Bất động sản Phú Quốc

FC MU

Xe tải
Cụ mua rồi bán chênh và hưởng lợi nhuận so với giá ban đầu đó cụ. Khu đất này đang rất hot. E còn mảnh đất sổ đỏ và mặt đường lớn khá đẹp xây được khách sạn ở gần
Dương Đông. Nếu cụ quan tâm em gửi email đầy đủ ạ
Cụ gửi giúp em thông tin vào mail: ngoclongphat@gmail.com
Sang tuần em cũng vào Phú Quốc để quyết 5 công ở Cửa Lấp.

haxuannguyen

Xe tải
Cụ mua rồi bán chênh và hưởng lợi nhuận so với giá ban đầu đó cụ. Khu đất này đang rất hot. E còn mảnh đất sổ đỏ và mặt đường lớn khá đẹp xây được khách sạn ở gần Dương Đông. Nếu cụ quan tâm em gửi email đầy đủ ạ
Cụ cho em xin thông tin vào mail haxuannguyen85@gmail.com nhé
Chiều nay em bay PQ đến CN mới về

hungtuyetvn

Xe tải
Cụ mua rồi bán chênh và hưởng lợi nhuận so với giá ban đầu đó cụ. Khu đất này đang rất hot. E còn mảnh đất sổ đỏ và mặt đường lớn khá đẹp xây được khách sạn ở gần Dương Đông. Nếu cụ quan tâm em gửi email đầy đủ ạ
Cụ cho e xin thông tin cụ thể vào mail với nhé
Hungthinh86vn@gmail.com . Thanks cụ

hợp tác kd

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào có đất hay dự định đầu tư đất nền ở Bắc Vân Phong ko ạ
Em Trung bất động sản Bắc Vân Phong.
Cụ nào có nhu cầu đầu tư mail cho em. Nhé. Caocaodanang@gmail.com
Thank cụ

haxuannguyen

Xe tải
Em thấy bây giờ Phú Quốc muốn mua đất nền của tư nhân khó phết. Mua của các ông lớn bán kiểu biệt thự, hay đất nền thì giá chát

haxuannguyen

Xe tải
Em có nền 10*35,5m muốn bán trong hẻm Chùa Ông, Cửa Lấp, qh lô to của e ra mặt đường 12m, đất qh chuẩn xây đc 15 tầng, cụ yêu e để lại cho, có gì alo e 0989133581
Món này của cụ còn ko? Giá cụ đê bao nhiêu?

haxuannguyen

Xe tải
Em đang làm BĐS tại Phú Quốc. Các cụ đầu tư ở PQ cần nhất là phải "soi" được quy hoạch lô đất mình định mua( cái này bên em làm đc)- các cụ cần tư vấn và hỗ trợ về đất cát, đầu tư đất ở Phú Quốc thì qua văn phòng em nhé, số 66 Trần Hưng Đạo, TT Dương Đông, PQ. số ĐT của em: 0982713331(Long).
Em thấy đất là đất trồng cây lâu năm hết cụ nhỉ? 1 mẫu có khi chỉ có vài trăm m là thổ cư?

Hôm trước em làm 1 mảnh 500m vuông đét đối diện Sheraton đang xây nhưng ko mặt đường cụ ạ

warmheartvnn

Xe tải
Em thấy đất là đất trồng cây lâu năm hết cụ nhỉ? 1 mẫu có khi chỉ có vài trăm m là thổ cư?

Hôm trước em làm 1 mảnh 500m vuông đét đối diện Sheraton đang xây nhưng ko mặt đường cụ ạ
Đất trồng cây lâu năm nếu nằm trong vùng đất quy hoạch chuyển đổi đc thành đất ở thì ổn. Đất rất nhiều, rất rẻ, rất tiềm năng nhưng Nói chung quy hoạch của Phú Quốc nó còn rất lởm khởm. Vậy nên nếu mua phải tìm hiểu kỹ ko dính quy hoạch là toi.

haxuannguyen

Xe tải
Đất trồng cây lâu năm nếu nằm trong vùng đất quy hoạch chuyển đổi đc thành đất ở thì ổn. Đất rất nhiều, rất rẻ, rất tiềm năng nhưng Nói chung quy hoạch của Phú Quốc nó còn rất lởm khởm. Vậy nên nếu mua phải tìm hiểu kỹ ko dính quy hoạch là toi.
Nhà cháu công nhận, nhưng chuyển đổi cũng khó vì giờ quy hoạch lởm khởm như cụ nói.
Mà đất PQ thì chỗ này lên giá cao ngất rồi bớt sốt và chuyển qua khu khác giá rẻ, em thấy mua bán mảnh nào nhanh có khi 2-3 tuần lãi cả tỷ bạc, nhiều người họ lao vào như thiêu thân

vimaru_gawa

Xe tăng
Nhà cháu công nhận, nhưng chuyển đổi cũng khó vì giờ quy hoạch lởm khởm như cụ nói.
Mà đất PQ thì chỗ này lên giá cao ngất rồi bớt sốt và chuyển qua khu khác giá rẻ, em thấy mua bán mảnh nào nhanh có khi 2-3 tuần lãi cả tỷ bạc, nhiều người họ lao vào như thiêu thân
e mới vào làm mà nghe kể còn hốt nữa là

haxuannguyen

Xe tải
cụ đầu tư khu nào rồi vậy. có trong pq nữa ko?
Em mua đc nửa công đối diện Sheraton đang xây. Chỗ hình bên dưới đấy cụ, đất vuông đét, 532m. Chỗ này mà có tiền xây khách sạn thì ngon vì sang năm mặt biển sẽ là resort 5 sao, giờ thì toàn bèo với cây và công trường.

CN tuần tới em vào tiếp, nhưng giờ ko có đất đẹp mua đâu cụ ạ, khó tìm lắm. Dân tình đang găm để chờ, hôm trước em vào Mua thêm mà ko mua đc.

vimaru_gawa

Xe tăng
Em mua đc nửa công đối diện Sheraton đang xây. Chỗ hình bên dưới đấy cụ, đất vuông đét, 532m. Chỗ này mà có tiền xây khách sạn thì ngon vì sang năm mặt biển sẽ là resort 5 sao, giờ thì toàn bèo với cây và công trường.

CN tuần tới em vào tiếp, nhưng giờ ko có đất đẹp mua đâu cụ ạ, khó tìm lắm. Dân tình đang găm để chờ, hôm trước em vào Mua thêm mà ko mua đc.
Cụ cần khu nào,Ông Làng,Mặt đường Trần Hưng Đạo,cây Thông hãy khu nào ai