[Funland] bệnh viêm xoang các bác giúp em với

D18E

Xe đạp
Ngày trước tôi cũng bị xong như bác. Khám chữa khắp mọi nơi không chữa được. Về sau thì gặp được Giáo sư Hướng ở Viện Tai Mũi Họng Trung ương điều trị. Bây giờ khỏi hẳn rồi bác ạ. Tôi không còn nhớ địa chỉ nhà giáo sư Hướng. Chỉ nhớ là đến đúng chân tháp nước Trung Tự hỏi nhà giáo sư Hướng thì những nhà xung quanh sẽ chỉ cho bác. Nhưng cũng có người nói là giáo sư Hướng đã chuyển nhà vào Linh Đàm rồi. Vậy bác đến Trung Tự để hỏi tiếp xem bác Hướng đã chuyển đến đâu ở Linh Đàm nhé.
Chúc bác nhanh khỏi.

Sirius1710

Xe tải
có cụ nào có bài thuốc hay ko , nhà cháu cũng bị xong mãn tình 2 năm nay rồi

nguyenhaidang25

Xe hơi
Lót dép hóng các cụ nào.

Lusm Pearce

Xe tải
em đã dùng anh hoa ngũ sắc rồi ,thấy đường thông hè thoáng hẳn,nhưng phải duy trì được thì mới mong dễ chịu cụ à ,chứ dùng 1 thời gian rồi bỏ thì lại phiền phức lắm ạ ,em đang mong sao có phương thuốc nào chữa dứt con bà điểm luôn ạ ,hi hi
cái này mạn tính cụ ơi. sao dứt điểm đc chứ. chỉ có chặt phần ngọn rồi kiêng khem giữ gìn thôi. :((

xe hoa

Xe buýt
cái này mạn tính cụ ơi. sao dứt điểm đc chứ. chỉ có chặt phần ngọn rồi kiêng khem giữ gìn thôi. :((
nghe cụ nói cũng có lý ,nhưng em cố tìm những cách chữa hay mà hiệu quả cho những người chưa bị mãn như em cụ à

xe hoa

Xe buýt
Ngày trước tôi cũng bị xong như bác. Khám chữa khắp mọi nơi không chữa được. Về sau thì gặp được Giáo sư Hướng ở Viện Tai Mũi Họng Trung ương điều trị. Bây giờ khỏi hẳn rồi bác ạ. Tôi không còn nhớ địa chỉ nhà giáo sư Hướng. Chỉ nhớ là đến đúng chân tháp nước Trung Tự hỏi nhà giáo sư Hướng thì những nhà xung quanh sẽ chỉ cho bác. Nhưng cũng có người nói là giáo sư Hướng đã chuyển nhà vào Linh Đàm rồi. Vậy bác đến Trung Tự để hỏi tiếp xem bác Hướng đã chuyển đến đâu ở Linh Đàm nhé.
Chúc bác nhanh khỏi.
chắc bác chưa bị mãn tính ,bác dùng thuốc tây hay đông y hà bác [@D18E;180508]

xe hoa

Xe buýt
có cụ nào có bài thuốc hay ko , nhà cháu cũng bị xong mãn tình 2 năm nay rồi
bác bị nhẹ thì cứ cây *** nhợn ,hay gọi hoa ngũ sắc cho nó sang cái mồm ạ ,mà bác chọn anh *** tím ấy nhá cho nó chuẩn ạ ,rửa sạch,ngâm qua nước muối,cất vào tủ lạnh dùng tươi,mỗi hôm bác nhỏ cho em 2 phát ,càng nhiều càng nhanh khỏi ,bác lấy hoa ra ,vẩy sạch nước đi ,dã lấy nước ,tốt nhất bác lấy bông gòn để thấm rồi cho vào bình thuốc nhỏ mũi cho nó tiện ,thế là xong ,mai ta làm lượt mới ạ ,thuốc chỉ dùng trong ngày thôi nha bác ,chúc bác mau khỏi

Sirius1710

Xe tải
bác bị nhẹ thì cứ cây *** nhợn ,hay gọi hoa ngũ sắc cho nó sang cái mồm ạ ,mà bác chọn anh *** tím ấy nhá cho nó chuẩn ạ ,rửa sạch,ngâm qua nước muối,cất vào tủ lạnh dùng tươi,mỗi hôm bác nhỏ cho em 2 phát ,càng nhiều càng nhanh khỏi ,bác lấy hoa ra ,vẩy sạch nước đi ,dã lấy nước ,tốt nhất bác lấy bông gòn để thấm rồi cho vào bình thuốc nhỏ mũi cho nó tiện ,thế là xong ,mai ta làm lượt mới ạ ,thuốc chỉ dùng trong ngày thôi nha bác ,chúc bác mau khỏi
thank cụ , để em thử xem , có bệnh thì vái tứ phương xem sao

