài mà có nhõn chưa được 3 trang post. Thứ 2 e thử xông vào quơ 1 ít, để làm mắm rồi đi câu Côn đảo qua lễ về. Cụ nào chán sóng chứng thì ra CD nhảy sóng với em đê :)

bes

Xe lăn
Khiếp, chào các cụ. Dễ cả tháng rồi em không vào, gần hết tháng 4 roài mà có nhõn chưa được 3 trang post. Thứ 2 e thử xông vào quơ 1 ít, để làm mắm rồi đi câu Côn đảo qua lễ về. Cụ nào chán sóng chứng thì ra CD nhảy sóng với em đê :)
Cụ ơi, nhớ năm mình vào ngắm đất Phạm Văn Đồng, Đà Nẵng.
Bây giờ nó tăng hơn chục lần rồi.
Thổ tả nó thế chứ, chả như chứng mất bố nó chục lần.

Federer

Xe tải
Đúng là đi đâu bây giờ cũng thấy bàn về THỔ, chắc chỉ trừ mấy chú đánh giày. Chiều qua em ngồi Highland Vincom, 2 bàn bên cạnh thấy đang giao dịch, liếc sang 1 bàn thấy hình như là Tham city, 2 bàn trước sau thấy đang chém gió rất mạnh. Chả biết có phải sóng cuối hay nữa #-o
Cụ bảo Đông Anh là penny là không đúng đâu nhé. Em phản biện tý: Đông Anh bây giờ là midcap rồi, sắp lên Bluechip đến nơi rồi hehe$-)

Các anh đi bia *** hết, chiều em có việc về HP nên ko ra chém gió được, đành ngồi góp một bài cho anh Loàn (phấn đấu mỗi thớt 1 bài trong tình hình kinh tế khó khăn).
Khỏi phải post chard nữa các anh nhé, vì vẫn đang là sóng tèo thôi, có điều là sóng tam giác nên đi zic zac, đáy vẫn khoảng 430 440. Nhìn tình hình mặt bằng giá và tâm lý thì có lẽ là gần đáy lắm rồi. Hôm rồi ngồi nói chuyện Mốc bảo :" nhớ cái hồi cuối 207 đi đâu cũng thấy nói đến chứng thì năm nay đi đâu cũng thấy nói đến nhà thổ". Em nghĩ có lẽ sóng thổ đang vào đoạn cuối, vừa rồi là Đông Anh, mấy ngày nay là Sóc Sơn nóng (nó kiểu như các loại penny của chứng). Bank thì chính thức thắt nút đối với thổ (phương án lách hồ sơ cuối cùng là chuyển qua kinh doanh gỗ cũng gần hết phép). Lãi suất cho vay đã lên đến 23%(chưa phí), có lẽ vàng đang vào sóng và đỉnh kỳ vọng là 39. Sau đó chính thức là màn biểu diễn "nhào lộn" của thổ , cũng là lúc chứng bắt đầu chân sóng (khoảng tháng 7).

Nhàn rỗi em góp vui bài chém gió thế anh nhé, em anh Fong mà ko chém gió thì thiên hạ nó cười cho =))

buggy

Xe tăng
Chào các cụ, em bây giờ là nhà đầu tư chính hiệu rồi, chỉ ngồi chờ ăn cổ tức.

moitoelaixe

Xe buýt
Iêm mệt quá, vào ủn cái giúp cụ F1 thêm bài cho thớt tháng 4. Hy vọng vào tương lai tươi sáng phía... xa xa xa vậy %%-

wizat

Xe hơi
TT đảo chiều lên ầm ầm rồi mà ko có cụ nào vào xì pam nhỉ :bz

hah2005

Xe tăng
Em vào xì pam phát! Càng mua càng lỗ các cụ ạ:((

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
TT đảo chiều lên ầm ầm rồi mà ko có cụ nào vào xì pam nhỉ :bz
CHắc gờ vàng, đô, BĐS đều không có ăn nữa nên bà con ta lại nhao vào chỗ trũng thôi, CK rẻ như chưa bao giờ rẻ thế, cơ hội kiếm ăn ngon hơn các lĩnh vực kia nhiều

Angela Anh

Xe tải
Chứng với chả cổ, hôm nọ giá xuống còn có 2.600đ/cổ, tài khoản em báo lỗ 94.7%
Thế mà gửi 2 phong bì hoành tráng mời đi họp DHCD mãi tận Sì phố.
Theo các cụ em có nên đi không nhỉ - em có 2 phiếu bầu đấy :))

Em cũng có một cái dự trong Sì phố thì phải, chả nhớ thằng nào, dặn ở nhà cứ có phong bì gửi về nhà thì chủ động xé ra cho thằng nhóc con luyện vẽ giun.

Nhà đất ngoài này sốt xình xịch, có cái nhà trong kia bán mãi ứ được.=))

Xuân thì

Xe buýt
Cũng chưa biết được đâu, vớ vẩn lại ăn to. Nhìn kỹ sàn HA thì khối lượng có xu hướng tăng 10 phiên liên tục rồi.
E hy vọng nó tăng 4 phiên thôi, để e thoát hàng có xiền ra mắt box Chứng. Cứ thấy Mốc Bes nhắc nhiều quá, ngượng lắm;)

luot_song

Xe điện
sao mình giỏi thế bắt đáy thành thần, nhà em có lãi 5% rồi

bes

Xe lăn
Em cũng có một cái dự trong Sì phố thì phải, chả nhớ thằng nào, dặn ở nhà cứ có phong bì gửi về nhà thì chủ động xé ra cho thằng nhóc con luyện vẽ giun.

Nhà đất ngoài này sốt xình xịch, có cái nhà trong kia bán mãi ứ được.=))
Ôi, cụ Anh thiên thần hôm nay nổi cơ à, thế thì đáy thật rồi, em thề !!!

Nhà đất trong kia bán cho : Chã, Bug, Getz, 4x4 ...toàn địa chủ Sì Phố đấy.

Angela Anh

Xe tải
nhắn lại số cầm chân cho em nhé, mất quả cục gạch tháng trước:-<, mất hết số hội chứng.

Nhà trong kia ở miền quê hẻo lánh, ko phải xứ phồn hoa đô thị của các địa chủ nhà mình, thế mới đau sờ cau.

bes

Xe lăn
nhắn lại số cầm chân cho em nhé, mất quả cục gạch tháng trước:-<, mất hết số hội chứng.

Nhà trong kia ở miền quê hẻo lánh, ko phải xứ phồn hoa đô thị của các địa chủ nhà mình, thế mới đau sờ cau.
Vũng Tàu biển hát à ? Thôi cứ để đấy, thi thoảng đi nghỉ mát em còn mượn :))

bes

Xe lăn
(*) Vietstock Daily 26/04: Còn sớm để khẳng định downtrend đã kết thúc

(Vietstock) – Thị trường có một phiên giao dịch tích cực, nhưng có vẻ chưa thể xóa tan hết các câu hỏi của giới đầu tư. Liệu đã bắt đầu một con sóng lớn của TTCK hay chỉ là một vài phiên bulltrap để ”xả” hàng? Dường như vẫn chưa đủ cơ sở để khẳng định một xu thế tăng trưởng thực sự của thị trường.

Các cụ bắt đáy cẩn thận củi lửa nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng