[Đã bán] Bán bộ mesh tenda mw3

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
10,000,000 VNĐ

quanfgv35

Xe điện
Website
tamthoikhongco.com
Bộ này e đang sd, cơ bản là rất đáng tiền vì e kinh qua khá nhiều loại kích sóng wifi rồi. E ko quen cụ chủ, ko bơm vá gì đâu ạ

buihai

Xe buýt
Bộ tenda này dùng khá ok với gia đình, nhược điểm duy nhất là cổng lan giới hạn tốc độ 100Mb nên nhà ai dùng gói cước cao >100mb sẽ không dùng đc hết băng thông

v_t

Xe buýt
Cụ cho em link nhé. Chứ cái này của cụ chủ để dưới giá này thì chắc để lại dùng thật, riêng em không thích đồ dùng lại nên em đủn lên cho sớm trôi
Mercusys S3 này chuẩn N chỉ chạy ở băng tần 2.4ghz tốc độ thấp ko nên mua cụ ạ. Nếu thích hàng mới cụ mua tenda hoặc Mercusys s12 ac1200 2 băng tần. Tenda thì đc kiểm chứng rồi, dòng kia ít người dùng

toilakhang

Xe tải
Cực ngon cụ ạ, ko cần dây đâu cụ. cụ ngắt phát wifi của cục modem đi, nối sang bộ này để nó xử lý, nhà em 3 tầng mà cũng chỉ dùng 2 cục là full sóng, nó phát rất khỏe, hay cái nó chỉ dùng 1 tên mạng thôi, cụ đi đâu cũng ko phải lo chuyển tên sang cục khác, tự bắt cục gần nhất
Em cũng thích đấy, mà nhà cũng chỉ cần 2 cái là đủ, mua 3 cái chắc lại để 1 cái dự phòng thì phí :( lên hộ cụ

robotfpt

Xe tải
Em ở chung cư dùng 1 cục phát của nhà mạng sóng tậm tịt quá, cách đây 10 hôm cg mua bộ này và cg dùng 2 cục, 1 cục dự phòng, phải nói là ko hối hận, sóng căng và tốc độ toàn 80-90, em dùng gói 230k của Viettel

Hai Nguyen

Xe điện
Cụ đưa link nào bán mới 1 củ mà shop chuẩn, em giảm cụ nửa tiền 500k, em ko nói đùa. Của em mới chỉ dùng qua ko vết xước, 1 cục còn mới chưa động vào
Ý em là nếu mua 1tr của bác thì em mua luôn new 1250. Lại free ship đến tận nhà, đỡ phải đi, lại dc bóc hộp ấy chớ...

Nói vậy, chứ em đang dùng 3 con này, tiện hơn hẳn repeater, lại quản lý dc thời gian truy nhập mạng của bọn trẻ con... Em để mỗi tầng 1 con...

Hiện em chỉ có nhu cầu thêm 2 con nữa, nên nếu bác bán thì ôm luôn thành 6 con ,em qua lấy lắp thêm cho đủ a

v_t

Xe buýt
Em ở chung cư dùng 1 cục phát của nhà mạng sóng tậm tịt quá, cách đây 10 hôm cg mua bộ này và cg dùng 2 cục, 1 cục dự phòng, phải nói là ko hối hận, sóng căng và tốc độ toàn 80-90, em dùng gói 230k của Viettel
Người dùng mới biết thế nào, trước em cũng loay hoay đủ kiểu repeater đắt tiền nhưng ko ăn thua, cái này nó bé tí mà sóng khỏe, ngon nhất cái ko phải đổi mạng, trước đi tầng dưới lên trên phải nhận lại mạng wifi khác phát bực. Trẻ con nó học chay các tầng cũng ko ảnh hưởng.
Em bán nhiều thứ linh tinh mà chưa bao giờ phải trình bày nhiều thế : ))))))))))))))

robotfpt

Xe tải
Người dùng mới biết thế nào, trước em cũng loay hoay đủ kiểu repeater đắt tiền nhưng ko ăn thua, cái này nó bé tí mà sóng khỏe, ngon nhất cái ko phải đổi mạng, trước đi tầng dưới lên trên phải nhận lại mạng wifi khác phát bực. Trẻ con nó học chay các tầng cũng ko ảnh hưởng.
Em bán nhiều thứ linh tinh mà chưa bao giờ phải trình bày nhiều thế : ))))))))))))))
Vâng em cũng dùng repeater chán rồi, vừa giảm băng thông vừa phải kết nối lại nếu chạy sang chỗ khác. Từ lúc lắp bộ này nhàn hẳn.

v_t

Xe buýt
Ý em là nếu mua 1tr của bác thì em mua luôn new 1250. Lại free ship đến tận nhà, đỡ phải đi, lại dc bóc hộp ấy chớ...

Nói vậy, chứ em đang dùng 3 con này, tiện hơn hẳn repeater, lại quản lý dc thời gian truy nhập mạng của bọn trẻ con... Em để mỗi tầng 1 con...

Hiện em có nhu cầu thêm 2 con nữa, nên nếu bác bán thì em qua lấy lắp thêm cho đủ a
Thực ra với em 1,2 trăm k nó ko quá quan trọng đâu. Nhưng cái này em vừa mua mấy hôm, giá trị cũng nhỏ từ 1250 xuống 1 củ em thấy nó rất hợp lý lên cứ để đó thôi, vấn đề tư tưởng thôi cụ.
Cụ mua lẻ 2 cục thì họ bán 450k, dịch này hình như cũng đóng cửa hết rồi.

Hai Nguyen

Xe điện
Vâng, e cũng nghĩ như bác, 1 , 2 tram mua mới, ship tận nhà... Em chuyển nhà mới,3 tháng nữa mới lắp nên tiện thì mua sẵn thôi a

Hai Nguyen

Xe điện
Cái hay của cục này có thể cắm dây lan cho máy tính...

Máy bàn con bé nhà em ko có wifi, thế là em lấy dây mạng, cắm luôn vào đít cục này, thế là xong (cục này kết nối cục phát ở phòng bên cạnh qua wifi)

Duckams

Xe hơi
Mesh giờ tiếp cận dần với gia đình rồi, trước chủ yếu dùng trong các doanh nghiệp, khách sạn. Chủ yếu do thiết bị đắt, cũng chỉ vài hãng làm như cisco, aruba, nhìn giá bọn này hết hồn luôn, giờ mấy anh TQ cũng gia nhập thị trường, phổ cập dần. Dùng nó khác hẳn với repeater.
Đang dùng mấy con AX của xiaomi ngon, bổ, rẻ. Đợi lúc nào có tiền nâng cấp lên Netgear hoặc Asus.
Chúc cụ chủ nhanh trôi hàng.

v_t

Xe buýt
Cái hay của cục này có thể cắm dây lan cho máy tính...

Máy bàn con bé nhà em ko có wifi, thế là em lấy dây mạng, cắm luôn vào đít cục này, thế là xong (cục này kết nối cục phát ở phòng bên cạnh qua wifi)
Mấy cục này bắt nó ko suy hao như mấy cái repeater, máy bàn cụ làm cái usb wifi là xong mà, dây dợ trong nhà làm gì cho loằng ngoằng

Hai Nguyen

Xe điện
Mấy cục này bắt nó ko suy hao như mấy cái repeater, máy bàn cụ làm cái usb wifi là xong mà, dây dợ trong nhà làm gì cho loằng ngoằng
Em biến con tenda này làm "usb wifi" luôn mà, pc nối dây mạng vào thẳng cục này, mua thêm usb lằng nhằng hơn...

Sang nhà mới em làm mỗi tầng 1 con, cả sân thượng cho hệ điện nlmt, cần 5-6 cục cho thoải mái kaka

tuannbb

Xe điện
Nếu nhà dùng nhiều thiết bị 1 lúc như dùng 1 tivi xem netflix, hai ipad chơi game, hai điện thoại lướt web thì tốc độ có ảnh hưởng không cụ chủ. Như ảnh chụp của cụ thấy dùng 11 thiết bị và thấy tốc độ upload và dowload khá là thấp không biết có phải bị giới hạn băng thông không, em cũng quan tâm thiết bị này chỉ sợ về dùng không hiệu quả lại phải nâng cấp lên dòng pro như cụ thôi!

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng