Bổ xung tính năng Cruise control cho Camry 2.0E 2015

Athena

Xe tăng
:))
Tao cứ thích ném đá Toy đấy: giá chát, option cắt tùm lum, vỏ mỏng, an toàn kém so với các xe cùng phân khúc... Chỉ phù hợp chạy dịch vụ hay sau bán lại giữ giá thôi:))
Còn tao đi xe gì kệ tao, tao dù có đi xe đạp hay đi bộ tao vẫn cứ ném đá Toy VN:)):)):))
Mày tập trung lo cho cái bát cơm nhà mày đi=))=))=))
Thế mới bảo mày uống thuốc vào đi cho đỡ điên. Mày thích dậy khôn cho người đi Toy thì về mà dạy khôn bố mày í. Theo mày nói thì ông ấy cũng đang đi Camry đấy. Éo hiểu sao bố mày đi camry lại cho mày 4 tỷ mua Mer được. :)) :)) :))

Còn nói về tư vấn với thảo luận nhé, loại bình luận như mày thế này mà gọi là tư vấn thảo luận à?

Nhiều người chê bai Toy lắm, chả riêng gì mày đâu, nhưng cái kiểu của mày cứ như thằng điên ý. Thích điên thì về box Mer mà điên tao sẽ ko nói gì đâu. Thế nhé.

hoanganhdhyhp

Xe điện
Thế mới bảo mày uống thuốc vào đi cho đỡ điên. Mày thích dậy khôn cho người đi Toy thì về mà dạy khôn bố mày í. Theo mày nói thì ông ấy cũng đang đi Camry đấy. Éo hiểu sao bố mày đi camry lại cho mày 4 tỷ mua Mer được. :)) :)) :))

Còn nói về tư vấn với thảo luận nhé, loại bình luận như mày thế này mà gọi là tư vấn thảo luận à?

Nhiều người chê bai Toy lắm, chả riêng gì mày đâu, nhưng cái kiểu của mày cứ như thằng điên ý. Thích điên thì về box Mer mà điên tao sẽ ko nói gì đâu. Thế nhé.
Bố tao đi Cam Mẽo chứ e'o thèm đi Cam VN nhá. Cái thể loại Cam VN lởm nhất so với tất cả các loại Cam trên tg này=))

Athena

Xe tăng
Bố tao đi Cam Mẽo chứ e'o thèm đi Cam VN nhá. Cái thể loại Cam VN lởm nhất so với tất cả các loại Cam trên tg này=))
Mày đúng là đồ bệnh hoạn. Thế Cam LD lởm thì ảnh hưởng đến bố con nhà mày không mà suốt ngày vào box TOY tư vấn người ta mua Mer thế. Hay nhà mày buôn xe Mer? :)) :)) :))

hoanganhdhyhp

Xe điện
Mày đúng là đồ bệnh hoạn. Thế Cam LD lởm thì ảnh hưởng đến bố con nhà mày không mà suốt ngày vào box TOY tư vấn người ta mua Mer thế. Hay nhà mày buôn xe Mer? :)) :)) :))
Mày bị dở nặng rồi. Kể ra chọc tức mày vui phết nhỉ=))=))=))

Athena

Xe tăng
Mày bị dở nặng rồi. Kể ra chọc tức mày vui phết nhỉ=))=))=))
Chọc tiếp đi đang vui mà :)) :)) :)). Trước tao với mày đã chửi nhau 1 trận rồi, thấy mày im một thời gian tưởng uống thuốc đều đặn rồi. Giờ lại tiếp tục điên rồi đấy. :)) :)) :))

À tiện đây tao muốn hỏi là Mer C200 cùng phân khúc Mazda 3 2.0, vậy Nó hơn Mazda 3 những gì mà giá Mer C chát thế. Ví dụ đôi Gương có công nghệ gì mà giá đắt gấp tới 5-6 lần vậy?

hoanganhdhyhp

Xe điện
Chọc tiếp đi đang vui mà :)) :)) :)). Trước tao với mày đã chửi nhau 1 trận rồi, thấy mày im một thời gian tưởng uống thuốc đều đặn rồi. Giờ lại tiếp tục điên rồi đấy. :)) :)) :))

À tiện đây tao muốn hỏi là Mer C200 cùng phân khúc Mazda 3 2.0, vậy Nó hơn Mazda 3 những gì mà giá Mer C chát thế. Ví dụ đôi Gương có công nghệ gì mà giá đắt gấp tới 5-6 lần vậy?
Tao chả quan tâm mấy chuyện tào lao của mày. Tao chỉ đơn giản ghét Toy VN nên tao thích ném đá thôi. Còn Mazda 2 3 cá vàng tao ném cũng chán rồi, cả Ford VN nữa tao cũng thích thì ném thôi. Nói ngắn gọn tao thích ném đá những gì chưa tốt của các hãng, mà hãng nào tao chả ném kể cả mấy con xe tao đang đi. Mày lo việc của mày đi, mày không rảnh tg như tao đâu=))=))=))

Athena

Xe tăng
Tao chả quan tâm mấy chuyện tào lao của mày. Tao chỉ đơn giản ghét Toy VN nên tao thích ném đá thôi. Còn Mazda 2 3 cá vàng tao ném cũng chán rồi, cả Ford VN nữa tao cũng thích thì ném thôi. Nói ngắn gọn tao thích ném đá những gì chưa tốt của các hãng, mà hãng nào tao chả ném kể cả mấy con xe tao đang đi. Mày lo việc của mày đi, mày không rảnh tg như tao đâu=))=))=))
Ơ thế cái gì mày cũng ném đá à. Hôm nay tao cũng rảnh ngồi cafe, thấy có đứa nó cầm nắm đá ngồi vỉa hè, hễ cứ ai đi qua là nó ném đá xong nó cười hềnh hệch mày ạ, thỉnh thoảng nó lại ném chính mình, rồi ra điều khoái chí lắm. :)) :)) :)) Không hiểu sao tao cứ có suy nghĩ là chắc cuộc đời đã có lỗi gì với nó nên nó mới thế. ^^ Thôi tao lo việc của tao đây, lúc nào mày rảnh mà thích ném đá cứ vào post của tao cho vui nhé. Tạm biệt mày. :))

Gừng

Xe container
thớt đầy tính nhân văn bổ ích

hoanganhdhyhp

Xe điện
Ơ thế cái gì mày cũng ném đá à. Hôm nay tao cũng rảnh ngồi cafe, thấy có đứa nó cầm nắm đá ngồi vỉa hè, hễ cứ ai đi qua là nó ném đá xong nó cười hềnh hệch mày ạ, thỉnh thoảng nó lại ném chính mình, rồi ra điều khoái chí lắm. :)) :)) :)) Không hiểu sao tao cứ có suy nghĩ là chắc cuộc đời đã có lỗi gì với nó nên nó mới thế. ^^ Thôi tao lo việc của tao đây, lúc nào mày rảnh mà thích ném đá cứ vào post của tao cho vui nhé. Tạm biệt mày. :))
Mày rảnh hả, đọc tất cả bài và các comment của người đọc này đi xem Toy VN của mày có bị ném đá trên mọi phương diện ko nhé, giá chát ăn dày giờ bị Trường Hải nó chơi cho sml:
http://vnexpress.net/tin-tuc/oto-xe-may/o-at-giam-gia-cuoc-chien-chua-tung-co-tren-thi-truong-oto-viet-nam-3541888.html
Mày mấy là thằng bị điên nặng khi cứ ảo tưởng người khác bị làm sao, tao khuyên mày nên đi chạy chữa đi còn kịp=))=))=))

mytomchanh

Xe đạp
Cụ chủ pm em cái sdt nào :)

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Lại động vào bát cháo nhà cụ rồi, xe em vứt ngoài đường cả đêm chả ai thèm vặt cái giề. Mà cụ bảo nó bé thế chắc tây lông nó bé hơn người VN ak? Cam hay Mer thì có phải lúc nào cũng đi đủ 5 người đâu mà sợ chật, 3 thằng nặng 80kg như em ngồi sau con Mer C còn thấy bình thường.
Cụ đọc mấy bài trên cái diễn đàn kêu nào là Mer này nọ sợ hỏng vặt hay mất đồ, em xin lỗi cụ không nuôi nổi nó nên mới sợ.
Độ đẽo thì Mer gần như chả phải độ gì cả, con xe cách đây chục năm option còn hơn con Cam Q của cụ bây giờ.
Về nhà lo bán xe đi phấn đấu mà lên xe sang đi cho nó sướng cái thằng người=))=))=))
Cụ vào nhà người khác động chạm như vậy k hay đâu, đây là thớt TOY chia sẻ có vào ngó thì ngó chứ k nên như vậy
Đã bảo rồi, uống thuốc đều vào cho bớt hâm. Người ta đi Toy nên vào box toy sinh hoạt, chả hiểu sao có thằng điẻn đi Mer C cứ vào box Toy la liếm với khuyên bảo ng ta mua xe Mer. Nếu thích khuyên bảo thì cụ về mà khuyên bố của cụ cũng đang đi Camry đấy. Người có tiền người ta mua Mer E với S chứ ít ai có tiền mà mua xe hạng C của Mer như cụ đâu. :)
Xã hội thu nhỏ mà cụ, cụ cứ tập trung vào chuyên môn cho ae TOY chứ đấu khẩu làm gì cho hỏng cái thớt, em là hội KIA Sportage dưng cũng vào đọc để hiểu hơn mặc dù xe em có rồi, đam mê là bất tận cái gì nó mới, nó làm cho ae sướng cụ cứ triển chứ cãi nhau làm gì :)

D19E

Xe đạp

TPMS & Cruise Control lắp của cụ Athena, đã test thử ổn

vnsuluoc

Xe buýt
Cụ vào nhà người khác động chạm như vậy k hay đâu, đây là thớt TOY chia sẻ có vào ngó thì ngó chứ k nên như vậy

Xã hội thu nhỏ mà cụ, cụ cứ tập trung vào chuyên môn cho ae TOY chứ đấu khẩu làm gì cho hỏng cái thớt, em là hội KIA Sportage dưng cũng vào đọc để hiểu hơn mặc dù xe em có rồi, đam mê là bất tận cái gì nó mới, nó làm cho ae sướng cụ cứ triển chứ cãi nhau làm gì :)
Thôi xin các bác... bác athena cứ ngâm cứu cho a e nhờ.. còn ai thích xe nào thì mua xe ấy.. e chưa đi xe trường hải bao giờ... nhưng e rất quý bác ấy vi bác ý hạ giá xe .. các hãng khác sẽ hạ theo.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn

Chungrhm

Đi bộ
Bổ xung Cruise control cho Camry 2.0E 2015

Camry 2.0E phiên bản 2015 có nhiều option hơn hẳn đời cũ nhưng xe liên doanh vẫn chưa có cruise control. Vì vậy Em camry 2.0E dưới đây đã bổ xung ngay Cruise Control cho nó giống bản xe nhập các cụ ạ. ODO mới có 64km thôi. :)) Lắp cái này không cắt, không gọt, không chế cháo, không hàn xì và không khoét cái gì cả. Chỉ cấy dây tín hiệu và lắp công tắc kèm nắp chụp zin thôi ạ. Các cụ nghía thử nhé. ^^

Khi tắt cruise thì nó báo thế này.

Khi đặt tốc độ Cruise thì nó thế này.

[YOUTUBE]http://youtu.be/qEdaAf-ZUN0[/YOUTUBE]
Cho em xin sdt với ah. Xe e muốn cài

forever188

[Tịch thu bằng lái]
cụ athena giờ chuyển sang kinh doanh chuyên nghiệp rồi ạ. giờ mới thấy cụ lấy công e lắp cái CC cho altis 2014 giá chát qá