[VOC] Bàn về khả năng lĩnh giải của các xe tham gia hạng Stock

saigonvw

Xe tăng
Thôi xong hai hạng kia em nghĩ là thuộc về em, hạng này thuộc về bác hay là mình tổ chức mở sam panh sớm đi để anh em đỡ sốc bác nhỉ
Vâng, em cũng đã có sẵn sampanh rồi đây . Thôi, A, E mình chia chau cái giải Khủng và Stock thôi còn đoạn lìu tìu ở giữa nhường cho Long BD kẻo tội nghiệp nó . Khổ thân ! Xe khủng mà léo dám chơi với đội khủng. ( Riêng hạng Stock E chấp : Gỡ cầu chậm cất ở nhà )\:D/

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Bác cua làm GV cẩn thận cho em phát, để ẻm còn làm cái giải, năm ngoái về nhì nhục quá hố hố

Drinker

Xe hơi
Vâng, em cũng đã có sẵn sampanh rồi đây . Thôi, A, E mình chia chau cái giải Khủng và Stock thôi còn đoạn lìu tìu ở giữa nhường cho Long BD kẻo tội nghiệp nó . Khổ thân ! Xe khủng mà léo dám chơi với đội khủng. ( Riêng hạng Stock E chấp : Gỡ cầu chậm cất ở nhà )\:D/
Em vừa bấm 1 quẻ từ cái Logo hội thi năm nay, kết quả Nhất hạng Stock là xe Jeep (Saigonvw ?), Nhất hạng Khủng cũng là Jeep (Blacklac ?), Nhất hạng còn lại cũng sẽ là Jeep nhưng của ai thì em chưa đoán ra ạ.

Đã thế em cũng xin đăng ký làm một chân thi đấu. cơ mà em chưa có CHÃ, có bác nào dám ko?
Có em đây. Chuyên chạy Pajero một thời. Lại thấp bé nhẹ chân, lội bùn lắp tời đảm bảo chân kg bị lún :)) :)) .

Nhận kg để em bay ra ?

bes

Xe lăn
Có em đây. Chuyên chạy Pajero một thời. Lại thấp bé nhẹ chân, lội bùn lắp tời đảm bảo chân kg bị lún :)) :)) .

Nhận kg để em bay ra ?
Ngoài sân gió to lắm, cụ Gấu đứng khéo gió thổi bay đi mất :))
Ra đây làm bữa baba nữa cụ ơi.

saigonvw

Xe tăng
Em vừa bấm 1 quẻ từ cái Logo hội thi năm nay, kết quả Nhất hạng Stock là xe Jeep (Saigonvw ?), Nhất hạng Khủng cũng là Jeep (Blacklac ?), Nhất hạng còn lại cũng sẽ là Jeep nhưng của ai thì em chưa đoán ra ạ.
Công nhận Cụ tinh ý ghê !
Xin lỗi các Cụ Hình Xe thì chưa up được vì bí mật quân sự còn E chỉ có thể bật mí với các Cụ đây là Chã của đội E - Các Cụ dự xem khả năng nhất hạng Stock là một trăm lẻ mấy phần trăm ?\:D/

3G

3Bugi
Xin lỗi các Cụ Hình Xe thì chưa up được vì bí mật quân sự còn E chỉ có thể bật mí với các Cụ đây là Chã của đội E - Các Cụ dự xem khả năng nhất hạng Stock là một trăm lẻ mấy phần trăm ?\:D/

Bác chờ xíu em up ảnh của em lên nhé
Ảnh Chã này của bác sao so với em được

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@đại úy: vũng nông thế kia mà Jeep đã sa lầy thì làm sao mà thi

Ruarualady

Xe tăng
\:D/:D/:D/

toàn Dép là Dép...vậy về nhì thì có cái GẬY nào ko ahhh

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
em hóng thấy bác nào bẩu đem Musso đi thi thế ợ ??? không về bét em cứ bé như con kiến :D xe nặng 2 tấn mà máy có 2.3

nguyenvietha

Xe tải
Theo em thì Pajero sẽ chén giải, vì là xe địa hình, bánh cắt đường tốt tạo ma sát, gầm xe cao nên vượt hố xo le tốt hơn GLK, xe máy khỏe, nếu người điều khiển có kinh nghiệm đi đường trơn chắc là ẵm quả giải này rồi, tiếp đến sẽ là bác vitara, còn GLK khó ẵm giải lắm vì chỉ có thể ngon khi qua đoạn đường bùn và dốc còn 2 doạn kia chắc rón rén lắm nên mất nhiều thời gian ....hehehehe em chém tí các bác đừng mắng em khóc đấy

4X4=16

Xe điện
Có cụ nào chung với em thuê mút xôi nhà cụ Vietvoi đi phá không ? Cái lày pí mật nhé kẻo nhà Vitvoi lại lặn một hi không nghe máy.

luongtran38

Xe buýt

cho em hỏi BTC thay đổi điều lệ thi đấu rồi giờ cho cả nữ làm lái phụ à ?

bes

Xe lăn
em hóng thấy bác nào bẩu đem Musso đi thi thế ợ ??? không về bét em cứ bé như con kiến :D xe nặng 2 tấn mà máy có 2.3
Ô hay, cụ Vòi dìm hàng đội nhà em thế :((
Con kiến em thi kiểu con kiến :P

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
cho em hỏi BTC thay đổi điều lệ thi đấu rồi giờ cho cả nữ làm lái phụ à ?
Trong CMND vẫn ghi giới tính là Nam thì có được thi không bác?

Năm nay Huynhc240 mà đi khéo hơn năm trước thì chắc Ếch 3.0 về nhất.