[Funland] Bắt giám đốc, nguyên giám đốc EVN Bình Thuận

7663A18

Xe tăng
Em muốn ký thoả thuận online mà tìm không ra trong khi evn thi thoảng lại gửi otp về máy em.
Cụ đăng nhập vào portal là ký được mà.
Đăng ký account thế nào e ko nhớ vì em đăng ký lâu rồi.

phohien035

Xe buýt
Em muốn ký thoả thuận online mà tìm không ra trong khi evn thi thoảng lại gửi otp về máy em.
Cụ ra chi nhánh EVN quận cụ sinh hoạt, đề nghị họ kich hoạt TK là có thể theo dõi điện tiêu dùng hằng ngày qua web hoặc trên App.Các ký tá online sẽ có trên đó

onghabeo

Xe tăng
Giờ mà công bố tỉ lệ % góp vốn bằng miệng của mấy thằng từng làm giám đốc công ty mua bán điện , cho đến các trưởng ban nghành , Tổng Giám đốc Tập đoàn Điện lực Việt Nam vào các dự án thủy điện hay nhiệt điện chắc khủng lắm nhỉ , bảo có ông nào đó mỗi tháng thu 30 tỏi

Nkkhanh2012

Xe tải
Làm cái điện gió xem ra ổn hơn điện mặt trời các cụ nhỉ:
- Gió thì có điện suốt ngày đêm, trong khi mặt trời chi ban ngày.
- Không phải có thiếy bị lưu điện nên đỡ chí phí.
- Pin điện hỏng theo thời gian nhanh hơn là Tuabin gió
Nhưng chắc chi phí đầu tư điện gió lơn hơn mặt trời?
Chỗ bôi đậm ngược lại nhé

Emesco

Xe điện
Đầu mua ăn dã man mọi thứ, lỗ thì tăng giá dân chịu.
Mở mồm ra là ban ơn cho dân

thaiminh2015

[Tịch thu bằng lái]
Chất lượng của củi vào lò dạo này tăng lên thấy rõ các cụ nhỉ, Tuy nhiên cháu vẫn chờ những thanh củi thiệt bự nữa vào lò để nấu bánh chưng.

Cucumin

Xe điện
Giờ mà công bố tỉ lệ % góp vốn bằng miệng của mấy thằng từng làm giám đốc công ty mua bán điện , cho đến các trưởng ban nghành , Tổng Giám đốc Tập đoàn Điện lực Việt Nam vào các dự án thủy điện hay nhiệt điện chắc khủng lắm nhỉ , bảo có ông nào đó mỗi tháng thu 30 tỏi
Bọn nhà đầu tư nó toàn bất ngờ biếu các anh vài mê, không nhận thì họ giận mà nhận thì lại mang tiếng, chứ chúng tôi có đòi hỏi gì đâu.

trungthu2020

Xe tăng
ban này thì liên quan j đến vận hành điện đóm, mà cụ có thâm thù j với ban này ah
Ban nhân sự chắc ý cụ ấy nói ban lđ evn. Vừa có thông tin sờ tới chủ tịch rồi đấy
Cựu evn dương quang thành bị bắt khi chưa kịp trốn qua campuchia, vài ngày nữa sẽ được lên báo nhé
Cả tháng nay thấy đội Điêner nằm im, thở khẽ, ko dám manh động em đã nghi nghi rồi. Có thể 1 vài chú đã ở nơi ko có wifi và đtdd, các chú còn lại chắc chờ ko biết bao giờ đến lượt

Chỉnh sửa cuối:

giadep_emve

Xe hơi
Ban nhân sự chắc ý cụ ấy nói ban lđ evn. Vừa có thông tin sờ tới chủ tịch rồi đấy

Cả tháng nay thấy đội Điêner nằm im, thở khẽ, ko dám manh động em đã nghi nghi rồi. Có thể 1 vài chú đã ở nơi ko có wifi và đtdd, các chú còn lại chắc chờ ko biết bao giờ đến lượt
Nhiều cụ còn chuẩn bị sẵn vali cơ cụ ạ . Có điện thoại là lên đường . Tâm thế sẵn sàng . Vẫn đi nhậu đi ăn với ae đc bt mà.

Demchinhhang.net

Xe container
Đúng rồi, đã là thoả thuận hợp đồng thì cụ có toàn quyền tự do ký, không ký, lựa chọn phương thức ký kết hợp đồng....
Mà bên điện lực họ cử nhân viên địa bàn đến ký kết với cụ là chưa đúng đâu. Theo nguyên tắc bình đẳng thì cụ có thể yêu cầu người ký, tức là giám đốc công ty điện lực hoặc phó giám đốc được ủy quyền đến gặp cụ ký kết.
Em thì ủng hộ 4.0, thấy ký online giản tiện nên làm luôn cho nó xong việc. Để thời gian lên OF chém gió vui hơn.
Em thực ra ko phải là người cố chấp đâu. Nhưng cái gì có tính hệ thống với hiệu lực lâu dài là em cứ cẩn thận:D, cứ phải trao đổi rõ ràng cụ tỉ chứ với App nó 1 chiều lắm. Tiền điện của em các nơi chỗ nào cũng tiền chục hết nên em cứ cẩn thận vẫn hơn.

thongnv

Xe điện
Điện lực toàn công ty sau
Tiền cứ phải gọi là như nước

Cucumin

Xe điện
Con rể Tuấn Mượt Gelex chắc lại có sao rồi
Con rể đâu nhỉ. Vợ Tuấn họ Dương nhưng có phải con gái Chủ Tịch đâu. Chủ tịch có 2 cậu con trai. Có câu vừa lên bi thư đoàn thanh Niên EVN.

Nkkhanh2012

Xe tải
Thế hả cu, Thiết bị lưu điện mới thế cụ nhờ?
Cụ đang nói về nhà máy điện mặt trời và nhà máy điện gió mà, nhà máy đmt ko ai làm hệ lưu trữ cả, còn về tấm pin và các thiết bị của trạm cắt thì bao rẻ, bao bền so với thiết bị của tụi điện gió, cty em đang vận hành cả 2 hệ thống đg và đmt nên thấy thế, đg 6 tháng bảo trì bảo dưỡng phải mời tụi nước ngoài qua là cả ang tiền

Chỉnh sửa cuối:

bomong

Xe điện
Cụ đang nói về nhà máy điện mặt trời và nhà máy điện gió mà, nhà máy đmt ko ai làm hệ lưu trữ cả, còn về tấm pin và các thiết bị của trạm cắt thì bao rẻ, bao bền so với thiết bị của tụi điện gió, cty em đang vận hành cả 2 hệ thống đg và đmt nên thấy thế, đg 6 tháng bảo trì bảo dưỡng phải mời tụi nước ngoài qua là cả ang tiền
Hiệu quả hai năm nay thế nào cụ, tiền bán điện ok chứ, bán 100% công suất nm chứ