[Funland] Bất động sản Bắc Ninh - bắt đầu ấm lại

Vomoicuoi

Xe tăng
Em thấy mạn này giờ thừa nhiều nhà như vậy lại đang chững (giảm) thì chung cư cũng xuống theo. Chung cư mua thì dễ và bán cũng dễ vì ở được ngay nhưng có thể lỗ nhiều.
Cụ công tác 3 năm thì nên thuê hợp lý hơn.
Vâng , em đang tính. Nhưng ngồi xe về hà nội thì em ngại quá. Em hay say xe .

tung1311 .

Xe điện
Thời điểm dịch đến giữa năm ngoái k ra hàng thì tầm này thực sự khó cụ ạ!
Ở Bn ngta kén nhà thô lắm. Mặt lý anh tông Thành phố có căn 7 tỷ mãi k trôi, trong khi cách đấy 100m cũng lý anh tông nhưng đường to hơn (gấp đôi) giá tận 17 tỷ đất không
ko có nhà thô làm nhà xưởng đc cụ nhỉ? mấy trường đại học không biết tình hình sao rồi

long.spc

Xe container
ko có nhà thô làm nhà xưởng đc cụ nhỉ? mấy trường đại học không biết tình hình sao rồi
Năm nay chắc chưa có gì cụ ạ! Một số dự án đấu giâ nhây sợ k làm em hóng dc khả năng thu hồi mất.
Nhà tôn cho thuê dễ hơn nhà thô cụ ạ.

long.spc

Xe container
đợt dịch rồi e chỉ mua đất trung tâm khu đô thị ở Chờ, Yên Phong để dành nên giá tăng hay giảm cũng kệ
Trung tâm huyện xã nhất là Chờ thì yên tâm cụ nhé. TL295 với đương từ Tam giang thẳng ra Chờ, sau Amkor hoạt động lại cực ngon

long.spc

Xe container
Giờ em muốn mua căn chung cư ( dạng nhà ở xã hội dành cho công nhân) ở hoa sơn-hoàn sơn thì giá đã hợp lý chưa cụ nhỉ. Thấy rao trên trang bds 600-700d , 700 là căn góc tầm 73m2. Nhưng chất lượng xây dựng thấy kém. Em về kcn công tác theo nhiệm kỳ 3 năm nên muốn cố định chút , ko thì vẫn có xe đưa về hà nội hàng ngày
Cụ lên thành phố ok hơn. Giờ em đang ké bạn mỗi căn vài lít mua bán chung cư thu nhập thấp sống qua ngày.

thekloop

Xe buýt
Cụ lên thành phố ok hơn. Giờ em đang ké bạn mỗi căn vài lít mua bán chung cư thu nhập thấp sống qua ngày.
Ở TP thì có những dự án nào chất lượng xây dựng ổn Cụ nhỉ, em nhìn mấy khu Võ Cường hơi chán,

Được gửi từ Anfield - Otofun

long.spc

Xe container
Ở TP thì có những dự án nào chất lượng xây dựng ổn Cụ nhỉ, em nhìn mấy khu Võ Cường hơi chán,

Được gửi từ Anfield - Otofun
NOXH thì không mong chất lượng tốt đâu cụ. Chất lượng xây dựng tốt nhất chắc có Cường Thịnh nhưng ít căn, dịch vụ ko có, cđt khá khó chịu.
Đất tp giá cao nên NOXH giá hợp lý thanh khoản cũng dễ.
Chung cư thương mại thì em thấy có royalpark giá rẻ thoáng sát chợ nhưng nhược điểm cũng cực nhiều nhất là chưa có sổ và kiện cáo tùm lum

Chỉnh sửa cuối:

bogiaxahoiden

Xe đạp
Trung tâm huyện xã nhất là Chờ thì yên tâm cụ nhé. TL295 với đương từ Tam giang thẳng ra Chờ, sau Amkor hoạt động lại cực ngon
Đường 295 đấy không biết lúc nào triển khai thế bác. Mà đợt này bắt bớ vì đất đai ở BN hơi nhiều

thekloop

Xe buýt
NOXH thì không mong chất lượng tốt đâu cụ. Chất lượng xây dựng tốt nhất chắc có Cường Thịnh nhưng ít căn, dịch vụ ko có, cđt khá khó chịu.
Đất tp giá cao nên NOXH giá hợp lý thanh khoản cũng dễ.
Chung cư thương mại thì em thấy có royalpark giá rẻ thoáng sát chợ nhưng nhược điểm cũng cực nhiều nhất là chưa có sổ và kiện cáo tùm lum
Hợp Phú thế nào Cụ, em đang tìm Hợp Phú với Loutus hoặc Phoenix

long.spc

Xe container
Đường 295 đấy không biết lúc nào triển khai thế bác. Mà đợt này bắt bớ vì đất đai ở BN hơi nhiều
295 nó có từ lâu đời rồi triển khai gì nữa, còn mở rộng gì thì e k biết.
bắt thì ở đâu cũng bắt, BN bắt đến gđ sở còn lại chưa thấy gì, năm nay các dự án khả năng cao k có, dự án chưa ra sổ cá nhân chắc phải cùng nhau chờ qua đận này thôi

long.spc

Xe container
Hợp Phú thế nào Cụ, em đang tìm Hợp Phú với Loutus hoặc Phoenix
Hợp Phú ok, dịch vụ ổn nhưng ít ng bán cái này cũng k phốt gì vị trí cũng đẹp. Lotus toàn bán căn xấu, căn đẹp ít bán ra. Phoenix thì thôi, k có sân chơi gì, dưới khách sạn trên chung cư cho thuê ok chứ ở phức tạp.
em đánh giá thằng parkview ok, diện tích các căn 1.5 - 2 ngủ ổn. Căn nào còn vay dc giá rẻ căn nào k vay dc giá cao hơn ít

Quan Cao

Đi bộ
Khoảng 1-2t khu gần Từ Sơn có gì hay ko các cụ?

Yellowbike

Xe máy
Em đang thở oxy rồi :D
Em còn mỗi lô dưới An Động, vừa rồi đu vào Thanh Hoá. Năm nay chắc k có gì rồi.
mấy lô Thanh Hóa nhà cụ thế nào rồi? vẫn để hay thoát rồi? hồi đầu năm em có hỏi cụ về mấy khu TĐC Sầm Sơn, mà đợt này thấy cũng án binh bất động nhỉ :D

long.spc

Xe container
mấy lô Thanh Hóa nhà cụ thế nào rồi? vẫn để hay thoát rồi? hồi đầu năm em có hỏi cụ về mấy khu TĐC Sầm Sơn, mà đợt này thấy cũng án binh bất động nhỉ :D
E làm 1 vòng rồi chạy giờ còn một lô ở MB32a bên Hoằng Hoá đường đôi đi Hải Tiến.
cụ mua bên MB91 nhỉ.