[Funland] bệnh viêm xoang các bác giúp em với

xe hoa

Xe buýt
Trước em cũng thấy bảo nếu mổ thì đỡ được khoảng 4 5 năm thì nó sẽ bị lại, nhưng 16 năm rồi em k bị nó hành hạ nữa :D chứ suốt ngày kháng sinh với xịt không ăn thua đâu mợ ơi :( đã thế phang kháng sinh suốt hại người lắm :( em khuyên chân thành tìm bác sỹ chuyên khoa nào quen biết, nhờ họ mổ cho và quan trọng là khi mổ phải vệ sinh thật kỹ, rửa hết các hốc trong mặt chứ chỉ cần sót lại 1 tí hoặc làm không cận thận thì chỉ dăm bữa, nửa năm là bị lại ngay :)
dạ thưa cụ ,để em xem ạ ,bất đắc dĩ lắm mới phải nhờ đến dao kéo thôi cụ ạ

Tuấn Auto

Xe điện
tềnh hềnh là em hay phải đi ngoài đường nhiều,8 năm nay em dích bệnh xoang,giờ đã chuyển sang mãn tính rồi ạ,em chạy đủ các loại thuốc đã quảng cáo trên ti vờ vi mà vưỡn không thấy tiến triển giề,dừng thuốc là lại đâu đóng đó ạ,cũng mất khá nhiều xiền hi hi ,giờ em chán ,nhất là những hôm trời ốm là em chết luôn he he,rồi lại cái tật hay bù khú nữa ,về hôm nào là há mồm ra mà thở ạ ,các cụ giúp cái thân em với ,em xin cảm ơn và hậu tạ khi khỏi bệnh ạ :bz:bz:bz:bz:bz[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
hôm nào cụ chữa khỏi thì cụ chỉ cách cho em với nhé.em mời cụ trước 1 chén

xe hai chân

Xe máy
mợ nên tìm hiểu phương pháp thực dưỡng oshawa. trong đó có chỉ cả cách chữa xoang. do thầy thích tuệ hải chùa long hương biên soạn. xem sao nhé

nguyen vi

Xe tải
Sống chung với lũ cụ ơi, chữa triệu chứng thôi không khỏi hẳn được đâu, em cũng bị mấy chục năm rồi, cố vài chục năm nữa...

xe hoa

Xe buýt
Sống chung với lũ cụ ơi, chữa triệu chứng thôi không khỏi hẳn được đâu, em cũng bị mấy chục năm rồi, cố vài chục năm nữa...
mừng cho bác vì đã kết hôn chính thức với em nó hi hi

bellring

Xe buýt
Em không bị, nhưng người nhà em dùng thuốc nam của Đông y Đỗ Thái Nam thấy khỏi.

xe hoa

Xe buýt
Em không bị, nhưng người nhà em dùng thuốc nam của Đông y Đỗ Thái Nam thấy khỏi.
em sợ mấy bác lang băm này rồi ,tiền mất tật mang bác ơi ,ưa thì may ra khỏi ,em về tận hà nam bốc thuốc ,cũng cam đoan là khỏi ,nhưng vẫn hết thuốc là trở lại như cũ ,bây giờ em chỉ muốn xem cách tự chữa bằng thuốc nam mà các bác trên này đã dùng và khỏi ,như cây kim giao,hoa ngũ sắc,v....v...thôi bác ạ,em còn có người ở phú quốc mang về cây rong hay tảo biển ,hay đại loại thế ,nó màu đen thân cây như chiếc đũa ,đốt rồi sông hít mà vẫn chưa thấy gì hi hi

xe hoa

Xe buýt
mời các cụ vào top dao chơi ạ

baolinh_82

Xe máy
các cụ dùng cây giao đi, e làm rồi, rất hiệu quả. Trước đây năm nào vào mùa đông thể nào em cũng bị tịt mũi, chảy nước, nhức đầu vùng trán vì viêm xoang. Nhưng từ khi dùng cây giao xông thì giờ đông lạnh chỉ sụt sịt đôi tý, ko còn tình trạng tịt cứng mũi hay nhức đầu nữa. Cách làm các bác hỏi thầy google dùm em.

Muon_biet

Xe cút kít
tềnh hềnh là em hay phải đi ngoài đường nhiều,8 năm nay em dích bệnh xoang,giờ đã chuyển sang mãn tính rồi ạ,em chạy đủ các loại thuốc đã quảng cáo trên ti vờ vi mà vưỡn không thấy tiến triển giề,dừng thuốc là lại đâu đóng đó ạ,cũng mất khá nhiều xiền hi hi ,giờ em chán ,nhất là những hôm trời ốm là em chết luôn he he,rồi lại cái tật hay bù khú nữa ,về hôm nào là há mồm ra mà thở ạ ,các cụ giúp cái thân em với ,em xin cảm ơn và hậu tạ khi khỏi bệnh ạ :bz:bz:bz:bz:bz[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
Chịu khó súc họng và mũi bằng nước muối trước khi đánh răng hai lần mỗi ngày, làm kiên trì và liên tục là hết liền.

ngocsd

Xe tăng
đủ cả rồi ạ ,thuốc tây ,thuốc ta ,túm lại là đông , tây y , thầy mo kết hợp hết ạ ,bây giờ chỉ xem ai khỏi bằng cách nào thì theo thôi ạ
E có thuốc gia truyền, đảm bảo tỷ lệ khỏi sẽ cao. E biếu cụ dùng thử ( trước đây e cũng tình trạng như cụ, giờ thì ko mất tiền nữa rồi)

Letuanhn

Xe hơi
Danh dau ho'ng ty.e cung hay bi viem mui di ung

xe hoa

Xe buýt
E có thuốc gia truyền, đảm bảo tỷ lệ khỏi sẽ cao. E biếu cụ dùng thử ( trước đây e cũng tình trạng như cụ, giờ thì ko mất tiền nữa rồi)
thế thì tốt quá ạ ,mà bác ơi thuốc uống hay thuốc nhỏ vậy bác ?