BDS Thành phố Bắc ninh đang sốt không các cụ??

baduong

[Tịch thu bằng lái]
có cụ nào quan tâm tơi dự án Phúc Ninh của tập đoàn KBC k nhỉ .e có lô ngoại giao giá tốt

Các cụ cho em hỏi giá căn hộ cho thuê 2pn tại cát tường và vilacera với ạh . Ôg làm cùng cty em thuê mà sao giá cao hơn cả hn ạh ?

manhtai264

Xe tải
Hiện tại đất tại Bắc Ninh rất hot, đồng thời cũng rất giữ giá bởi chủ yếu là người Bắc Ninh mua đất để tích trữ và xây nhà cho thuê (chủ yếu là Hàn và Nhật). Vì vậy, các cụ về đây đầu tư là số 1 rồi. Hiện tại bên em đang có đất phân lô tại Phúc Ninh City. Vừa mới mở bán được 1 ngày đã hết sạch các lô dành cho liên kề và song lập. Sắp tới bên em mở bán đợt mới, cụ nào có muốn tìm hiểu thêm thì cứ pm cho e. E sẽ tư vấn thêm cho cụ!
Chỗ Phúc Ninh city hot mà. Nhoằng 1 cái bán gần hết rồi.
Các cụ cứ chém, e thấy vẫn còn đầy ra ấy chứ. Đã thế giờ chỉ là hợp đồng đặt cọc chứ đã được mua bán gì đâu. Lại còn chủ đầu tư chưa cả thu hồi được hết đất dự án nữa chứ.

Roronoa.Zoro

Xe máy
Các cụ cứ chém, e thấy vẫn còn đầy ra ấy chứ. Đã thế giờ chỉ là hợp đồng đặt cọc chứ đã được mua bán gì đâu. Lại còn chủ đầu tư chưa cả thu hồi được hết đất dự án nữa chứ.
Em phải nói thế này cụ ạ. Vì đợt này chủ đầu tư đẩy giá quá cao (2-3giá) cùng với thắt chặt chính sách nên gần như không thu hút được các nhà đầu tư nhiều. Trong khi đợt 1 có khá nhiều nhà đầu tư "găm" với số lượng lớn và nhân dịp đợt 2 này nhả bán ra. Còn đợt 1 e khẳng định bán cực tốt.
Nếu cụ có tham gia lễ mở bán hôm đó chắc chắn cũng sẽ nắm bắt được tình hình thị trường đất nền BN đang ở ngưỡng nào. Hôm mở bán e còn phải nói với nhà đầu tư không nên ôm vào đợt này vì giá đang gần đỉnh trong thời điểm hiện tại rồi.
Còn cụ muốn đầu tư đất nền BN thì có thể inbox e. Sắp tới có 1 vài dự án, khi mở bán ra là ở vòng thứ 2 - 3 của thị trường tức là còn khoảng 2 - 3 vòng cho cụ kiếm lời.

Các cụ ở đây toàn người am hiểu cề bđs BN cho e hỏi . Giá vin nó bán bn / met ạh ?

_____Dan

Đi bộ
Cụ có biết khu đô thị đồng nguyên làm cùng thời đó k?cả hai khu đồng nguyên + phù chẩn sao chết yểu thế cụ
Khu này giờ cũng khó, số ít bán đc thì toàn mấy ông nhà nghỉ với xông hơi đêm hôm ầm ĩ lên dân cũng ngại vào sống cụ ạ. Khu Phù Chẩn dạo này có khu Dabaco kéo lên giờ cũng đang ấm lên theo chứ khu Nam Từ Sơn chắc chết ít cũng phải đến 10 năm nữa mất.

Mingxing

Xe buýt
có cụ nào có suất K15 Tp BN ko?

b0pbyb0pby37

Xe đạp
Nhà em đang muốn mua 1 miếng nhỏ nhỏ bên Từ Sơn, Chồng em làm Yên Phong nên muốn mua ở trong làng cho yên tĩnh với cho rẻ, có bác nào bán thì ới em với, nhà em muốn tìm 1 mảnh tầm 100m2 đổ xuống thôi.
Bác nào có thì bảo em tiếng. cảm ơn các bác

tung1311 .

