[Funland] B-phone của a.Quảng, Fadill của Vova!

202

Xe container
Chừng nào buớ.m phone và vin phét thành công ở nước ngoài thì em tạm coi đó là buôn bán thành công. Vấn đề sản xuất thì em vẫn không công nhận nó là hàng việt, còn nói thẳng toẹt ra là hàng tàu đội lốt. Giống asanzo thôi.
Thế nào là hàng tàu đội lốt? Thành công ở NN mới tạm gọi là thành công. Vậy ở đâu mới đc công nhận.

mazda3_pro

Xe lăn
Thế nào là hàng tàu đội lốt? Thành công ở NN mới tạm gọi là thành công. Vậy ở đâu mới đc công nhận.
Hàng tàu đội lốt nói chung là hàng sản xuất ở tàu xong gắn mác sản xuất ở nước khác.
Thành công ở đâu cũng là thành công, vấn đề là làm được đi đã :D

GoshtBlackBadge

Xe hơi
Hàng tàu đội lốt nói chung là hàng sản xuất ở tàu xong gắn mác sản xuất ở nước khác.
Thành công ở đâu cũng là thành công, vấn đề là làm được đi đã :D
Quá chuẩn, mua về lắp lại thành sản phẩm xong bảo của mình thì khác chi hàng OEM đâu

cocsku

Xe cút kít
nhà cháu đi toy rav4 còn ông cụ đi con toy land đã lâu mãi chả hỏng để đổi sang xe vin ạ
nó mà bán giá 1xx-200 ai chửi ?
Đảm bảo cụ nó bán giá thấp thế thì các cụ ta lại chửi sml ngay. Bọn này ăn bớt, phụ tùng đểu.....v.v nên giá mới rẻ thế.... éo thèm mua.

cocsku

Xe cút kít
Tôi chả ủng hộ ai, tốt và rẻ thì dùng thôi. Còn bản thân tôi ko mua Bphone vì nó đăt và ko có j đặc sắc lắm. Nếu ra bản B4 mà đẹp có thể tôi sẽ mua. Còn mấy ông cứ mở mồm ra là chửi người ta đội lốt hàng Tầu mà ko chưng ra bằng chứng thì đúng là tụi mất dậy, khốn nạn.
Bphone ko đội lốt hàng tàu mà là thua hàng tàu. Thua về đặc sắc kỹ thuật, thua về tính thời trang, thua về tốc độ ra sản phẩm mới.....

Ladagia

Xe điện
Em đâu rảnh suốt ngày canh thớt Vin như cụ đâu :D. Em chỉ thích chọc cụ đốc thôi mà hehe, bao lâu nay mà cụ không nhận ra à.
Cụ canh thớt tiếp đi nhá, lúc nào rảnh em lại trêu cụ tiếp.
Mợ gặp cụ cun01 ngoài đời đê, khéo lại iu nhao đc đấy, hố hố.

Ladagia

Xe điện
Em có ông anh cùng làm là bạn đại học với anh Quảng nên ông í dùng cả 3 đời Bphone để ủng hộ bạn :)
Lão ĐTVT nhể? Em CNTT trước cũng đc anh Quảng dạy vài buổi :D

coolpix8700

Xe ngựa
Cụ khôn hơn gần 700 thằng mua xe của VIN không ? Trình bày lòng vòng làm cái gì ?
Chắc bác ấy chẳng khôn bằng đâu!
Không khôn bằng lại còn hèn nữa.
Sợ từ bãi phân, fa đỉn của vô va chạy qua dẵm phải phân vẩy đầy vào cốp,...
Chẳng ai phủ nhận là họ quá thừa tiền mua những cái xe dạng như vậy với từng ấy tiền.
Em cũng chẳng khôn và cũng hèn như bác ấy để tránh được phải rước cái của nợ ấy về nhà, nhường trí khôn và lòng dũng cảm cho 700 người kia!

Chỉnh sửa cuối:

Yello

Xe tải
Bphone mò mẫm sang Myanmar rồi ( sau khi mở bán bao lâu nhỉ?).
Klara có thể chịu chung số phận không?
Hiện nay, dùng xe điện ở VN chủ yếu là các cháu học sinh và người già. Chưa nói đến giá cao hơn, Klara đối với người tiêu dùng VN là quá to và nặng nề.
Người mua để dùng cho việc đi làm thì ngại đi xe điện. Mua để đi chợ thì nhà có điều kiện thì có vài cái trong nhà.
Cuối cùng, chỉ có một số người mua để chơi.

minhhai985

Xe lăn
E thấy lượng fan tăng dần rồi đấy, thành công rồi :))

VoCan

Xe điện
Chừng nào buớ.m phone và vin phét thành công ở nước ngoài thì em tạm coi đó là buôn bán thành công. Vấn đề sản xuất thì em vẫn không công nhận nó là hàng việt, còn nói thẳng toẹt ra là hàng tàu đội lốt. Giống asanzo thôi.
Con b1,b2 thì chắc giống asanzo , con b3 em nghĩ cũng được cái khâu lắp ráp . Nói thật nếu anh Quảng không nổ quá to , cứ nói thẳng xuất xứ từ đầu , giá không quá chát , chắc em cũng ủng hộ vì ít nhất anh ý cũng tùy biến được cái hđh . Nhưng anh ý nổ to quá , em sợ

xaunhatxahoi

Xe điện
Thôi cháu nhường các nhà tri thức yêu nước !
Em dùng huawei của tầu nó quen rồi

cun01

Xe container
Cụ MerB cứ bảo cụ Cun này nọ, thù ghét Vin chứ em thấy cụ Cun bình luận rất nhã nhặn. Chả thấy chửi gì bao giờ, viết theo kiểu người nào mà anti Vin sẽ có cảm giác như cụ ý đang cạnh khóe Vin Vượng nhưng nếu phân tích còm thì cụ ấy thì thấy kiểu "té nước theo mưa" chứ chả bao giờ nói chính kiến của bản thân . Nhẽ cụ Cun sợ lên phường?
Xợ chứ :((:((:((:((:((:((:((
Cha mẹ chẻ con Vin xì cun được PC 50 Hà lội mời uống nước chè.
Đám to mồm đòi cửa đi ở Vin Liễu giai được PC 02 chăm sóc sức khoẻ.
Kinh lém :P:P:P:P:P:P:P
Em cứ tránh thầy tớ nhà í như tránh HỦI, tránh CHÓ Thả rông cho nó lành \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Chỉnh sửa cuối:

cun01

Xe container
Bài viết này là bài viết của em, em không thấy em gọi cụ là tuất hợi chỗ nào. Em vốn rất yêu động vật nên dẫu cụ có tự nhận chưa chắc đã được em công nhận :D
Nếu mà cái lừa đảo nào cũng phải ra tòa thì Việt Nam mình đã không phải là xứ sở thiên đàng rồi. Asanzo hay Khaisilk cũng phải chờ điều tra kết luận. Trong lúc công chúng nghi ngờ thì việc chứng minh nguồn gốc là việc của nhà sản xuất chứ công chúng chẳng có trách nhiệm phải đi chứng minh. Người tiêu dùng có quyền nghi ngờ dựa trên những thông tin đa chiều họ nhận được, võ đoán hay văn đoán cũng được hết.
Hãy là Người Tiêu dùng Thông minh.
Cố tránh, đừng để những đối tượng Không Tốt Dắt Mũi, Lừa đảo.
Thông điệp của em chỉ có vậy.
Còn đứa nào có tật thì giật mình \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Xin_chao

Xe buýt
Boom phone có bán thương mại được không cac cụ nhể ? Hay chỉ làm quảng cáo 1 phát ra mắt là thôi

Mr.Alo

Xe lăn
Mở bán là 1 chuyện còn bán được hay không là vấn đề khác :)) , em mới xem cái video so con bphone với con vsmart của anh vợn , thấy thua về mọi mặt , hơn được mỗi cái giá :))