[Funland] Bắt giám đốc, nguyên giám đốc EVN Bình Thuận

VuNgoanMuc

Xe điện
Điện, Than, Dược, Thiết bị y tế, Sách giáo khoa, Thiết bị giáo dục mà đồng loạt cháy bùng lên thì hay các cụ nhể
Phim hay có câu be careful of what you wish for :D .. một lần họp với x cụ đã nói phải làm trong sạch x trước, còn không thì tương lai mọi thứ quy về 1 mối thì sẽ có một siêu thế lực kinh tài

fadco

Xe container
mang tiếng đấu thầu qua mạng nhưng ko ăn rơ mà chẳng may trúng thì cũng chả lời lại đc bao nhiêu còn bị củ hành (ngành điện nhé, các ngành khác e ko biết thế nào)
Thôi, nhà thầu họ cũng bao công chăm.bẵm vun trồng, lên bài vở hồ sơ....các kiểu, 1 ngày đẹp giời mình tự vào thầu thấy nó cũng sai sai sao á:)

Cucumin

Xe điện
Thôi, nhà thầu họ cũng bao công chăm.bẵm vun trồng, lên bài vở hồ sơ....các kiểu, 1 ngày đẹp giời mình tự vào thầu thấy nó cũng sai sai sao á:)
Mấy gói kỹ thuật đơn thuần quá, không khóa được nó khổ thế đấy.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Mang tiếng OFer. Cái này là gửi tự động thì nó rep thế nào được. Còn nguồn gốc của cái thông báo này OF cũng thảo luận chán ra rồi.
Em là gì cụ ơi, em đang nói cái kểu làm ăn của chúng nó thôi. Việc rep tin nhắn là rep 1 người khác gửi xho em qua Zalo đấy. Người đó liên quan đến ĐL, hehe.

Demchinhhang.net

Xe container
Người OF
Cụ không hiểu à? Mà cụ đã đọc chưa? Hàng tháng các cụ chốt số ở 1 ngày trong tháng. Giờ điện họ thay đổi lịch chốt vào cuối tháng và mời cụ ký lại thôi.
Cái cần thắc mắc là lệch từng đó ngày số điện vượt trần giá cao thì tính thế nào?
?
Mấy trò tính thời điểm chốt số nó đảo thời gian để tính phí cao năm nào nó chẳng diễn. Nhà em BT 8tr, có tháng vọt lên 14tr nó bảo BT, nhưng có tháng hạ xuống 6tr nó bảo đồng hồ hỏng. Tự ý thay rồi bắt em ký là đã thay đồng hồ....em không ký. Tự chúng mày thay thì tự chúng mày ký thôi. Về cơ nản cách làm việc bọn này chuối lắm. Vụ tin nhắn em nói là để chửi cái hình thức dởm của bọn nó chứ thay đổi được gì.

fadco

Xe container
giờ luật đấu thầu nó cấm mấy cái hạn chế nhà thầu rồi nhiều lúc vậy đó
Cấm thế cũng có cái dở, rất nhiều gói của cơ quan nn bị hàng tàu chui vào, spec nào cũng đáp ứng được:)

trungthu2020

Xe tăng
Thế nên vụ này BCA khởi tố cả với tội danh Nhận hối lội nữa

tieunhupha

Xe điện
Cụ không hiểu à? Mà cụ đã đọc chưa? Hàng tháng các cụ chốt số ở 1 ngày trong tháng. Giờ điện họ thay đổi lịch chốt vào cuối tháng và mời cụ ký lại thôi.
Cái cần thắc mắc là lệch từng đó ngày số điện vượt trần giá cao thì tính thế nào?
?
Để tránh tranh cãi thì EVN đã chơi bài tính tỉ lệ giữa số ngày phát sinh so với số ngày chuẩn rồi nhân với số điện bậc thang rồi cụ ạ. Nên cụ nào chưa biết thì cứ hỏi chứ em thấy nhiều cụ chửi bới loạn lên mà ko tìm hiểu kỹ.

thongnv

Xe điện
em hóng bao giờ sờ đến Ban nhân sự của EVN

buicongchuc

Tháo bánh
Điện, Than, Dược, Thiết bị y tế, Sách giáo khoa, Thiết bị giáo dục mà đồng loạt cháy bùng lên thì hay các cụ nhể
Thế thì cụ TONG phải nghìn mắt nghìn tay nên phải từ từ. Mà chắc chắn cụ TONG không thêt có nghìn mắt nghìn tay được nên đâu lại vào đấy, hết lớp này thì lớp khác lên thay, và cuối cùng vẫn thế, thi thoảng có vụ cho dân tình lao xao.

buicongchuc

Tháo bánh
2012 e nhảy vào đấu 1 gói nhỏ của evn hải dương, không quan hệ mà kiểu đấu đúng giá...nó hành cho đến khổ, e chửi nhau với thằng cha phó phòng luôn. sau vụ đấy là e cạch
Ngồi chung mâm mà không làm tí rượu dù sau đó vẫn phải lái xe thì bị đuổi sớm :))

7663A18

Xe tăng
Mấy trò tính thời điểm chốt số nó đảo thời gian để tính phí cao năm nào nó chẳng diễn. Nhà em BT 8tr, có tháng vọt lên 14tr nó bảo BT, nhưng có tháng hạ xuống 6tr nó bảo đồng hồ hỏng. Tự ý thay rồi bắt em ký là đã thay đồng hồ....em không ký. Tự chúng mày thay thì tự chúng mày ký thôi. Về cơ nản cách làm việc bọn này chuối lắm. Vụ tin nhắn em nói là để chửi cái hình thức dởm của bọn nó chứ thay đổi được gì.
em có 2 việc chưa hiểu ạ
- cụ có nhiều hợp đồng sao evn không nhắn cho cụ mà lại có cụ nào forward cho cụ?
- cụ đã thực hiện ký thỏa thuận online như trong nội dung tin nhắn chưa?
(nói chung em không thích evn nhưng việc cụ thể này họ làm đúng, làm tốt, em ủng hộ)

moly

Xe tăng
bắt tuấn ân kiểu bắt Việt á bên y tế ấy, đi một loạt gđ các điện lực bắc trung nam nếu làm đến nơi đến chốn . Trên giới thệu xuống giờ đi các gđ ĐIện lực chào hỏi rồi chi %. Các gđ biết người của trên thì cho vào thôi, nhận %