App Camera hành trình miễn phí cho iPhone và iPad nè các kụ

Jinzin

Xe điện
Bản dùng thử nó cứ ghi 1 phút một phải ko bác ? Hay em ko biết cài đặt ạ . Cụ giúp em với
Đúng rồi, mỗi file 1 phút và chỉ ghi được 10 file. Cụ mua bản quyền thì thoải mái luôn, ko thì hack phone rồi dùng bản crack.

mnvuong

Xe hơi
Đúng rồi, mỗi file 1 phút và chỉ ghi được 10 file. Cụ mua bản quyền thì thoải mái luôn, ko thì hack phone rồi dùng bản crack.
Mua bản quyền thì em ko co tài khoản mà cái món hack gì đó thì em chịu em dốt lắm chỉ biết cắm loa đài với lắp chảo thôi .

KhanhLam

Xe máy
Có app nào dùng free mà không nóng máy, khi chạy có chế độ tắt màn hình không các cụ cho em xin với. Tks!

phutrong_nguyen

Xe tăng
Có app nào dùng free mà không nóng máy, khi chạy có chế độ tắt màn hình không các cụ cho em xin với. Tks!
Em nghĩ ko có đâu cụ. Nguyên tắc của định vị là song hành 3g+gps. Bất cứ máy nào cùng chạy 2 món đó thì đều nóng cả.

Website
www.facebook.com
App OsmAnd DVR có chức năng tự tắt màn hình (thành màn hình đen) đấy kụ à.
Có nhiều cách để hạn chế nóng mady khi quay clip, nhà cháu đã úp ở các còm phía trên. Kụ chịu khó lội đọc nhé.

Rex Tâm

Xe máy
dùng tnay hại mÁY lắm ko ạ, cháu thấy máy nóng là xót r, huống gì là bật suốt

txdv84

Xe tải
Cụ chủ cho mược tài khoản em dow phần mềm vào ipad với, không biết mua phần mềm như thế nào cả

hung294tdt

Xe buýt
App OsmAnd DVR có chức năng tự tắt màn hình (thành màn hình đen) đấy kụ à.
Có nhiều cách để hạn chế nóng mady khi quay clip, nhà cháu đã úp ở các còm phía trên. Kụ chịu khó lội đọc nhé.
App này có tự xoá khi đầy bộ nhớ để ghi đè nên không cụ nhỉ, cháu chưa có máy nên chưa thử đc!!

rioleo

Xe máy
Chào các kụ mợ,

Lang thang trên AppStore thấy có 5 app này rất hay mà lại miễn phí, dùng cho iPhone và iPad.
Kụ nào chưa có camera hành trình, có iPhone hay iPad, không muốn quay video tốn bộ nhớ, nhưng muốn có chứng cứ tốc độ xe chạy tại bất kì vị trí nào trên hành trình (thể hiện trên bản đồ Google) để cãi nhau khi xxx bắn tốc độ bằng mồm thì dùng các app này nhé. Tuyệt cú mèo luôn.

Các kụ thử xem sao nhé.

1- iSymDVR2 : theo ý kiến cá nhân nhà cháu, App này hay nhất trong các app hiện có trên store.

iSymDVR2 có bản Free và bản trả phí. Các kụ mợ nên dùng bản trả phí vì có thêm nhiều tính năng.

Cập nhật ngày 5/1/2014: Các kụ mợ tham khảo thêm về cách sử dụng app iSymDVR2 tại post này nhé. (post #185)

2- Wizmap + Car Blackbox

3- TripRec Free - Driving Recorder.

App Wizmap thường xuyên Free, riêng em TripRec nay đã có 2 phiên bản Free và bản Pro (trả tiền, giá $1.99).

3- Còn có 1 app nữa tên là Carcorder, dùng cho cả iPhone và iPad.
Giá chỉ $1.99 thui.

4- Ngoài ra, các kụ có thể down thêm app AppZapp HD, nó liệt kê tất cả các loại apps mọi thể loại hiện đang free, đang giảm giá. Nó còn có chế độ Price có thể thông báo bằng e-mail cho các kụ mỗi khi app các kụ quan tâm giảm giá hoặc free.

Phần giới thiệu về app WizMap + Car BlackBox: mời các kụ xem ở post #67 trang 6 nhé.

Còn đây là phần giới thiệu sơ qua về app TripRec:

- Phần cài đặt: có các chế độ hình ảnh chất lượng Cao, Trung bình và Thấp, chế độ bật /tắt màn hình khi quay, ghi/không ghi âm thanh cùng video. Có chế độ thời gian ghi vô hạn (hết bộ nhớ thì thôi) và chế độ ghi xoay vòng 90, 180 và 300 giây. Các kụ nào dùng iPhone còn có thêm chế độ bật/tắt đèn flash nữa nhé.

- Đây là ghi thử ở chế độ chất lượng thấp (file dung lượng nhỏ nhất) nhưng nhìn rất ok. Kích thước file cho 2 phút gi là 11Mb thui.

Video hành trình ghi bằng TripRec:
[video=youtube;pie2seM9QaA]

- các file sắp xếp theo thứ tự rõ ràng. Có các thông tin như: kích thước file, thời gian ghi, số km đã chạy được, vị trí theo GPS, xem bản đồ hành trình có lưu tốc độ.

- Cái này mới là tuyệt nè các kụ. Nó hiển thị tốc độ theo từng vị trí ta đã chạy trên đường, vẽ luôn trên bản đồ hành trình, có tên phố, tọa độ GPS hẳn hoi. Dùng để tự bảo vệ khi bị xxx bắn băng mồm thì hết chê.
Xem trên bản đồ hành trình:

Các kụ mợ nào dùng iPad hay iPhone chỉ cần Tự lắp thêm bộ gá rất đơn giản ở đây là vô tư xài.
Nhà cháu dùng app nảy trên iPad, gắn lên táp lô xe bằng mấy tấm dán velcro. Tiện lợi vô cùng.

Chúc các kụ dùng và hài lòng.
Cảm ơn cụchia sẻ

Y10

Đi bộ
E dùng thử trên ip 5s mới toanh, chạy khoảng 20km, máy nóng và hao pin lắm

Website
www.facebook.com
Website
www.facebook.com
Dán bùa doạ ma

Học theo bài dán bùa doạ ma, các kụ mợ nào ngại phức tạp, không muốn dùng đt quay clip, thì chỉ cần "gắn chay" cái đt lên kính chiếu hậu cho xxx nhìn thấy từ xa, chẳng cần quay. (Xem hình)

Mắt xxx tinh như cú, nhìn từ xa qua kính lái đã có thể thấy cái đt các kụ gắn trên gương, nhiều khả năng sẽ bỏ qua xe các kụ để bắt mồi khác.

.

Chỉnh sửa cuối:

sunvoi

[Tịch thu bằng lái]
Có app ngon cho wwinddoww ko các cụ, em dùng lumia 520 ngon rồi, nhưng tò mò xem app có gì ngon hơn :D

Website
www.facebook.com