Thảo luận Bàn luận về Tucson 2016

ZepZack

Xe tải
Chỗ mợ hyundai_TC có dầu fully synthetic không để em sang thay, em muốn thay dầu 10000km chứ ngại thay dầu mỗi 5000 km lắm.
E là người dùng, chả cò vạc j, nhưng độ này e ko đổ dầu của hãng nữa mà chuyển sang dòng Kendell khuyến cáo cho xe taxi chạy.
Cá nhân e đi thấy rất ổn.
Cụ gúcgờ hoặc vào thằng _http://daunhotkendall.com/ xem rồi đổ thử đi xem thế nào.

nguyenbinhtam74

Xe máy
Hôm nay em đi kiến an hải phòng chạy 1chiều 105km hai chiều hơn 200k mà em nó ăn uống tốt quá đường ko giám chạy nhanh các cụ biết rồi đó xxx hải phòng và Thái Bình có tiếng rồi em nó báo 6.8l thôi các cụ ợ còn đây là cái hình lúc em chạy chạm liêm tuyền gần về nhà em nó báo 6.9L từ hôm em lấy em ý về chưa có điểm gì chê cả

canhtantm

Xe hơi
Cái keo dán ở trên chiếc nào em cũng thấy nó xếp góc bên trái như vậy hết, chắc cùng 1 tay dán :D. Nhưng sao xe em Cruise control nó hiện ở kế bên cái thông số quãng đường còn lại, ở trên phần báo tiêu hao nhiên liệu đó bác.

canhtantm

Xe hơi
Có bác nào thay DVD cho Tucson 2016 này chưa vậy ? Thay xong thì âm thanh nó thế nào so với đầu CD lúc mới mua ạ ?

nguyenbinhtam74

Xe máy
Cái keo dán ở trên chiếc nào em cũng thấy nó xếp góc bên trái như vậy hết, chắc cùng 1 tay dán :D. Nhưng sao xe em Cruise control nó hiện ở kế bên cái thông số quãng đường còn lại, ở trên phần báo tiêu hao nhiên liệu đó bác.
Xe em bản tiểu chuẩn cu ợ

UFA

Xe điện
Sáng nay em đi qua Huyndai Sông Hàn (Đà Nẵng )ngó nghiêng em Tuc và San em thì bình thường toàn lẹt xẹt quần sóc với dép lê, được 1 em nv ra đón, đang tìm hiểu hỏi han được 1 lúc , em gái hỏi thế anh có hộ khẩu Đà Nẵng ko ah( em nói giọng Bắc ah ), tụt cmn cả hứng ,em mới bảo hộ khẩu thì liên quan gì tới việc xem xe ,mà em có hộ khẩu Đà Nẵng ko ( giọng em gái Quảng Trị , Quảng Bình gì đấy ), em gái ú ớ tí rồi bảo có ,dcm em quay đít về luôn và cũng bỏ luôn ý định mua Huyndai, bọn nó đánh giá khách hàng qua quần áo với giọng nói thì em cũng bó tay luôn

khangpham

Xe đạp
Và cô bé ấy sẽ nghĩ. May quá, hỏi trúng tim đen, nên lão này bỏ về. Đỡ mất thời gian. May quá heee

nguyenbinhtam74

Xe máy
Sáng nay em đi qua Huyndai Sông Hàn (Đà Nẵng )ngó nghiêng em Tuc và San em thì bình thường toàn lẹt xẹt quần sóc với dép lê, được 1 em nv ra đón, đang tìm hiểu hỏi han được 1 lúc , em gái hỏi thế anh có hộ khẩu Đà Nẵng ko ah( em nói giọng Bắc ah ), tụt cmn cả hứng ,em mới bảo hộ khẩu thì liên quan gì tới việc xem xe ,mà em có hộ khẩu Đà Nẵng ko ( giọng em gái Quảng Trị , Quảng Bình gì đấy ), em gái ú ớ tí rồi bảo có ,dcm em quay *** về luôn và cũng bỏ luôn ý định mua Huyndai, bọn nó đánh giá khách hàng qua quần áo với giọng nói thì em cũng bó tay luôn
Đừng vì thế mà mất cô và xinh đẹp

UFA

Xe điện
Nó vừa xấu vừa vô duyên thì em mới đem lên đây chứ xuynh thì em đã chẳng bỏ về :D

canhtantm

Xe hơi
Sáng nay em đi qua Huyndai Sông Hàn (Đà Nẵng )ngó nghiêng em Tuc và San em thì bình thường toàn lẹt xẹt quần sóc với dép lê, được 1 em nv ra đón, đang tìm hiểu hỏi han được 1 lúc , em gái hỏi thế anh có hộ khẩu Đà Nẵng ko ah( em nói giọng Bắc ah ), tụt cmn cả hứng ,em mới bảo hộ khẩu thì liên quan gì tới việc xem xe ,mà em có hộ khẩu Đà Nẵng ko ( giọng em gái Quảng Trị , Quảng Bình gì đấy ), em gái ú ớ tí rồi bảo có ,dcm em quay *** về luôn và cũng bỏ luôn ý định mua Huyndai, bọn nó đánh giá khách hàng qua quần áo với giọng nói thì em cũng bó tay luôn
Em đi mua xe cũng nghe hỏi cái vụ hộ khẩu tỉnh nào, hãng nào cũng thế bác ạ. Qui tắc gì nhỉ ? Ở tỉnh bán giá khác à :))

VeryGood

Xe điện
Các cụ cho em hỏi Hyundai Lê Văn Lương (kéo dài) có nằm trong hệ thống của HD Thành Công không ạ, em có thể bảo dưỡng định kỳ ở đó không?

billnantes

Xe container
Em chạy cả 3 xe rồi đây, tuy toàn xe mượn test thử vài hôm nhưng cũng cảm nhận được vài điều
Cụ có nhu cầu về xe như thế nào? Mỗi xe có mạnh yếu hay ho riêng.
CRV thì có thương hiệu, bản 2.4 máy mạnh bốc nhất hội, hộp số hơi cũ có 5 cấp
CX-5 thì đang lên, option hơi lộ cộ: thiếu cửa gió sau, chạy hơi ù ù do cách âm kém
Tucson là form đời mới nhất luôn, cách âm khá, có Driver mode chuyển về sport khá hay, phanh tay điện tử cốp điện khá ăn chơi, thiếu màn DVD làm nhiều cụ không thích
Cụ còn muốn biết thêm gì thì cứ trao đổi luôn :D
em cũng đang quan tâm thằng Tucson mới ...em đã thử CX5 thấy khoang xe hơi bí ...độ bốc máy rất thấp ...đang còn mỗi CRV và em Tucson này thôi .

Troy

Xe tải
Có bác nào thay DVD cho Tucson 2016 này chưa vậy ? Thay xong thì âm thanh nó thế nào so với đầu CD lúc mới mua ạ ?
Mua cái xe cả đăng ký xong tỉ mốt mà k có màn hình DVD cũng hơi chán các cụ nhỉ. Thay vào thì phức tạp vì còn liên quan tới điều khiển vô lăng & bảo hành. haizzz

canhtantm

Xe hơi
Mua cái xe cả đăng ký xong tỉ mốt mà k có màn hình DVD cũng hơi chán các cụ nhỉ. Thay vào thì phức tạp vì còn liên quan tới điều khiển vô lăng & bảo hành. haizzz
Hãng nó thay nó bảo hành mà lo gì cụ, có phải tự thay đâu mà lo với lắng. Mà sao em thấy con Camry 2.0E nó cũng chả có cái DVD nhỉ ? Đẳng cấp Camry mà sao kì vậy. Nhu cầu của em cần DVD là có kèm GPS dẫn đường lúc nào cần ta dùng, chứ cái màn DVD mà dùng để xem DVD đúng nghĩa thì chả đáng bỏ tiền, vớ vẩn lái xe ko lo mà xem làm quái gì. Thứ nữa là nghe nói thay DVD vào thì âm thanh ko còn hay như đầu theo xe. Mà em đi xem nhìu xe thì âm thanh con Tucson này rất khá.

conheomap35

Xe tải
Con
Fortuner TRD 2.7V 4x2
1.082.000.000 VNĐ cũng có DVD đâu, giá nó đắt hơn Tucson 2016 này 100tr đó :)) Camry 2.0E cũng ko có nốt :))

CX5 xem ảnh và option trên web cũng thấy thích, ra showroom ngồi thử thì thấy rất bí chán chả thèm lái thử nữa. CRV 2.0 thì rộng rãi nhưng trang bị nghèo nàn. Cuối cùng em quyết định lấy Tuc.
Thế bác lấy chưa

uduchi

Xe container
em cũng đang quan tâm thằng Tucson mới ...em đã thử CX5 thấy khoang xe hơi bí ...độ bốc máy rất thấp ...đang còn mỗi CRV và em Tucson này thôi .
Khi nào cụ thấy còn mỗi em Tucson thôi thì ới em nhé:D

Troy

Xe tải
Con
Fortuner TRD 2.7V 4x2
1.082.000.000 VNĐ cũng có DVD đâu, giá nó đắt hơn Tucson 2016 này 100tr đó :)) Camry 2.0E cũng ko có nốt :))
Sao cụ lại so sánh Hyundai với Toy thần thánh nhỉ. Toy là hạng bét về options mà, việc Fortuner hay Camry không có màn hình được coi như 1 việc hiển nhiên & bình thường (Toy nó vẫn bủn xỉn thế) trong khi Hyundai xưa nay toàn là miên man về options. Em không nghĩ là ae Hyundai lại cũng coi việc đó là bình thường?

VeryGood

Xe điện
Fo tủn công nhận không hỏng vặt nhưng thằng lái xe lại bị hỏng vặt =))
Vô lăng thì nặng, xe thì lắc qua lắc lại còn nhựa trong xe như 1 dàn đồng ca.