[CCCĐ] Bắc Giang. Tiềm năng du lịch quê em!

Sun flower

Xe buýt
Mo cho hỏi là có nơi gửi xe oto ko và đi bộ lên thì có khó đi không vì doàn mình nếu đi sẽ có nhiều trẻ con
Nếu đoàn cụ đi Đồng Cao thì xe lên được tận nơi k cần gửi, còn đi khe rỗ hay Khuôn Thần thì có gửi xe cụ nhé. Có chỗ cho cụ gửi và đảm bảo an toàn, chất lượng ạ.

namtraco

Xe tải
Bắc giang bây giờ đang là tp mới , tốc độ phát triển nhanh vì quỹ đất rộng, sẽ có nhiều dịch vụ ở đây, sẽ có sân Golf cho các ông chủ chơi!

Sâu

Xe hơi
Em cũng muốn đi Đồng Cao nhưng thấy bảo hồi này dân tình lên đông làm cảnh quan nhếch nhác ko đẹp như xưa nên vẫn đang nấn ná :)

Sun flower

Xe buýt
Bắc giang bây giờ đang là tp mới , tốc độ phát triển nhanh vì quỹ đất rộng, sẽ có nhiều dịch vụ ở đây, sẽ có sân Golf cho các ông chủ chơi!
K phải là sẽ có mà là đã có rùi cụ nhé....sân golf Bắc Giang đã được đi vào hoạt động và lễ khai trương khánh thành vào ngày 20/8 này...đây được xem là một trong những sân golf đẹp nhất khu vực đó cụ...nó được nằm cành dãy núi Nham Điền và cảnh thiên nhiên vô cùng đẹp, đẹp một cách tự nhiên của tạo hoá đó ạ. Trân trọng mời các cụ về chiêm ngưỡng.

Sun flower

Xe buýt
Em cũng muốn đi Đồng Cao nhưng thấy bảo hồi này dân tình lên đông làm cảnh quan nhếch nhác ko đẹp như xưa nên vẫn đang nấn ná :)
K phải thế đâu cụ nhá....vỡn đẹp lắm ợ. Chỉ tại mùa này đang là mùa mưa nên cụ chủ đi thì k tiên lắm thui.

haminhthien

Xe máy
quê cị đẹp quá. cháu chắc phải đến thăm 1 lần @@

Divephiamattroi

[Tịch thu bằng lái]
Quê mợ ấy vốn là nơi rừng núi, vùng xâu vùng xa, ai đang ở dưới đồng bằng lên rồi không quen khí hậu nguồn nước........ là coi chừng bị sốt rét đó

Sun flower

Xe buýt
Quê mợ ấy vốn là nơi rừng núi, vùng xâu vùng xa, ai đang ở dưới đồng bằng lên rồi không quen khí hậu nguồn nước........ là coi chừng bị sốt rét đó
Quê cụ mặt trời chắc ở vùng sông nước....chứ quê em được coi là phiên dậu của Thủ đô, là vùng đất lành chim đậu đới. Về đây chỉ có bình yên và thùng thướng bởi khí hậu ôn hoà chứ k sốt rét được đâu cụ ợ..

gocart

Xe cút kít
Đấy chắc do cụ được tiếp xúc với những người có tính cách sống khép kín và ít cởi mở chứ người quê em đại đa số, mà là số đông nhé đều cởi mở nhoệt tình tưng bừng luôn. Hay tính cụ cũng thế nhêy?
À không, em sống xuyên mấy tỉnh giờ vẫn tụ bạ kéo nhau đi thăm hỏi nên tính em cởi mở.

Sun flower

Xe buýt
À không, em sống xuyên mấy tỉnh giờ vẫn tụ bạ kéo nhau đi thăm hỏi nên tính em cởi mở.
Vậy thế thì cụ phải sống hay ở với những người cởi mở như bọn em..."luôn cởi mở" rùi hay nhận xét cái chung chứ. Em nói vậy có phải k ợ?

gocart

Xe cút kít
Vậy thế thì cụ phải sống hay ở với những người cởi mở như bọn em..."luôn cởi mở" rùi hay nhận xét cái chung chứ. Em nói vậy có phải k ợ?
Anh chụp Sơn động ngày Mùng 1Tết.

Muomchua

Xe điện
Khi nào có dịp đi qua Cầu Gồ, Bố Hạ, Nhã Nam, mời cccm thưởng thức gà đồi Yên Thế cũng rất nổi tiếng đấy ạ.

Divephiamattroi

[Tịch thu bằng lái]
Quê cụ mặt trời chắc ở vùng sông nước....chứ quê em được coi là phiên dậu của Thủ đô, là vùng đất lành chim đậu đới. Về đây chỉ có bình yên và thùng thướng bởi khí hậu ôn hoà chứ k sốt rét được đâu cụ ợ..
Phải đó mợ, mấy cụ chắc chưa đi Bg bao giờ nên phát biểu hơi chủ quan, lên rồi cái chân lại không muốn về
Không phải bị sốt rét mà vì say............. mợ nhể