Khoe xe Bmw 5 sau 1 năm sử dụng.

beamtyt

Xe tải
Hàng đây từ 09 mới đi được 7,4 vạn km có hỏng hóc cái gì đâu mà mấy bác phán 5 năm vỡ mặt, mà bên âu họ chạy đời sâu hơn vn nhiều e46 rất nhiều có điều nó liệt vào xe sang nên sv nó tính cao tầm 200-250$/1h.
Bạch hoàng tử đẹp quá

rambo2007

Xe hơi
Nhìn nội thất mới thấy tại sao doanh số b5 thua xa mer E. Hôm nhìn cái taplo mẻ, không biết đời nào nhưng màn hình trung tâm liền khối với bảng thông số. Rất tinh tế và hiện đại.

manhbvht

Xì hơi lốp
Website
spacepc.vn
khen bê mờ vê vê nói riêng hay xe đức nói chung thì có mà khen cả ngày ko hết :D

veyron

Xe buýt
E thấy cụ thớt mê Bim đã lên NBT cho xe mà ko lên vô lăng sport thì quả là 1 điều đáng tiếc đấy ạ! E ko fai sâu hay kiếm hoa hồng j nhá :D.
Đây là hình sau khi xe e lên vô lăng sport. Cảm giác gẩy số tay phê hơn rất rất nhiều, và vô lăng thì tròn tròn thể thao bọc da cầm rất sướng tay cụ nhé :D

VIETgo

Xe hơi
E thấy cụ thớt mê Bim đã lên NBT cho xe mà ko lên vô lăng sport thì quả là 1 điều đáng tiếc đấy ạ! E ko fai sâu hay kiếm hoa hồng j nhá :D.
Đây là hình sau khi xe e lên vô lăng sport. Cảm giác gẩy số tay phê hơn rất rất nhiều, và vô lăng thì tròn tròn thể thao bọc da cầm rất sướng tay cụ nhé :D

Quả này cụ lên hết bao nhiêu ạ ?

vietgiainvest

Đi bộ
Không biết có phải bác là bên vietgo.vn chuyên kết nối xuất khẩu phải không nhỉ ?

Tequilla

Xe hơi
Nhìn nội thất mới thấy tại sao doanh số b5 thua xa mer E. Hôm nhìn cái taplo mẻ, không biết đời nào nhưng màn hình trung tâm liền khối với bảng thông số. Rất tinh tế và hiện đại.
Cái này khó nói lắm cụ ơi. Đúng là bảng taplo thì bim thua mẹc, nhưng cái cần số thì mẹc lại cho mẹ lên vô lăng, cái này ko phải ai cũng thích đâu. Cảm giác lái xe bằng tay trái, rờ cần số bằng tay phải vẫn có cái j đó rất cổ điển và mạnh mẽ. Còn như mẹc thì 2 tay phải ôm cứng vô lăng trông như đàn bà. Mỗi con 1 điểm mạnh điểm yếu riêng

Diecast123

Xe tải
Bác nào chạy F10 ngâm cứu lên Ambi light như này thì bảo đảm lung linh ko thua gì nội thất Maybach đâu ạ, e đã chỉnh độ sáng Maximum, còn bác nào thích mờ ảo thì giảm lại cũng đẹp

vnmotor

Xe đạp
Xe mình đời 2012 mà mới chạy có 2v8 mọi thứ vẫn ngon choét, đang tính đổi sang E300 amg mà bán cũng tiếc. Với lại lái xe này sướng quá ko biết sang mec có hơn j ko ?

Xe cụ mới kính cóng. Cụ mà có nhu cầu đổi xe thì cho e được gặp nhé hjhj

vnmotor

Xe đạp
Nhận xét về cảm giác lái BMW (riêng phần máy)
xe BMW có đặc điểm là bắt tốc rất nhanh, gia tốc lớn, khi cần vượt xe khác thì chỉ nhẹ chân ga là xong, xe vọt rất nhàn tua máy không hề lên cao, máy không gào. Mô men xoắn cực đại của BMW từ dải vòng tua thấp khoảng 1500 nên không hiểu sao khi các bác đi 2.0 của BMW có cảm giác như 3.5 vậy. BMW520 rất khỏe, không yếu 1 chút nào nhé. Khi đi trong phố, các bác vượt thoải mái vòng tua gần như ko lên quá 2000. Máy không hề nghe tiếng mà đã vượt xong.
Trước em đi nissan teana, phòng cách lái rất điềm đạm như ông già. Từ lúc chuyển sang xe này đúng là cách đi bị thay đổi hẳn, rất thích vượt, thích tăng tốc vì xe cho mình cảm giác phấn khích. Có hôm quay lại chạy Mazda6 của người bạn, vẫn giữ nguyên phong cách vượt thì phải đạp ga rất mạnh và máy bị gào lên rõ ràng, cảm giác xe rất thiếu hụt và không dư thừa lực như BMW.

Trở lại câu hỏi của bác:
Nếu bác thích êm êm và nhẹ nhàng thì có lẽ mẹc E hợp. Nếu bác thì khỏe, vượt xe khác và cảm giác lái thì B5. Thực ra tính em điềm đạm và thích nhẹ nhàng không băm bổ, nhưng đã chót đi B5 rồi, hôm họ chạy thử e200 mới ra 2017 thì nói thật các cụ đừng ném đá, hơi hụt hẫng vì: xe tăng tốc chậm hơn B5, máy bị gào khi đạp ga và không lên ngay theo ý mình, cách âm có lẽ không tốt bằng,,, tóm lại là lái không sướng. Em thích design của BMW hơn vì mec nữ tính quá. Trong 3 hãng đức thì em công nhận dạo này Audi thiết kế đẹp. mẹc em chỉ thích S thôi, chứ E thì em ko ưu tiên bằng b5. Về chuyện BMW5 hỏng vặt nếu bác sợ thì mua thêm gói bảo hành chính hãng của BMW, thêm 3 năm và 2 năm có sẵn = tổng là 5 năm bảo hành chính hãng có 50 triệu. Yên tâm luôn.

Tất cả những phân tích trên, để BMW vọt hơn thì nó lại có 1 điểm dở, đó là đi chậm trong phố xe hơi dật, không mượt.

Này ! các cụ đọc xong thấy hay thì phải Voska chứ, cứ im im thôi, chán mớ. Im thế lần sau ai mỏi tay viết cho các cụ nữa. Động viên nhau đê !
Cam ơn chia se cua cụ nhé. E cũng đag phân vân bim bim X3 và bim 520i lướt ;)). Ai có review X3 ko ah

Tuanvh39

Xe buýt
Chiêu đãi các cụ 1 bộ ảnh xe em sau 1 năm sử dụng. Sau bài này em tiếp tục review cho các cụ về cảm giác lái và tất cả về em nó. Nhưng tóm lại là chạy cực sướng, phê lắm ( một thanh niên cực giữ xe cho biết )

Xe đẹp, xe đẹp.

Snake master

Xe tăng
xem các cụ khoe xế sang mà em hoang mang quá

vinamotor

Xe hơi
Bác nào chạy F10 ngâm cứu lên Ambi light như này thì bảo đảm lung linh ko thua gì nội thất Maybach đâu ạ, e đã chỉnh độ sáng Maximum, còn bác nào thích mờ ảo thì giảm lại cũng đẹp

Lên Ambi light cho 523i SX2011 model 2012 được phải không Cụ? Giá cho gói này Cụ cho biết em tham khảo với!
Đẹp quá Cụ!
Thanks Cụ!