[Funland] Bông hậu 2020

Ben BMS

Xe buýt
Thích em ớ hậu 1 hơn, xinh và giỏi, riêng khoản tiếng Anh và Pháp đã ăn đứt cả ban bánh khảo rồi, thành tích học tập cũng đáng nể.

gnud ad25

Xe buýt
5 bông hậu từ trái qua : Ngọc Hân - Tiểu Vy - Thu Thảo - Kỳ Duyên - Mỹ Linh

Xedap4banh2

Xe tăng
Gớm cụ cứ nâng cao quan điểm, đại gia nó cũng chọn gái đẹp thật sự chứ ko phải chỉ vì cái mác hoa hậu. Vừa đẹp vừa hoa hậu mới dễ lấy ck đại gia chứ hoa hậu mà không đẹp thì cũng ế lắm
Từ mùa hoa hậu 2006 mai phương thúy đến giờ có mỗi đặng thu thảo lấy được chồng ok. Còn lại đều chưa lấy chồng dù đã 31,32 tuổi rồi
Mai phương thúy sinh năm 88, thùy dung 90 chưa lấy ck. Ngọc hân sinh năm 89 31 rồi nhưng vì đen thô xấu gái nên mới đính hôn với 1 anh cán bộ bộ ngoại giao bình thường, ko phải đại gia gì
Rồi kỳ duyên 2014 dính nghi án đồng tính với minh triệu, mỹ linh 2016 thì hẹn hò với em trai Mc ngọc trinh mà 2 chị em nhà này thì vô cùng lùm xùm
Cái mác hoa hậu chính ra khó lấy chồng, sóng gió tình duyên hơn á hậu nhiều ấy chứ
Mấy năm trở lại đây, các đời hoa hậu ko được hot như dạo trước nhanh chóng chìm nghỉm. Mợ đỗ thị hà này e cũng nhanh chóng chìm vào quên lãng thôi các cụ ạ
Mà tên quê nhỉ, cứ phải đọc cả họ cả tên 3 chữ không gọi tắt được kkk
Đúng, cần gì hoa hậu cụ nhờ. E biết ( thật ) 1 e top 20 thôi , năm MPT, nhưng giờ tài sản chắc xếp trên cả MPT, :) mà MPT đã là số 1 về tài sản rồi

toanbui

Xe tăng
Ngọc Hân dạo này trông đỡ rồi nhỉ. Kỳ Duyên thì vẫn khó đỡ.

hoangduc.sbr

Xe container
Không cần đâu cụ
Nguyễn Thị Huyền vẫn là một hoa hậu đẹp.
Cô Huyền này mặt vừa to vừa bẹt, cổ lại ko dài, chả hiểu sao lại đc tôn sùng overrated như vậy. Gương mặt thiếu góc cạnh, nhạt nhòa.

Chỉnh sửa cuối:

Loe_hờ lú

Xe điện
Gớm cụ cứ nâng cao quan điểm, đại gia nó cũng chọn gái đẹp thật sự chứ ko phải chỉ vì cái mác hoa hậu. Vừa đẹp vừa hoa hậu mới dễ lấy ck đại gia chứ hoa hậu mà không đẹp thì cũng ế lắm
Từ mùa hoa hậu 2006 mai phương thúy đến giờ có mỗi đặng thu thảo lấy được chồng ok. Còn lại đều chưa lấy chồng dù đã 31,32 tuổi rồi
Mai phương thúy sinh năm 88, thùy dung 90 chưa lấy ck. Ngọc hân sinh năm 89 31 rồi nhưng vì đen thô xấu gái nên mới đính hôn với 1 anh cán bộ bộ ngoại giao bình thường, ko phải đại gia gì
Rồi kỳ duyên 2014 dính nghi án đồng tính với minh triệu, mỹ linh 2016 thì hẹn hò với em trai Mc ngọc trinh mà 2 chị em nhà này thì vô cùng lùm xùm
Cái mác hoa hậu chính ra khó lấy chồng, sóng gió tình duyên hơn á hậu nhiều ấy chứ
Mấy năm trở lại đây, các đời hoa hậu ko được hot như dạo trước nhanh chóng chìm nghỉm. Mợ đỗ thị hà này e cũng nhanh chóng chìm vào quên lãng thôi các cụ ạ
Mà tên quê nhỉ, cứ phải đọc cả họ cả tên 3 chữ không gọi tắt được kkk
Em quan tâm đến còm men của mợ từ vụ còm về vụ Hoàng tử gì đó bỏ tước vị hoàng gia Anh.
Nhìn chung mợ vẫn nhất thống với tư duy và cách nhìn từ vụ đó đến giờ nhỉ :D
He he,

NGC

Xe tăng
Mắt một mí lại Hàn Quốc với Trung Quốc là bản sắc. Chứ Việt Nam mắt to đen mặt trái xoan hoặc mặt bầu, Mũi dọc dừa là đặc trưng con gái Bắc Việt rồi cụ.
Triều tiên , Nhật bản, Trung quôc. Xếp vào nhóm đông á.

Chính cụ là người quote còm em và bảo rằng em Hậu nầy có nét đông á chứ ai.

Xem lại còm trước của cụ đi.

P/S : tính "đặc trưng vùng miền " của các cuộc thi quốc tế không có vùng nào gọi là Bắc Việt hết.

Minh26

Xe đạp
Ngọc Hân dạo này trông đỡ rồi nhỉ. Kỳ Duyên thì vẫn khó đỡ.
Có cái cuộc thi bông hậu mà lần nào dân tình cũng dồ cả lên như là cuộc thi gì thiêng liêng lắm. Xem bọn hoa hậu Âu Mỹ báo chí nó chả thèm nhắc đến mấy, VN thì cô nào cũng lên báo quanh năm

Row House

Xe hơi

Bastion.P

Xe container
E này hở cụ, eo cũng hơi mỡ đấy, nhg mẹt cũng có nét riêng. Cằm khá đẹp, thon gọn, có vẻ đã dao kéo. Chân hơi ngắn, dài thêm 5cm nữa mới ổn.

Năm 2016 mà mà Hoa Hậu Đõ Mỹ Linh đăng quang có bạn Lê Trần Ngọc Trân cao 1.65 đẹp vô cùng em xem phần thi phụ mà cả ban tổ chức đến bất cứ ai cũng không rời khỏi mắt bạn ấy mà nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương và còn ứng xử thông minh nữa. Hình thể 3 vòng cân đối.
Đùng một cái thấy bảo là có áp lực gì đó vậy là bạn ấy buộc phải rút hồ sơ thi chung kết.
Năm đó em tiếc lắm.
Sau đó bạn ấy được làm một videocờ líp có tên là: Nàng thơ xứ Huế .
Em chưa thấy cô gái Việt Nam nào đẹp hoàn hảo mà đáng yêu như bạn này từ khi mình lớn lên ý.

D nâu

Xe điện
Triều tiên , Nhật bản, Trung quôc. Xếp vào nhóm đông á.

Chính cụ là người quote còm em và bảo rằng em Hậu nầy có nét đông á chứ ai.

Xem lại còm trước của cụ đi.

P/S : tính "đặc trưng vùng miền " của các cuộc thi quốc tế không có vùng nào gọi là Bắc Việt hết.
Vâng thật khó để nói với cụ. Người châu Á trong đó có Việt Nam thì phải mang vẻ đẹp Á Đông không thể mang vẻ đẹp tây Âu hay nam Mỹ ý em là vậy?
Còn Á Đông thì người Việt lại có bản sắc riêng con gái Việt lại mang một vẻ mặn mà đằm thắm diụ dàng, đặc trưng và chuẩn mực mà ta vẫn thường thấy trong văn thơ ca dao tực ngữ hay trong cách vì von mắt đen tròn, hay ví von là mắt bồ câu mũi dọc dừa nó khác với vẻ đẹp da trắng mũi cao và mắt híp của người Hàn Quốc, và Trung Quốc. gái Bác Việt có ảnh hưởng về địa lý và giao thoa văn hoá với các nước Đông Á nên có làn da trắng hơn gai Miền Trung và tây nam bộ.
Ý em là muốn nói như vậy cụ ạ!
Quốc tế họ cần cái hồn của từng quốc gia dân tộc. gái Bắc, hay gái Miền Tây, Gái Huế, Gái dân tộc tây nguyên nếu là những bông hoa đẹp thì họ sẽ luôn đại diện cho 1 quốc gia đa dân tộc như Việt Nam.
Ở đây là em đang nói bạn Hoa hậu 2020 Đỗ thị Hà là cô gái có vẻ đẹp đại diện cho con gái Miền Bắc Việt bởi nét dịu dàng đôn hậu và trong sáng.
Em xem từ sơ khảo đến chung khảo thì tháy như vậy?

