[Funland] Bắt được ăn cắp, nhờ các cụ tư vấn

DeltaLives

Xe hơi
Bọn e gặp nhiều rồi, có lần bắt được đứa con gái lớp 12, bắt tại trận luôn nhé, nó viết tường trình xin lỗi xong, về nhà nó kể với bố mẹ nó là nó bị vu oan. Bố mẹ nó gọi bộ dội đến, vợ e nó còn vác 5 con dao ra đuổi chạy rẽ đất cụ ạ =))
Vợ cụ gấu ghê. Thế có lần nào cụ phải chạy chưa =))
Nhưng công nhận kd mà cứ thi thoảng bị trộm cắp cay lắm cụ ạ. Đánh nó thì chẳng dám chẳng may nó giả vờ nằm vật ra rồi giật giật cái lại gay to, mà bắt nó lên phường thì chỉ tổ mất tg thôi.

kites1

Xe điện
Đưa đứa trẻ con về nhà thôi mà, mình lớn rồi sợ gì bọn cs...
Cụ đùa à . Một đứa trẻ khi được thông báo là mất tích do bị bắt cóc. Khắp nơi và các tất ca3 điện thoại di động trong vùng và các vùng lân cận đều nhận được thông tin . Các bảng điện tử trên xa lộ cũng loan báo số xe, đặc điểm của người bắt cóc .

Hơn nữa đứa bé đó có bố mẹ đầy đủ, đâu phải con mồ côi , thì em rước về nhà làm gì .

Website
talata.uk
Cụ đùa à . Một đứa trẻ khi được thông báo là mất tích do bị bắt cóc. Khắp nơi và các tất ca3 điện thoại di động trong vùng và các vùng lân cận đều nhận được thông tin . Các bảng điện tử trên xa lộ cũng loan báo số xe, đặc điểm của người bắt cóc .

Hơn nữa đứa bé đó có bố mẹ đầy đủ, đâu phải con mồ côi , thì em rước về nhà làm gì .
Đưa về nhà nó chứ đâu phải đưa về nhà mình, may ra nó sẽ thay đổi toàn bộ chăng...

lekimcuong

Xe tăng
Hôm nay cửa hàng nhà vợ em bắt được ăn cắp, bắt tại trận luôn nhét đồ trong người ( có camera và người làm chứng ). Do giá trị ko cao ( tầm 2 triệu ) và thủ phạm là sinh viên đại học, nên nhà e cũng ko làm căng. Chỉ gọi công an vào doạ, yêu cầu viết tường trình + e có lưu trữ lại hình ảnh.
Mà có điều lúc nóng lên vợ e cho mấy cái mắc áo vào đầu, có toé son nên không biết có vấn đề gì ko các cụ? E đàn ông thì đứng vòng ngoài bảo vệ thôi chứ ko làm gì
Băt được ăn cắp là phải đánh, nhẹ thì bạt tai, nặng thì bạt mạng.