[CCCĐ] Bình chọn bài viết hay nhất Box CCCĐ 2016-2017

Theo cụ, bài viết nào sau đây xứng đáng là bài viết hay nhất trong Box CCCĐ năm 2016-2017

• Tổng bình chọn
    423
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

Cucu123

Xe tải
Thật ra thì lên được 1 trong 8 thớt để bình chọn đã là rất vinh dự rồi. Thế này thì lại mất hay a nhỉ :))
Mọi việc cũng chỉ tương đối. Giải cũng chỉ là để ủng hộ những cây bút có thêm động lực để chia sẻ. E cũng nghĩ có những cây bút có thể chưa biết bài mình đã đc đề xuất để bình chọn.

Đừng a. Thêm thành viên là tốt. Miễn là đừng lộ liễu trùng lặp hoặc vi phạm theo kiểu trùng ký tự là dc. Đôi khi bạn bè gia đình đồng nghiệp đều muốn cổ vũ động viên. Thôi để e.
OK. Chú toàn quyềnvụ này mà :)

Còn mấy chục Nick kia anh sẽ xử lý theo quy đinh của diễn đàn sau khi Chú công bố chính thức!

Tôi Nhà Quê

Xe tải
Bầu chọn như thế nào các cụ ơi, em ấn vào đó chả thấy được

Bông Xương Rồng.

[Tịch thu bằng lái]
Có 48 Nick được lập từ 15h12 đến 15h49 phút từ 1 MAC và IP, cả 48 Nick vonter cho thớt thứ 6.

Tí rảnh anh sẽ Ban toàn bộ những Nick này!
Thớt du sinh Nhật lập ngoài quán cafe nên nhiều người biết. Từng là thớt hot vì hay thật sự cụ ạ. Vượt qua nhiều nghi kị, giễu cợt của ofers; tác giả kiên trì chia sẻ những trải nghiệm đáng giá trong hành trình đi và học ở xứ người. Nếu có đk ộp để kiểm chứng như Ngân Tuyết, em chắc số vote còn cao hơn nữa.

Cucu123

Xe tải
Thớt du sinh Nhật lập ngoài quán cafe nên nhiều người biết. Từng là thớt hot vì hay thật sự cụ ạ. Vượt qua nhiều nghi kị, giễu cợt của ofers; tác giả kiên trì chia sẻ những trải nghiệm đáng giá trong hành trình đi và học ở xứ người. Nếu có đk ộp để kiểm chứng như Ngân Tuyết, em chắc số vote còn cao hơn nữa.
Chi tiết. Và âm thầm. E nghĩ đó cũng là 1 chất rất nhật

Ui 141 đây rồi :) Anh soi nốt DNS nữa cho kỹ hehe
Yên tâm. Ngoài những cái kia Anh còn cả Check Login nữa cơ :P

Tất cả những thớt bình bầu Em đều đọc và theo dõi mà. Cá nhân Em để lựa chọn cảm thấy cực khó thớt nào hơn thớt nào, mỗi thớt đều có cái hay riêng.
Mợ và các Cụ các Mợ cũng nên vui vẻ với cuộc chơi cũng như kết quả bình bầu đi. Chính vì muốn để bình chọn vui vẻ các Mod bên CCCĐ cũng không đưa ra quy định nặng nề, chặt chẽ kiểu như đi bầu cử " Cho dù về mọi mặt từ quy định cho tới kỹ thuật đều làm được " . Vui đi Mợ :)

QuietmanQ

Xe điện
Hẹ hẹ. Khổ cho chã Jo tìm người trao giải

dmdviet

Xe cút kít
Có lẽ nên có thêm giải cống hiến cho cụ dmdviet , một thành viên rất tích cực và có nhiều đóng góp cho Box CCCD
Cảm ơn cụ, em chỉ viết chơi và giao lưu với các cụ mợ là chính. Đôi khi viết cũng có cái hay, hệ thống lại những chỗ mình đã đi. Lúc đến có thể chưa biết nhiều thông tin về nó nhưng viết lại thì biết thêm nhiều hơn và chi tiết hơn. Cái hay ở diễn đàn là tương tác chia sẻ và chém, chính vì thì hầu hết em đi về là viết. Còn về giải thường thì đâu có quan trọng gì đâu, vì nếu để mà ghi danh thi đấu thì còn đâu cái funs của diễn đàn nữa. Ngoài ô tô ra thì fun là chính mà cụ :)!

Cảm ơn cụ, em chỉ viết chơi và giao lưu với các cụ mợ là chính. Đôi khi viết cũng có cái hay, hệ thống lại những chỗ mình đã đi. Lúc đến có thể chưa biết nhiều thông tin về nó nhưng viết lại thì biết thêm nhiều hơn và chi tiết hơn. Cái hay ở diễn đàn là tương tác chia sẻ và chém, chính vì thì hầu hết em đi về là viết. Còn về giải thường thì đâu có quan trọng gì đâu, vì nếu để mà ghi danh thi đấu thì còn đâu cái funs của diễn đàn nữa. Ngoài ô tô ra thì fun là chính mà cụ :)!
Một câu trả lời rất chất. Riêng lão có 2 bài đề cử thì phần thưởng cũng đã nhân đôi rồi. Cảm ơn những bài viết của lão nhé.

vulanlt

Xe buýt
Thích đâu thì ở đấy, đâu đâu cũng là nhà.
Một câu trả lời rất chất. Riêng lão có 2 bài đề cử thì phần thưởng cũng đã nhân đôi rồi. Cảm ơn những bài viết của lão nhé.
Hí hí....nếu lão dmdviet có phần thưởng thì cho em ké với nhá :D :D :D

Chính vì cái Funs và gần gũi nên em đã bỏ phiếu cho bài xuyên đông dương. Mặc dù thèm thì lại thèm chuyến của Jo với Lông ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng