[Đã bán] Bộ máy tính để bàn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
3,700,000 VNĐ

dhquan263

Xe máy
em cũng khảo giá rồi em mới đăng bán cụ ạ. thợ họ đang bán cấu hình còn kém hơn của em mà giá 4tr6 cụ ạ. case này của em còn card màn hình rời, ổ hdd 500gb. em gửi các cụ mấy link tham khảo
Cụ có BH 24 tháng 1 đổi 1 như shop không ạ

chungdoantran

Xe hơi
Em chả hiểu có mấy cụ ko mua mà cứ vào nói này nói nọ xong người định mua ko tìm hiểu họ lại bỏ đi ảnh hưởng đến thớt của em. Các cụ thấy giá cao hay thế nào thì nói rõ đàng hoàng chứ em thấy các cụ nói kiểu mỉa mai kiểu gì thế nhỉ?

khánh bec

[Tịch thu bằng lái]
Em chả hiểu có mấy cụ ko mua mà cứ vào nói này nói nọ xong người định mua ko tìm hiểu họ lại bỏ đi ảnh hưởng đến thớt của em. Các cụ thấy giá cao hay thế nào thì nói rõ đàng hoàng chứ em thấy các cụ nói kiểu mỉa mai kiểu gì thế nhỉ?
nói thật với cụ em mới bán cả bộ tháng trước i3 thế hệ 4, SSD 120, HDD 250, ram 4Gb, màn , phím xịn mà giá cũng ngang với giá cụ thôi. Các cụ ấy góp ý nhưng hơi tiêu cực

chungdoantran

Xe hơi
nói thật với cụ em mới bán cả bộ tháng trước i3 thế hệ 4, SSD 120, HDD 250, ram 4Gb, màn , phím xịn mà giá cũng ngang với giá cụ thôi. Các cụ ấy góp ý nhưng hơi tiêu cực
vâng thì em thì em đăng lên như vậy còn mời các cụ trả giá thôi mà. gặp được nhau thì chốt chứ em thấy mấy cụ kia nói kiểu cứ phá đám thế nào ấy

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
Cụ chủ kệ đi đừng để ý cc OF đang dìm hàng đấy ợ.
Tiêu chí của OF là Ngon,Bổ nhưng phải Rẻ ợ.
Giá 3 củ em thấy là hợp lý cả đôi bên rồi ợ, nhưng vì covid nên nếu ai thiện chí thì cụ chủ bớt vài lít thì càng ok.

thanhnamst89

Xe tải
E mới bán đợt dịch con hp i5 3470 ram 4gb hdd250 vga hd8490 có 2tr3 mà các cụ còn mặc cả xuống nữa mà

catmanal

Xe tải
cụ có rành giá k mà chê ng khác lomdom. màn 2tr5 chắc cụ search giá new từ 2011-2012. Còn giờ cái màn 20" gần 10 niên như vậy loanh quanh 800-900k thôi, cái case căng lắm 2tr (main chip 800k, ram 300k, nguồn case 300k, ổ 3-400k, vga 200k (giá bao test 1 tuần)). Cả bộ 3tr cũng ngang giá thợ bán cho ng dùng rồi.

còn tại sao bên này nó bán giá cao vậy thì các cụ xem màn chắc là màn mới bh12 tháng, các lk khác bh 24 tháng nhé :).
Cùng 4tr6 thà mua con all in one 9010 bh 12 tháng i5 3470s cho ngon
Tôi cần gì phải rành giá như mấy ông lom dom, lăn tăn từng xu - có khi là thợ luộc đi, luộc lại
Máy tính quan trọng nguồn gốc rõ ràng,linh kiện loại tốt, người dùng giữ gìn : có mà 5 năm, 10 năm cũng chả hỏng được
Cơ bản hợp lý dựa trên giá trị sử dụng,chất máy và thái độ hai bên cùng nhiệt tình mua bán

quochiep

Xe tăng
Nhiều ông cmt phá thớt người ta vậy ? Cao thì góp ý chủ thớt fix chứ ai lại cmt kiểu phá thớt đuổi khách của người ta như thế !

catmanal

Xe tải
Em cho chủ thread 1 tip: đăng lên chợ tốt, máy cụ giữ gìn như này 1 ngày là bay. Tình cảm bớt 1-2trăm là xong
Trên này nhiều thành phần trả giá chỉ muốn chửi luôn, không lằng nhằng. Em đã có kinh nghiệm mua bán trên Of, nhiều cụ trẻ ít tuổi,mặc cả rất kém Duyên. Em miễn trả lời luôn.

• Vodka
Reactions: JcM

Kojvotam

Xe tải
em cũng khảo giá rồi em mới đăng bán cụ ạ. thợ họ đang bán cấu hình còn kém hơn của em mà giá 4tr6 cụ ạ. case này của em còn card màn hình rời, ổ hdd 500gb. em gửi các cụ mấy link tham khảo
Cụ cứ vững tâm mà bán. Gặp ng có nhu cầu thật thì bay thôi. Of 90% còm men dìm hàng là thợ 😁

vuphong8080

Xe hơi
Nghỉ dịch nên nhiều cụ cũng rảnh. Ủn giúp cụ chủ 😂

cuchuoi0509

Xe tăng
Tôi cần gì phải rành giá như mấy ông lom dom, lăn tăn từng xu - có khi là thợ luộc đi, luộc lại
Máy tính quan trọng nguồn gốc rõ ràng,linh kiện loại tốt, người dùng giữ gìn : có mà 5 năm, 10 năm cũng chả hỏng được
Cơ bản hợp lý dựa trên giá trị sử dụng,chất máy và thái độ hai bên cùng nhiệt tình mua bán
góp ý về giá thôi chứ cụ ý bán đc k là việc của cụ ý. Còn cái đoạn "nguồn gốc rõ ràng, linh kiện loại tốt, người dùng giữ gìn" là cụ tự phiên ra hả? em chả thấy cụ chủ nói như vậy, cái ảnh chụp cũng là cửa hàng bán đồ cũ bán lại cho cụ chủ thì sao.
Em trước cũng mua con điện thoại hàng người dùng đây, xong cũng dí nhau này kia, ra hàng bọn nó có kinh nghiệm check mới biết (ý em k bảo cụ chủ như vậy, nhưng cụ cũng suy diễn kinh thật)
Em thấy các comment từ trước khi cụ nhảy vào cũng bt, fun thôi chỉ thấy cụ vào comment rất kiểu "già trâu"
Chợ PC xịn thì lên f68 VOZ đăng và thảm khảo giá chứ rao chợ tốt thì bài trôi mấy nghìn dặm k ai ngó

Chỉnh sửa cuối:

paul_scholes

Xe tải
Chủ thớt có đăng 2,5m hay 3,5m thì vẫn mặc cả như thường thôi, nên trên này e toàn tìm mua chứ ko dám bán :D. Em chả hiểu về máy móc lắm nhưng nghĩ loanh quanh giá này gặp người có nhu cầu thật sẽ mua

invincible

Xe hơi
Chủ thớt có đăng 2,5m hay 3,5m thì vẫn mặc cả như thường thôi, nên trên này e toàn tìm mua chứ ko dám bán :D. Em chả hiểu về máy móc lắm nhưng nghĩ loanh quanh giá này gặp người có nhu cầu thật sẽ mua
Bán trên này tâm lý phải vững vàng cụ nhể :)) , trên OF đợt này xuất hiện rất nhiều thằng thấy người ta bán gì mà cao cao tý là nhảy vào cào cấu thể hiện loạn lên :))

catmanal

Xe tải
góp ý về giá thôi chứ cụ ý bán đc k là việc của cụ ý. Còn cái đoạn "nguồn gốc rõ ràng, linh kiện loại tốt, người dùng giữ gìn" là cụ tự phiên ra hả? em chả thấy cụ chủ nói như vậy, cái ảnh chụp cũng là cửa hàng bán đồ cũ bán lại cho cụ chủ thì sao.
Em trước cũng mua con điện thoại hàng người dùng đây, xong cũng dí nhau này kia, ra hàng bọn nó có kinh nghiệm check mới biết (ý em k bảo cụ chủ như vậy, nhưng cụ cũng suy diễn kinh thật)
Em thấy các comment từ trước khi cụ nhảy vào cũng bt, fun thôi chỉ thấy cụ vào comment rất kiểu "già trâu"
Chợ PC xịn thì lên f68 VOZ đăng và thảm khảo giá chứ rao chợ tốt thì bài trôi mấy nghìn dặm k ai ngó
Cụ trẻ đọc lại bài đăng của chủ thread đi nhé, còn tôi thì không ưa các thành phần ép giá, mặc cả, dìm hàng vớ vẩn.
Mà cụ cũng không cần trình bày thêm làm gì - Tính tôi nó thế :D . Trẻ Trâu hay Già Trâu tôi đều tiếp hết.
Dừng còm với cụ tại đây

cuchuoi0509

Xe tăng
Cụ trẻ đọc lại bài đăng của chủ thread đi nhé, còn tôi thì không ưa các thành phần ép giá, mặc cả, dìm hàng vớ vẩn.
Mà cụ cũng không cần trình bày thêm làm gì - Tính tôi nó thế :D . Trẻ Trâu hay Già Trâu tôi đều tiếp hết.
Dừng còm với cụ tại đây
Cùn. Cứ định giá thấp hơn thì auto là dìm? Cụ lướt qua còn chưa đọc bài kỹ, nhảy vào chỉ săm soi có ai dìm giá k:)).
Em còm đến đây thôi. Bao giờ rảnh rao con iphone Xr 100 củ, hàng người dùng tốt, cho các cụ ý vào “dìm”, cụ vào def hộ em phát

Chỉnh sửa cuối:

toilakhang

Xe tải
Cùn. Cứ định giá thấp hơn thì auto là dìm? Cụ lướt qua còn chưa đọc bài kỹ, nhảy vào chỉ săm soi có ai dìm giá k:)).
Em còm thế đủ ai cũng hiểu rồi. Bao giờ rảnh em rao con iphone 100 củ, hàng người dùng tốt, cho các cụ ý vào dìm, cụ vào def hộ em cái
Cụ thợ chuyên mua đi bán lại đồ máy tính nó khác, người dùng bình thường quan điểm nó khác, cứ làm quá lên làm gì, vào cmt bảo cụ chủ bán đắt quá khó trôi là được rồi, thể hiện lắm đâm ra lại mất hay, mà nhìn cái nick mới nhớ ra trước cụ gọi điện mặc cả mình bộ z906 mình đua xe được trên voz mà hôm đấy may đang vui chứ không cũng chửi cụ rồi đấy, mình mua đâu giá bao nhiêu và giờ mình bán bao nhiêu là việc của mình chứ lại ;))
ngày trước có giao lưu với cụ bộ ae go M đấy, không biết cụ còn nhớ, mình mua thoáng vl luôn ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng