[Funland] Bất động sản Đà Nẵng

Trạng thái
Thớt đang đóng

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Kể ra loại hình Codotel cũng hay hay dưng mà thất thoát thì nhiều lắm. Bạn cháu vừa đi Ocean villas về kể nó thuê ở đấy 2 ngày 1 đêm vốt chơ hơn 5 củ, lúc trả phòng nhân viên ở đó chốt điện nước hết hơn 1 củ, chưa kể các phí quản lý, vận hành khác thì cuối cùng tiền vào tay các ông chủ thực sự là bao nhiêu
Mua 1 lô đất, xây cái Mo dotel, để cái xe máy trong đó, thi thoảng vào tè tè đi du lịch là chắc ăn nhất.

Megaton

Xe buýt

Megaton

Xe buýt
Uả e đâu có nói 2 cái đó là 1 đâu???

chuadutienmuaxe

Xe tăng
các cụ tham khảo cái Coco Ocean Resort đi chủ đầu tư cam kết lãi cho thuê cao nhất thị trường tới 12% trong 8 năm liền, vay SHB lên tới 90% giá trị nhà, căn 1 ngủ chỉ 39m2 giá 1,1 tỷ thôi.
Khu này những 51ha lại nằm giữa 2 sân golf khủng Đà Nẵng golf club và Montegelink nên rất hút khách, tương lai sẽ là Genting của Việt Nam.
Cụ nào quan tâm ới e 0901.761.136 hoac vào trang cocodanang.info ngó nhé đảm bảo ngon bổ rẻ đầu tư lãi cao!
Cháu nói thật các cụ bán hàng nên lập thớt mới hay vào toppic khác đi, cháu nói các cụ đừng tự ái chứ toppic này toàn các cụ sành sỏi thôi ạ. 1,1 tỉ là cháu mua được mảnh đất 100m2 và xây được cái nhà 2 tầng gần trung tâm thành phố hơn chỗ các cụ đang rao bán rồi ạ. Cam kết với chả cam đoan, hợp đồng mua bán chậm tiến độ, chậm bàn giao còn éo làm gì được chứ lãi 12% thì cua trong lỗ thôi ạ.

chuadutienmuaxe

Xe tăng
vâng cụ cứ làm mảnh chui vào cái ngõ sâu hàng km 2 xe máy ko tránh nổi nhau toàn nghiện với cave đi rẻ lắm.
Còn vụ chậm tiến độ hay ko cụ có phải chủ đầu tư mà phán như thánh thế
Cụ lúc nào đưa khách vào dự án mời cụ qua đường Đông Hải 12, cháu mua ở đó đấy ạ, xe máy có tránh được nhau mời cụ vào hãy biết. Tiền tỉ mua ở Đà Nẵng nó khác ở Hà Nội cụ nhé.
Cháu cũng là người đi mua, cũng làm chủ đầu tư chán rồi cụ ạ. Thưa cụ cháu cũng có mấy năm ở Vinaconex cũng từng quản lý dự án ở 2 cái dự án lớn là khu đô thị N05 Đông Nam Trần Duy Hưng và An Khánh Splendora rồi ạ. Nhà cháu cuối năm 213 cũng phải cắt lỗ cái Havana ở Nha Trang rồi đó, chờ lấy được tiền mà mình không quản lý trực tiếp khó lắm. Môi giới cháu cũng làm việc với chán vạn người rồi nhưng có đạo đức nghề nghiệp thì hiếm lắm, chỉ nhăm nhăm cho khách xuống tiền thôi ạ. Cháu cũng là kỹ sư xd được đào tạo qua nghề BĐS và có chứng chỉ hành nghề môi giới và định giá BĐS ạ nhưng cháu không làm được vì cháu không biết chém thôi ạ.

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
vâng cụ cứ làm mảnh chui vào cái ngõ sâu hàng km 2 xe máy ko tránh nổi nhau toàn nghiện với cave đi rẻ lắm.
Còn vụ chậm tiến độ hay ko cụ có phải chủ đầu tư mà phán như thánh thế
Cụ phán như thánh ý, hôm nào cụ vô dn thì inbox để cháu chở cụ 1 vòng xem cái ngõ cụ phán 2 m nó đậu dc cả máy bay đấy ahj,,,,,đà nẵng mà.

VipLand

Xe buýt
Toàn sale gọi cho nhau chứ ai mua mà sốt.

victory911

Xe tải
Đất xanh miền trung ở ĐN dạo này có nhiều dự án lớn. Sáng ni nghe thằng em kể marina chuẩn bị triển khai xây thô các biệt thự liền kề. Không biết đất xanh miền trung của bác nào vậy các cụ nhỉ?

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
Đất xanh miền trung ở ĐN dạo này có nhiều dự án lớn. Sáng ni nghe thằng em kể marina chuẩn bị triển khai xây thô các biệt thự liền kề. Không biết đất xanh miền trung của bác nào vậy các cụ nhỉ?
Thùng rỗng thì kêu to...không tin cụ thử đến mà coi.

chuadutienmuaxe

Xe tăng
Của em bác Liên Khui Thìn là Lương Trí Thìn, cụ seach anh google là ra cả phốt mà.
Dự án VN bây giờ cháu tin mỗi của anh Vượng, anh Lam thôi ạ.

VipLand

Xe buýt
Anh
Của em bác Liên Khui Thìn là Lương Trí Thìn, cụ seach anh google là ra cả phốt mà.
Dự án VN bây giờ cháu tin mỗi của anh Vượng, anh Lam thôi ạ.
A Thìn chắc cũng đẹp :D có VAB chống lưng nhưng chả rót đc mấy đồng vào.
Chủ yếu là hô hấp cho mấy dự án chết rồi nhân lúc thị trg mới nóng lại thôi chứ tiền đâu các anh ấy làm

Sợ nhất là giờ các dự án xa tít tắp ở ĐN cũng ăn theo đòi lên giá, đi đâu cũng nói ng HN vào mua mà thực tế chủ yếu đi xem và thoát hàng cũ thôi.

Megaton

Xe buýt

victory911

Xe tải
Anh

A Thìn chắc cũng đẹp :D có VAB chống lưng nhưng chả rót đc mấy đồng vào.
Chủ yếu là hô hấp cho mấy dự án chết rồi nhân lúc thị trg mới nóng lại thôi chứ tiền đâu các anh ấy làm

Sợ nhất là giờ các dự án xa tít tắp ở ĐN cũng ăn theo đòi lên giá, đi đâu cũng nói ng HN vào mua mà thực tế chủ yếu đi xem và thoát hàng cũ thôi.
hehe. VAB là gì rứa cụ?? Cụ nói chuẩn thật. Cái éo nào mấy thằng đất xanh miền trung chẳng đề cập gì đến chuyện mấy dự án của ô Thìn nằm ở tỉnh Quảng Nam. May mà e đi quanh quanh hỏi mới biết.

b2_moi_ra_lo

Xe buýt
hehe. VAB là gì rứa cụ?? Cụ nói chuẩn thật. Cái éo nào mấy thằng đất xanh miền trung chẳng đề cập gì đến chuyện mấy dự án của ô Thìn nằm ở tỉnh Quảng Nam. May mà e đi quanh quanh hỏi mới biết.
Bọn buôn nước bọt 100% í mà.

uoat_LX

Xe điện
Cháu nói thật các cụ bán hàng nên lập thớt mới hay vào toppic khác đi, cháu nói các cụ đừng tự ái chứ toppic này toàn các cụ sành sỏi thôi ạ. 1,1 tỉ là cháu mua được mảnh đất 100m2 và xây được cái nhà 2 tầng gần trung tâm thành phố hơn chỗ các cụ đang rao bán rồi ạ. Cam kết với chả cam đoan, hợp đồng mua bán chậm tiến độ, chậm bàn giao còn éo làm gì được chứ lãi 12% thì cua trong lỗ thôi ạ.
Cụ này nói làm em tỉnh hẳn người , đúng là : miếng pho mát cho không - chỉ có trong bẫy chuột . Nghe nói Đà nẵng cũng có sôi động BĐS vài chỗ , chắc cũng lướt ván đến hết tháng 9 là đẹp, các cụ nhờ .Chạy vào trỏng bẫy mấy con gà ngoài này chơi \m/=))=)):)]

Trạng thái
Thớt đang đóng