Xe điện
Nhà em đang muốn mua 1 miếng nhỏ nhỏ bên Từ Sơn, Chồng em làm Yên Phong nên muốn mua ở trong làng cho yên tĩnh với cho rẻ, có bác nào bán thì ới em với, nhà em muốn tìm 1 mảnh tầm 100m2 đổ xuống thôi.
dở hơi mua trong làng. Khu đô thị yên tĩnh tầm 20t.

daigiapes

Xe hơi
Muốn mua ở khu nào ở Từ Sơn vậy bạn?

ncvien

Xe tải
Để em hỏi xem trong làng em có ai bán không.

namtraco

Xe tải
Quê em ở Bắc ninh lên ở hà nội từ nhỏ nhưng họ hàng vẫn còn khá nhiều ở thành phố Bắc ninh. Nghe mấy người đó nói đang sốt bỏng tay ko biết thổi kiểu gì mà giỏi thế, em thấy dân Bắc ninh mức sống khá nhưng nhu cầu thực thì không thể nào nhiều mà sôi động đến vậy. Em thấy quy hoạc mở nhiều đường nữa nhưng em nghĩ thổi lên vẫn là chủ yếu. mấy ng họ hàng bảo năm trước với năm nay giá đất tăng lên gấp đôi :)) . Em có ít tiền nhàn rỗi nhưng cóng ko dám về đầu tư, mà về vào đúng thời điểm sóng thần thì toi, bài học 2009 lỗ vẫn còn đấy. Mời các cụ vào đàm đạo ah

Thật ra thì đúng là thị trường nóng, ấm lên,
E thấy riêng khu đầu Tp Bắc ninh thì do nhiều kcn, có ng Hàn lv nên họ sẽ thuê nhà ở, sinh hoạt, tiêu dùng nên kinh doanh, thương mại được, nhưng chỉ tầm 10-15 năm thôi, vì họ đi nhiệm kỳ, còn ai lấy vợ Việt thì sẽ bị Việt hóa cách sống,
Tuy nhiên, do tập trung bệnh viện gần tp nên cũng có lí do tăng,
Về mặt bằng e thấy ko thể cao hơn HN, hiện nay bên HN cung căn hộ quá cao, nhu cầu thì vừa phải nên giá chcc rất hợp lí, trong khi đó nhà đất HN ngõ nhỏ lại giảm, e thấy ở HN bây h mua nhà đất là hợp lý!

Thứ nữa, là mn chọn đất nền, phân lô, có hạ tầng tốt, khu mới,đẹp, nhưng mn lại quên mất một điều là những ng cũ sẽ xây nhà và sống ở đó, tức là nếu ko phải chủ đầu tư làm thô, mà chỉ giao đất thì mạnh ai nấy xây, có khác gì đất của bố bố vẽ, miễn là đúng chiều cao giới hạn, 10 năm sau nhìn lại thấy nhếch nhác, lôm côm, ko khác gì làng quê nhà tầng đâu,

E thích nhà trong làng, cứ rẻ, đất rộng, ko ma ám là e thích, mà có ma cũng đc...

cadan

Xe container
Thấy đồn là giá thuê trong TP BN cao lắm, có phải không các cụ?

tranvanha80

Xe đạp
Em có miếng đất hơn 80m2 ở đường Nguyễn Đình Chiểu - tp Bắc Ninh, có cụ nào quan tâm ko. Cuối tuần này em về dự lễ công nhận tp Bắc Ninh lên đô thị loại 1. Cụ nào rảnh cafe em nhé.

paraselo

Xe tải
Em có miếng đất hơn 80m2 ở đường Nguyễn Đình Chiểu - tp Bắc Ninh, có cụ nào quan tâm ko. Cuối tuần này em về dự lễ công nhận tp Bắc Ninh lên đô thị loại 1. Cụ nào rảnh cafe em nhé.
Cụ có bán mảnh này ko ? Inbox cho em cái giá. Em thiện chí. Em cũng ở Bắc ninh.

Mingxing

Xe buýt
Cụ inbox e cái giá nnes