Hết hạn Bán CX9 2015 480tr

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
480,000,000 VNĐ

Đoàn Phong 21

Xe đạp
Cụ tetsu cứ rao trên này bán cụ ah. Theo em hiểu thì chất lượng xe cũng chưa được tốt như cụ nghĩ tuy nhiên đấy là do cụ không am hiểu nhiều về xe cộ - do cụ không quan tâm và không có thời gian. Tuy nhiên, xe này vẫn là người dùng bán và mô tả em thấy vẫn là không gian dối gì cả - các cụ đến xem xe thoải mái mà. Ngoài ra những ai đã đến xem xe rồi thấy có vấn đề gì khác mà các cụ ở trên đã liệt kê thì có thể liệt kê thêm để người đến sau xem xe có thể kiểm tra lại để có đánh giá khách quan nhất.
Chúc xe sớm được gả vào nhà Hào môn, chúc of luôn OF :x
Xe thì cho các cụ đến xem, check thoải mái thuận mua vừa bán thôi chứ cụ chủ cũng không giấu diếm gì cả. Nhưng có đoạn mô tả mục 2 nên các cụ đến xem với tâm thế xe đã được dọn lại rồi, lúc đến thấy vậy hơi hụt hẫng.

Em cũng hẹn đến xem xe này 2 lần, nhưng tính chất công việc chỉ tranh thủ đi vào giờ nghỉ trưa. Gara thì lại chỉ làm việc giờ hành chính nên cụ ở gara không tiếp ( chắc 1 phần là do bán hộ nên không nhiệt), thế mới ngang trái. :))

dunggalaxy

Xe tải
Em này ăn uống bao lít vậy các cụ?

bmw198x

Xe buýt
Xe thì cho các cụ đến xem, check thoải mái thuận mua vừa bán thôi chứ cụ chủ cũng không giấu diếm gì cả. Nhưng có đoạn mô tả mục 2 nên các cụ đến xem với tâm thế xe đã được dọn lại rồi, lúc đến thấy vậy hơi hụt hẫng. View attachment 8435038
Em cũng hẹn đến xem xe này 2 lần, nhưng tính chất công việc chỉ tranh thủ đi vào giờ nghỉ trưa. Gara thì lại chỉ làm việc giờ hành chính nên cụ ở gara không tiếp ( chắc 1 phần là do bán hộ nên không nhiệt), thế mới ngang trái. :))
Chắc do cụ ấy bận quá và đúng là không quan tâm đến xe cộ nhiều nên gara họ bảo sao thì nghe vậy ấy - Chắc cụ ấy có bảo gara là dọn lại để bán thì bên gara họ dọn cho có vì nếu làm kỹ thu phí cao thì cũng ngại do xe này chắc trước giờ làm full ở gara đó mà giờ sinh ra lắm lỗi thì cũng không hay lắm. Tuy nhiên, em thấy nếu như vậy thì cũng không được thuận lắm. Nhìn chung cứ fun lên cho nó rực rỡ thôi cụ ah ;) Và ngoài ra em thấy nhận xét của cụ rất trọng tâm và chính xác đó ạ

Đoàn Phong 21

Xe đạp
Mấy vấn đề trên có thể xử đc ạh. Tầm 450tr e thấy oki.
Thấm dầu thì thay Gioăng cao su, động cơ ồn vào khoang máy thì kiểm tra cao su chân đế. Ngoại hình thì có thể sơn tút tát lại. em nghĩ nếu chỉ có vậy thì cũng không vấn đề gì. Ít ra để nguyên vậy cụ nào đến xem trực tiếp còn biết được thực trạng, hơn là xe bị mông má lại đẹp long lanh. Em nghĩ vậy.

sangphung

Xe hơi
Xe mà nhiều lỗi để làm đẹp phải tầm trăm củ, cụ cứ mạnh dạn giảm 100 củ là các cụ lại khen xe ngay ấy mà

duythanhuct

Xe hơi
E nhận xét khách quan , vì e cũng sửa xe ở đó nên nghó qua:

1. Vì cụ chủ nhiều xe, lại có xe mới hơn nên chắc bỏ bê e nó vài tháng rồi. Để ngoài trời, nhất là mưa phùn mùa này + anh em thợ, khách xem ra vào nên nhìn cả trong và ngoài khá xuống. K đều, đẹp, cứng xe như đúng với giá trị xe phân khúc cao cấp của nó. Rất nhiều chi tiết phai nhạt theo thời tiết và thời gian.

2. Máy thấm dầu, nguyên nhân do đâu e k rõ.

3. Nước sơn ngoài xước đều, trước sơn dặm nhưng thợ làm ẩu ( bụi sơn trắng nem hết sang phần nhựa đen) . Có điều kiện sơn quây lại là ổn nhất.

4. 4 quả lốp date sâu và mòn hết rồi, khá nặng tiền.

Thêm phần cụ chủ bảo phần thay thế lớn nhất từ trước đến nay chỉ là 4 quả lốp thì e nghĩ đến tầm này dàn gầm phải thay hết rồi. Cũng là 1 khoản k nhỏ.

Cụ chủ hiểu chuyện, nhã nhặn thế này thì cụ nào máu thì cứ bóng bàn tiếp thôi ạ.

--Lamborghini--

Xe lăn
E hỏi ngu là trước cụ múc xe này có phải tính tiền biển đẹp cho con xe này không ?

knedi1

Xe tăng
Thấm dầu thì thay Gioăng cao su, động cơ ồn vào khoang máy thì kiểm tra cao su chân đế. Ngoại hình thì có thể sơn tút tát lại. em nghĩ nếu chỉ có vậy thì cũng không vấn đề gì. Ít ra để nguyên vậy cụ nào đến xem trực tiếp còn biết được thực trạng, hơn là xe bị mông má lại đẹp long lanh. Em nghĩ vậy.
Thay lốp hơn 20 củ, sơn lại gần 20 củ, Xử lý gàn gầm chắc cũng 20 củ nữa chưa kể các thứ khác. Xe này khoảng 420 tr là mua được cụ nhỉ. Không biết giá này cụ chủ có chốt không?

tytum

Xe buýt
Thay lốp hơn 20 củ, sơn lại gần 20 củ, Xử lý gàn gầm chắc cũng 20 củ nữa chưa kể các thứ khác. Xe này khoảng 420 tr là mua được cụ nhỉ. Không biết giá này cụ chủ có chốt không?
Khiếp cụ dìm xong quăng đá tảng xuống tận đáy bùn, hãi thật

knedi1

Xe tăng
Khiếp cụ dìm xong quăng đá tảng xuống tận đáy bùn, hãi thật
Thì cũng khoảng 500 tr là đi ngon giống cụ trên vừa mua xong con màu đen. Mà chắc cụ chủ cũng chỉ bán được thế là cùng. Em thì không mua rồi.

naot

Xe đạp
Trong giấy chứng nhận CA trả về lại ghi sẵn tên em cùng số định danh cá nhân.
Nên theo một số cụ DV thì bắt buộc em vẫn phải đi bấm biển, lấy đăng ký, sau đó khi bán lại chờ rút hồ sơ...lòng vòng lại cả tháng :(
Cái này thì sáng nay em mới biết.
Vụ này nhân đây có cụ nào rành chỉ hộ em với ạ. Xem có làm kiểu nào nhanh khác không.
Vì cũng theo một số cụ DV khác (trong SG) thì như của em trong SG vẫn bán bình thường mà e không cần bấm biển.
(Lưu ý là chủ trước, hiện không còn ở VN. Em còn hợp đồng mua bán)
tetsu Về việc hồ sơ thì em vừa ra biển xe của em cũng tương tự như xe của cụ nên em chia sẻ chút kinh nghiệm từ em: Nếu cụ mới rút hồ sơ còn chưa làm thủ tục ra biển mới thì khi bán xe cụ chỉ cần làm hợp đồng mua bán từ cụ -> chủ mới, sau đó chủ mới mang toàn bộ hồ sơ của xe (giấy chứng nhận đã rút biển, hồ sơ gốc, đăng kiểm..và hợp đồng) lên nơi đăng ký xe để làm thủ tục ra biển mới.
Xe của em là từ công ty -> cá nhân mua (nhưng chưa ra biển) -> em, em cũng chỉ cần mang đủ hồ sơ ra CA là bấm biển mới chứ người bán cho em không đi bấm biển.
Hi vọng quy trình trên vẫn đúng với xe cụ.

duythanhuct

Xe hơi
tetsu Về việc hồ sơ thì em vừa ra biển xe của em cũng tương tự như xe của cụ nên em chia sẻ chút kinh nghiệm từ em: Nếu cụ mới rút hồ sơ còn chưa làm thủ tục ra biển mới thì khi bán xe cụ chỉ cần làm hợp đồng mua bán từ cụ -> chủ mới, sau đó chủ mới mang toàn bộ hồ sơ của xe (giấy chứng nhận đã rút biển, hồ sơ gốc, đăng kiểm..và hợp đồng) lên nơi đăng ký xe để làm thủ tục ra biển mới.
Xe của em là từ công ty -> cá nhân mua (nhưng chưa ra biển) -> em, em cũng chỉ cần mang đủ hồ sơ ra CA là bấm biển mới chứ người bán cho em không đi bấm biển.
Hi vọng quy trình trên vẫn đúng với xe cụ.
E nghĩ thế này là hợp lý chứ lại phải bấm biển và sang tên mua bán rút hồ sơ lần nữa thì hành dân quá ạ.

hoanggiangauto

Xe tải
E xin phép ké xíu, ko có gì thay đổi thì qua tháng E mở thớt bán.
CỤ nào vẫn muốn tìm xe khác mà màu trắng (Xe E sx 2013) thì mời ngó Xe E nhé. ít sd, E cũng tính bán.

muca

Xe tăng
E xin phép ké xíu, ko có gì thay đổi thì qua tháng E mở thớt bán.
CỤ nào vẫn muốn tìm xe khác mà màu trắng (Xe E sx 2013) thì mời ngó Xe E nhé. ít sd, E cũng tính bán.
Xe ở đâu ạ, cụ inbox em ít ảnh và đăng ký nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng