[Funland] Arsenal.OF - Nhà số 6: Đổi vận - Nổ vang

tumtum

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhân dịp Che cô đơn trên đỉnh bảng, và trời rất rét, em e các cụ phan Che hẳn lạnh lắm.
Lo lắng cho sk các cụ ý, em có con phao gi lê, mua ngay tại Sờ to ở Tam phót Bờ rít về, size M chuẩn người e, muốn mời cụ phan Chel nào vào thông mít, à quên giao thông mới em :D
Ưu tiên số 1 là cái tương tự của Asenal ạ, cho dù đội đá vẫn như A.ss kết hợp với A.nal, và cụ Văn Dê thì nên nghỉ theo cụ Sơn Cận từ lâu rồi!
Áo Chelsea Heritage Padded Gilet - Navy - Mens, e còn chưa giật tag, giá. Mẫu hình như 2015, có mũ, e thấy đẹp nhất cho tới nay, hình thêu trực tiếp chứ không phải gắn logô in sẵn. Hình giống 100% nên e mượn tạm cụ Gúc:

thanh040506

Xe trâu
Em không phải fan phong trào. Luôn ủng hộ Arsenal và wenger từ lâu. Nhưng 4-5 mùa giải nay mùa nào ũng giống nhau, theo một kịnh bản y hệt nhau. Về tinh thần và tâm lý các cầu thủ rất yếu, đá với đội lớn luôn có cảm giác run chân. Bởi vậy, em nghĩ đã đến lúc cách mạng toàn diện rồi. Giáo sư nên rút lui.
Ars nên học Leicester cho nhanh☺

tumtum

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhân dịp Che cô đơn trên đỉnh bảng, và trời rất rét, em e các cụ phan Che hẳn lạnh lắm.
Lo lắng cho sk các cụ ý, em có con phao gi lê, mua ngay tại Sờ to ở Tam phót Bờ rít về, size M chuẩn người e, muốn mời cụ phan Chel nào vào thông mít, à quên giao thông mới em :D
Ưu tiên số 1 là cái tương tự của Asenal ạ, cho dù đội đá vẫn như A.ss kết hợp với A.nal, và cụ Văn Dê thì nên nghỉ theo cụ Sơn Cận từ lâu rồi!
Áo Chelsea Heritage Padded Gilet - Navy - Mens, e còn chưa giật tag, giá. Mẫu hình như 2015, có mũ, e thấy đẹp nhất cho tới nay, hình thêu trực tiếp chứ không phải gắn logô in sẵn. Hình giống 100% nên e mượn tạm cụ Gúc:

Cụ nào rúp em trọn vẹn 1 tình yêu vs Pháo thủ cái nào :)

Mr M

Xe tải
Gooner vào ghi tên, buồn kinh!

dangduong

Xe điện
Arsenal thiếu bản lĩnh của nhà vô địch, thiếu sự lì lợm. Nguyên nhân là Wenger. Thời kì đầu mới về Arsenal ông khác, sau này cứ nhìn ông cầm quân thì vẻ căng thẳng hiện rõ trên nét mặt, hồi hộp, bứt rứt đến thương!
Năm trước, khi cơ hội vô địch mười mươi, nhưng không chịu nổi sức ép, để tuột tay.
Năm nay thì khó rồi.
Arsenal đáng thay Wenger từ mấy mùa trước mới phải!

BanglaiB2

Xe buýt
Em fan Pháo 20 năm nay rồi, chưa bao giờ mất niềm tin thế mà bây giờ cảm giác như thế này luôn, hic hic

dangduong

Xe điện
Nước tràn ly rồi.
Ông Wenger mà không tự rút thì có lẽ ông muốn chờ bị sa thải để kiếm tiền bồi thường chăng?

lamthanh

Xe đạp
Với chất lượng cầu thủ ars như hiện nay thì hy vọng gì, toàn hàng rẻ, phong độ sa sút cũng vẫn phải dùng tạm. Tư duy kinh doanh bóng đá của chủ sở hữu đội bóng này cách biệt với tư duy thưởng thức bóng đá của các fan.

t2n268

Xe hơi
Ars dạo này đá chán quá các cụ

Mít đen

Xe buýt
Mùa này vẫn như những mùa trước. Lại tranh top 4. Theo các cụ liệu có thành?

leo's

Xe máy
Em thấy tốp 4 là may mắn lắm với chú tư nhà mình rồi cụ ơi.

Quyen Kenshin

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
quan điểm e do nhiều thành phần làm nên đội bóng yếu bóng vía ARS.
thứ 1: chủ sở hữu tư duy kinh doanh lợi nhuận trên hàng đầu,ko có tình yêu với bóng đá
thứ 2:BAn lãnh đạo hiện nay ko quyết đoán,từ khi mất ng bạn Dean ra đi đợt tỉ phú ng Nga Usamos mua cổ phần ở ARS, thì giáo sư mua bán kém hơn,và so đo từng đồng 1
Thứ 3 : Mấy năm trước do tihf hình tài chính mấy năm trước từ khi xây sân Emirates đã thắt lưng buộc bụng,mỗi năm đều bán đi ngôi sao để trả nơ,được 2 3 năm nay thì bắt đầu khá hơn khi mua các cầu thủ giỏi,đẳng cấp thế giới
Thứ 4: Do chính Giáo sư WEnger đã quá ủy mị và dung túng cho 1 số thành phần cầu thủ,đá ngu và tù vỡi ra mà ko có tính quyết đoán bán đi để thay máu lực lượng.Tính bảo thủ đã ngắm vào máu và sự kiêm nhiệm quá nhiều chức danh( từ khi Dean đi) đã cảm thấy ông giáo ko còn truyền đc tinh thần chiến đấu cho đội bóng.Nếu là mình sẽ cho ông giáo nghỉ và làm chức giám đốc kỹ thuật đội bóng và cho 1 gương mặt mới giám nghĩ giám làm,thay máu lực lượng(có bài toán tiền đạo cắm với tiền vệ trụ bao năm nay mà mua toàn cầu thủ hạng lông,đến nản)
Thứ 5 :Đuổi ngay đội ngũ y tế ARS,ko hiểu sao năm nào cũng rất nhiều chấn thương,chuẩn đoán thì kém(điển hình Cazola mùa này,nghỉ hết mùa giải),các mùa khác mùa nào cũng sứt mẻ lực lượng...
Thứ 6:Đuổi hết vài cầu thủ đá tù và phá team,thật sự xem rất ức chế mà sao ông giáo vẫn tin tưởng cho vào đá.Nâng lương cho các cầu thủ có dóng góp lớn cho đội bóng
Chốt>Giáo sư nên nghỉ làm hlv và nên làm giám đốc kỹ thuật đội bóng.Cho HLV khác dám làm dẫn dắt