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
tềnh hềnh là em hay phải đi ngoài đường nhiều,8 năm nay em dích bệnh xoang,giờ đã chuyển sang mãn tính rồi ạ,em chạy đủ các loại thuốc đã quảng cáo trên ti vờ vi mà vưỡn không thấy tiến triển giề,dừng thuốc là lại đâu đóng đó ạ,cũng mất khá nhiều xiền hi hi ,giờ em chán ,nhất là những hôm trời ốm là em chết luôn he he,rồi lại cái tật hay bù khú nữa ,về hôm nào là há mồm ra mà thở ạ ,các cụ giúp cái thân em với ,em xin cảm ơn và hậu tạ khi khỏi bệnh ạ :bz:bz:bz:bz:bz[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
Kụ qua e xử cho.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
dạ thưa cụ ,kính cụ ,nhà em cũng mua cái đó về rồi ạ cũng mất hơn 800k mà có khỏi được đâu hic
Cụ ngâm cứu lại đê, nó mua 1,6 củ mới đét đẹt, khéo cụ mua hang fake rồi

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Mai e đi ct về up ảnh cái medisana các cụ xem ko các cụ bẩu e bốc phét

xe hoa

Xe buýt
Cụ ngâm cứu lại đê, nó mua 1,6 củ mới đét đẹt, khéo cụ mua hang fake rồi
dạ không ạ ,em mua máy của Đức luôn đó ạ ,mua luôn của con em nó nhập về ,nó bán hàng ở cổng việt pháp luôn ,em mua từ 2009 cụ à

Vợ em xông bằng cây Giao hơn 1 tháng mà xoang vẫn hoàn xoang :((

maybayfun

Xe buýt
Chỉ có cách duy nhất là lật mặt =)) em thật luôn :D em dính xoang chắc là loại nặng nhất vì dính cả trán, mặt hàm.. lại còn có cả po líp hay cái gì đó trong xoang nữa :( thuốc thì đông tây y kết hợp với cả cúng đủ cả rồi X_X không khỏi. Hồi em mổ là năm 1999, hồi đó ôn thi đại học đến khổ với nó, thi xong ngày hôm trước ngày hôm sau em vào viện mổ luôn vì không chịu được nữa. Hồi năm 99 em mổ là BS Thủy viện phó viện RMH TW, rạch hết lợi bên trong để bơm rửa, thời gian mổ mất khoảng 3h, và 10 ngày nằm viện :( trước hôm ra viện 1 hôm có còn gọi là rút "mét", em tưởng là cái gì hóa ra là rút hết bông băng gạc trong mặt em ra, ước lượng dài khoảng 2m các loại :D giờ 16 năm rồi em không bị nó hành hạ nữa =)) trời lạnh thỉnh thoảng vẫn phi xe máy ầm ầm chả cảm giác gì nữa :D

xe hoa

Xe buýt
Chỉ có cách duy nhất là lật mặt =)) em thật luôn :D em dính xoang chắc là loại nặng nhất vì dính cả trán, mặt hàm.. lại còn có cả po líp hay cái gì đó trong xoang nữa :( thuốc thì đông tây y kết hợp với cả cúng đủ cả rồi X_X không khỏi. Hồi em mổ là năm 1999, hồi đó ôn thi đại học đến khổ với nó, thi xong ngày hôm trước ngày hôm sau em vào viện mổ luôn vì không chịu được nữa. Hồi năm 99 em mổ là BS Thủy viện phó viện RMH TW, rạch hết lợi bên trong để bơm rửa, thời gian mổ mất khoảng 3h, và 10 ngày nằm viện :( trước hôm ra viện 1 hôm có còn gọi là rút "mét", em tưởng là cái gì hóa ra là rút hết bông băng gạc trong mặt em ra, ước lượng dài khoảng 2m các loại :D giờ 16 năm rồi em không bị nó hành hạ nữa =)) trời lạnh thỉnh thoảng vẫn phi xe máy ầm ầm chả cảm giác gì nữa :D
bác thật là can đảm ,nhưng bây giớ mọi người rất sợ đụng dao kéo lắm bác ạ ,nhất là con gái

maybayfun

Xe buýt
bác thật là can đảm ,nhưng bây giớ mọi người rất sợ đụng dao kéo lắm bác ạ ,nhất là con gái
Trước em cũng thấy bảo nếu mổ thì đỡ được khoảng 4 5 năm thì nó sẽ bị lại, nhưng 16 năm rồi em k bị nó hành hạ nữa :D chứ suốt ngày kháng sinh với xịt không ăn thua đâu mợ ơi :( đã thế phang kháng sinh suốt hại người lắm :( em khuyên chân thành tìm bác sỹ chuyên khoa nào quen biết, nhờ họ mổ cho và quan trọng là khi mổ phải vệ sinh thật kỹ, rửa hết các hốc trong mặt chứ chỉ cần sót lại 1 tí hoặc làm không cận thận thì chỉ dăm bữa, nửa năm là bị lại ngay :)