[Funland] Bitexco - The Manor Central Park thế nào

LosBlancos90

Xe buýt
Thớt này từ ngày có ae Cenland vào sale lại thấy đông vui hẳn, không im ắng như mấy năm trước :)) .Cenland bây giờ mới vào hay trướcđâyđã vào sale, bây giờ lại quay lại thế các cụ ?

tung1311 .

Xe điện
ông ấy là cò, tiền mồm thì đủ mua được cả thế giới :))

cụ cứ vật nhau với bọn cò làm gì, tầm này tụi nó rảnh háng vl mà

Kakaa, tưởng đại gia gì có e ôm lại hoá ra cò vạc nói cho sướng cái thằng mồm, loại này e gặp suốt, nói hay như vạc, giá rẻ mà a chỉ cần bỏ ra vài tỉ còn lại bank lo hết, xl vay bank mà ko phải trả thì ko đến lượt mình, chỉ khổ mấy ô nhẹ dạ cả tin đi ôm mấy cái kiểu nhà "ngáo giá" này rồi đến 5-10 năm sau ko bán lại đc bằng giá gốc, chỉ hợp mấy bố rửa tiền hoặc mấy ô quan chức xiền bẩn chứ dân kd bds có tí suy tính, có óc suy đoán ko mấy ai ngu đi mua kiểu này
trước có 1 em bên Cen, 1 mình cân cả topic nhưng em đó đc cái cũng giỏi nhìn qui hoạch nên còn vớt đc vài ưu điểm. Giờ chuyển phỏm sang đội này :D

emcutai

Xe hơi
trước có 1 em bên Cen, 1 mình cân cả topic nhưng em đó đc cái cũng giỏi nhìn qui hoạch nên còn vớt đc vài ưu điểm. Giờ chuyển phỏm sang đội này :D
Đội này là đội nào vậy Cụ? Cụ cho rằng em là sale à? có cá tí cho vui không cụ?

tung1311 .

Xe điện
Đội này là đội nào vậy Cụ? Cụ cho rằng em là sale à? có cá tí cho vui không cụ?
chết, cụ làm ơn đừng quote e nhé, hix, e chỉ đọc và chém gió trong lúc thất nghiệp thôi, em chém với mấy cụ trên mà :-o:-o

emcutai

Xe hơi
Bàn luận quy hoạch vui vẻ, tiếp cận thông tin thôi các cụ ơi. For fun, otofun mà các cụ ơi.
Bàn luận vui vẻ thì ai chẳng hoan nghênh hả cụ, dự án nào cũng có cái hay, cái dở, và còn mỗi người 1 nhu cầu nữa chứ, đừng phán người khác là sale, là tiền mồm, là rảnh háng vl .... ngứa mắt lắm

emcutai

Xe hơi
các block nó có thời gian bàn giao khác nhau đó cụ, rải rác từ quý 2 tới 4 cơ cụ
Cơ bản là chậm Cụ ạ. Nhà em theo tiến độ là đầu tháng 5 xong nhưng tình hình này phải đến tháng 7, tháng 8. Nhà thầu chính là Cty của Singapore nhưng quản lý cũng không ổn lắm, các thầu phụ Việt Nam chậm nhưng cũng không có cách gì đẩy tiến độ lên.

Bibep

Xe tải
Dự án này chắc còn dài dài các bác nhỉ? Giá chát, tiến độ thì ì ạch, dọa xây các chung cư mà cả 2 năm rồi chẳng thấy đâu?

caozizi89

Xe đạp
Thớt này từ ngày có ae Cenland vào sale lại thấy đông vui hẳn, không im ắng như mấy năm trước :)) .Cenland bây giờ mới vào hay trướcđâyđã vào sale, bây giờ lại quay lại thế các cụ ?
Cen vào độc quyền chính thức từ tháng 10.2019 cụ ạ

caozizi89

Xe đạp
Trước đây tầm 2017, 2018, Cen vào bán rồi đúng ko cụ. Có 1 bạn sale làm ở Cen bảo em thế, giai đoạn trước bán hàng thì chủ đầu tư nhiều chiêu trò lắm :>
Bitexco mới làm được chưa tới 10 sản phẩm bất động sản, còn Cen phân phối hàng ngàn sản phẩm Cụ và em chắc đều hiểu bên nào mới lắm chiêu trò =))
Trước đây CĐT họ có quan điểm thiếu về thị trường và kênh phân phối nên để cơ hội có phần trôi qua lãng phí. Nhưng giờ Cen vào lại và làm tổng thể. Bán hàng thì có bên nào qua được Cen hả cụ, quân đông thiện chiến( cơ bản là khát máu). Thời nay 1 dự án bán nhanh phụ thuộc nhiều yếu tố nhưng cơ bản nhất là thằng Sale phải tự biết chạy quảng cáo và chém gió có thần. Tinh thần là như vậy nên dự án có khó tới đâu thì sale đông mà chuyên là vẫn hết cụ ạ.

tung1311

Xe tải
Bitexco mới làm được chưa tới 10 sản phẩm bất động sản, còn Cen phân phối hàng ngàn sản phẩm Cụ và em chắc đều hiểu bên nào mới lắm chiêu trò =))
Trước đây CĐT họ có quan điểm thiếu về thị trường và kênh phân phối nên để cơ hội có phần trôi qua lãng phí. Nhưng giờ Cen vào lại và làm tổng thể. Bán hàng thì có bên nào qua được Cen hả cụ, quân đông thiện chiến( cơ bản là khát máu). Thời nay 1 dự án bán nhanh phụ thuộc nhiều yếu tố nhưng cơ bản nhất là thằng Sale phải tự biết chạy quảng cáo và chém gió có thần. Tinh thần là như vậy nên dự án có khó tới đâu thì sale đông mà chuyên là vẫn hết cụ ạ.
em phải công nhận là CEN bán hàng đẳng cấp thật, e chứng kiến mấy dự án CEN nhảy vào giữa chừng rồi. sờ vào dự án nào là dự án đó trôi đc, còn tất nhiên trôi nhanh hay châm thì vẫn phụ thuộc từng dự án. chưa kể cđt ôm xong có quay lại ôm bụng tức hay ko cũng là 1 câu chuyện khác.

caozizi89

Xe đạp
em phải công nhận là CEN bán hàng đẳng cấp thật, e chứng kiến mấy dự án CEN nhảy vào giữa chừng rồi. sờ vào dự án nào là dự án đó trôi đc, còn tất nhiên trôi nhanh hay châm thì vẫn phụ thuộc từng dự án. chưa kể cđt ôm xong có quay lại ôm bụng tức hay ko cũng là 1 câu chuyện khác.
Giai đoạn 2 đây các cụ ngó qua, nghĩa trang còn 2 mảnh chắc phải tới cả HA=))

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Chạy quảng cáo trăm triệu/tháng phải # chứ cụ

daikim911

Xe hơi
Dự án này chắc còn dài dài các bác nhỉ? Giá chát, tiến độ thì ì ạch, dọa xây các chung cư mà cả 2 năm rồi chẳng thấy đâu?
Bi chỉ đc giao phần LK, SH, Bt còn CC là phần của người khác, nhìn cđt thế chấp giai đoạn 2 để hoàn thành giai đoạn 1 là biết bễ lắm rồi, đến cái công viên là mồi nhử làm mãi mới xong cái đường dạo bộ, từ khi đồng chí ích xì về Bi ngắc ngoải hẳn

Chỉnh sửa cuối: