bắn tốc độ trên cầu vĩnh tuy

hgb

Xe container
và đây là thủ phạm ạ. em vừa chụp lúc 10h20 sáng 03/07. các cụ phán xem taxi dừng đỗ trên cầu lâu như vậy có vi phạm gì không ạ. theo em bật đèn sự cố thế thì người ở trong phải đi ra để đảm bảo an toàn và tìm cách xử lí sự cố, đằng này ....
bắn 2b quá hiểm hóc cho cung đường nắng chói chang này cụ ạ. toàn 9h-11h đường lưu lượng thấp cộng thêm tâm lí ngại nắng nóng. em nghĩ 2b nào không biết thì không thể chấp hành 35km/h được đâu cụ ạ

E vừa đi qua lúc 10:30 sáng nay. Đúng là có 1 xe taxi nằm trên đầu dốc xuống phía Minhkhai và ở giữa dốc cầu có khoảng 10 2b bị bắt ở đó, giữa cái nắng chói chang

LE HUY

Xe hơi
sáng nay em đi xe máy trên cầu hướng long biên -> hà nội bị bắn tốc độ. xxx chặn bắt cả 2 hướng xuống đê và xuống kim ngưu. xxx cầm máy núp trong taxi ở làn xe thô sơ. có rất rất nhiều phương tiện bị bắt. các cụ đi qua đây thì chú ý tốc độ và có tín hiệu chuyển làn nhé
Các cụ chú ý gần như tất cả các Cầu vào HN đều có a hùng Núp. e cũng mới bị đầu Pháp Vân lên đường trên cao, Cầu Thăng Lonng cũng rất nhiều cụ bị

vuot_len_tren

Xe buýt
Không được phép đỗ trên cầu, vậy mà taxi không bị phạt cụ nhỉ :D