Bác sĩ OF: Danh sách các bác sỹ đăng ở post số 1!

truongthanhvnn

Xe tải
E xin đc tư vấn về RHM, e có 1 cái răng hàm trên bị đau, sau khi ra phòng khám bs bảo bị vỡ ko chưa đc, (trước đó e đã hàn những chấm đen ở răng này) rồi kê thuốc kháng sinh uống 2 ngày rồi đi nhổ, nhổ sau 1 tháng thì trồng răng giả, sau đo e. Về cũng chưa mua thuốc uống, e muốn hỏi các cụ chuyên ngành xem trường hợp của e xử lý thế nào có cách j khác ko, tư vấn về giá thành nưã càng tốt ạ, e xin cảm ơn

jayz_lkp

Xe tải
1 tuần nay em bị mọc mụn ở mông, đau và sưng to ạ có vài cái cơ nhưng nó sưng rồi lại hết duy nhất hiện tại cái này thì sưng to đau nhức mãi không hết ở chỗ cuối cột sống ạ! cụ nào giúp em với ạ biết ai chỉ cho em chỗ khám với ạ! Do công việc nên em chỉ khám tư hẹn trước được thôi em không đợi được ở bệnh viện huhu

Mr.El

Xe buýt
Thằng ku nha em đang cấp cứu trong viện nhi mà liên lạc với bác sỹ Tuấn 0912239235 khoa HSCC ở viện Nhi khó quá ah. Các cụ còn quen bác sỹ nào ở viện nhi thì giới thiệu giúp e với ah. Đội ơn các cụ.

Số e 091aabbdwr

Chỉnh sửa cuối:

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
em đang bị quai bị các cụ ạ. sin các cụ tư vấn cho em cách chữa nhanh khỏi nhất ạ. Bởi vì em mà ốm thì mọi việc em đang phục vụ các cụ OF sẽ bị chậm tiến độ ạ. Đội ơn các cụ.

giaphongcuatoi

Xe hơi
Các cụ cho em xin số Phone của cụ Aids bệnh viện Việt Đúc với ạ,thanks các cụ

muagiobaobung

Xe máy
Em muốn nhờ xin số bác sỹ Aids ạ. Chuyện là chỗ em làm có một chị tốt người nhưng hoàn cảnh rất khó khăn. Chồng bị tai nạn ghép sọ não, dưới tỉnh lên ko có quen biết hay họ hàng. Mai nhập viện rồi, nếu được em xin phép nhờ bác hướng dẫn thêm cho chị ấy nếu có gặp vấn đề gì rắc rối liên quan tới thủ tục ở viện. Em cảm ơn ạ.

phucbonguyen

Xe điện
E đánh dấu rồi, Trang này rất bổ ich

binhke

Xe buýt
cháu bị lồi đĩa đệm thắt lưng. giờ cháu chưa biết chỗ nào điều trị cả, mới chỉ uống thuôc bv 108 cho, và cháu tập vật lý trị liệu theo bài tập trên youtube .
cụ nào có hướng điều trị mách cháu với ạ

YêuBMW

Xe đạp
cháu bị lồi đĩa đệm thắt lưng. giờ cháu chưa biết chỗ nào điều trị cả, mới chỉ uống thuôc bv 108 cho, và cháu tập vật lý trị liệu theo bài tập trên youtube .
cụ nào có hướng điều trị mách cháu với ạ
viện 103 khám nha cụ, đi chụp MRI xem độ lồi ra sao đã cụ, nhẹ thì không phải phẫu thuật, vật lý trị liệu cũng có nhiều phương pháp ví dụ nhiệt thì có parafin, chiếu đèn hồng ngoại... điện di... cơ học... các bài tập, cụ nên tới viện có khoa lý liệu để được tư vấn tập là tốt nhất!

lehuyest

Xe buýt
48 Nguyễn Văn Huyên, Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
CHáu Cần các cụ Bác Sĩ gúp cháu ạ.
Năm nay cháu 27t, mấy năm gần đây người cháu có các biểu hiện như sau ạ: Đau nửa đầu, đau căng đầu mà không xác định được vị trí đau,lúc nào cũng cảm giác đâu rất nặng, tư duy kém, chậm,cháu không thể xử lý công việc nhạy bén được. Hay quên, làm việc không tập chung,thị lực kém, cháu hay bị ngủ gật ban ngày, ban đêm thường hay khó ngủ, mất ngủ , người lúc nào cũng có cảm giác lâng lâng, thỉnh thoảng cháu bị váng và chóng mặt .Ngoài ra cháu cảm thấy phần vay và gáy rất mỏi, đau ạ, cháu hay bị hụt hơi mệt mỏi người cứ rã rời. LÚc nào cũng phải uống cốc cafe cháu mới tỉnh được chút. Cháu rất mong các cụ gúp cháu kết luận luận lâm sàng xem cháu bị làm sao ạ. Cháu đội ơn các cụ.

chip.hyt.chip

Xe buýt
CHáu Cần các cụ Bác Sĩ gúp cháu ạ.
Năm nay cháu 27t, mấy năm gần đây người cháu có các biểu hiện như sau ạ: Đau nửa đầu, đau căng đầu mà không xác định được vị trí đau,lúc nào cũng cảm giác đâu rất nặng, tư duy kém, chậm,cháu không thể xử lý công việc nhạy bén được. Hay quên, làm việc không tập chung,thị lực kém, cháu hay bị ngủ gật ban ngày, ban đêm thường hay khó ngủ, mất ngủ , người lúc nào cũng có cảm giác lâng lâng, thỉnh thoảng cháu bị váng và chóng mặt .Ngoài ra cháu cảm thấy phần vay và gáy rất mỏi, đau ạ, cháu hay bị hụt hơi mệt mỏi người cứ rã rời. LÚc nào cũng phải uống cốc cafe cháu mới tỉnh được chút. Cháu rất mong các cụ gúp cháu kết luận luận lâm sàng xem cháu bị làm sao ạ. Cháu đội ơn các cụ.
em có đến 80% triệu chứng giống cụ. Hôm trước ngủ dậy xong, em phi vào đi wc, mắt hoa, choáng tý nữa thì ngất trong nhà wc, em vịn tường vào giường nằm 20-30p mới tỉnh táo :(

nth1686

Xe tải
Cháu cũng bị nhiệt, ăn uống thế nào cũng ko khỏi được. Chữa mẹo với đi khám nhiều rồi mà ko thuyên chuyển gì cả

YêuBMW

Xe đạp
em có đến 80% triệu chứng giống cụ. Hôm trước ngủ dậy xong, em phi vào đi wc, mắt hoa, choáng tý nữa thì ngất trong nhà wc, em vịn tường vào giường nằm 20-30p mới tỉnh táo :(
thiếu máu lên não , đề nghị các cụ ăn uống đầy đủ , ngủ nghỉ đúng giờ giấc , đi khám thần kinh , nếu cần uống các loại thuốc bổ thần kinh nhé !

Anh yêu

[Tịch thu bằng lái]
Cảm ơn các bác sĩ đã post điện thoại lên.

RUỒI TRÂU

Xe tải
F1 nha em bi viem hong A. Uong thuoc 3 ngay roi khong khoi. Co Cu nao gan gan khu vuc Linh Dam cho em xin dia chi sang tư véo với ạ. Hu hu. Đứa đầu tiên nên em lo lắm các cụ ạ. Chủ nhật mà vẫn làm phiền các cụ