Chỉnh sửa cuối:

Dan du an

Xe cút kít
E thật thi hh e chả quan tâm tới ứng xử, cứ e nào xinh nhất là chọn. Chọn ứng xử thì đi xem thi hùng biện cho nhanh
Cậu nói cũng có lý, chả nhẽ lúc vào massage lại đi chọn cô nào đã từng đi thi điền kinh à. Tiêu chí quan trọng nhất vẫn là phải đẹp.

D nâu

Xe điện
E này hở cụ, eo cũng hơi mỡ đấy, nhg mẹt cũng có nét riêng. Cằm khá đẹp, thon gọn, có vẻ đã dao kéo. Chân hơi ngắn, dài thêm 5cm nữa mới ổn.

View attachment 5667584
Làm gì có chuyện dao kéo. Cụ đưa cái ảnh dìm hàng quá. Cụ tải cái video nàng thơ xứ Huế ý.
Dao kéo không thể có kiểu đẹp thuần khiết trong sáng được.Nhìn hoa hậu Kỳ Duyên và Hoa Hậu Phương Khánh dao kéo trông biết liền?
Em có xem trực tiếp bạn này rồi. Người quá đẹp mặt cũng đẹp, duyên dáng , dịu dàng. Lại thông minh, giọng nói vừa cất lên thì đã đi vào lòng người luôn. Cao có 1m65 thì các cụ loại từ vòng gửi xe nhưng em thì cú hoàn hảo là được.
Nước Mỹ cũng có vài năm hoa hậu của họ cao có 1m65-1m67 đó.
Nhưng người Việt Nam chiều cao trung bình thấp em đoán cũng phải top cuối thế giới mà cứ 1.65 -1.69 là loại luôn trong vòng 10 năm trở lại đây ý.

Chỉnh sửa cuối:

nowhereland

Xe điện
HH VN về khuôn mặt đẹp chuẩn Việt em nghĩ chưa em nào qua được Phan Thu Ngân.

Còn đi đánh Quốc Tế thì kiểu H'Hen Nien là chuẩn, mà em ấy cũng vào đến top 5 TG, thành tích cao nhất đến nay của các người đẹp VN rồi.

Bastion.P

Xe container
E nói e này chân ngắn, chứ ko nói e ý lùn. Chân ngắn tức tỷ lệ chân so với người ko quá 50%. Tỷ lệ này thấp, bên ngành múa họ cho trượt ngay từ lúc sơ tuyển.

Làm gì có chuyện dao kéo. Cụ đưa cái ảnh dìm hàng quá. Cụ tải cái video nàng thơ xứ Huế ý.
Dao kéo không thể có kiểu đẹp thuần khiết trong sáng được.Nhìn hoa hậu Kỳ Duyên và Hoa Hậu Phương Khánh dao kéo trông biết liền?
Em có xem trực tiếp bạn này rồi. Người quá đẹp mặt cũng đẹp, duyên dáng , dịu dàng. Lại thông minh, giọng nói vừa cất lên thì đã đi vào lòng người luôn. Cao có 1m65 thì các cụ loại từ vòng gửi xe nhưng em thì cú hoàn hảo là được.
Nước Mỹ cũng có vài năm hoa hậu của họ cao có 1m65-1m67 đó.
Nhưng người Việt Nam chiều cao trung bình thấp em đoán cũng phải top cuối thế giới mà cứ 1.65 -1.69 là loại luôn trong vòng 10 năm trở lại đây ý.

haizz

Xe tải
Đáng yêu quá.
Em thấy em Hà ko được đẹp như Tiểu Vy nhưng cũng tươi, xinh đấy chứ sao cụ nào bảo cười như khóc nhỉ. Nhà em ý nghèo chứng tỏ BTC công tâm :))
Nghe nói giải huê hậu đắt quá ko phải ai cũng mua được, với cả dễ dính thị phi nên người ta chỉ mua giải ớ hậu thôi. Em ớ hậu 2 học thức đến mặt mũi đều kém, cười cứ khoặm khoặm, miệng xấu mặt đanh, lại là gà của Vũ Khắc Tiệp...liệu có phải được đầu tư mua giải ko nhỉ?

D nâu

Xe điện
E nói e này chân ngắn, chứ ko nói e ý lùn. Chân ngắn tức tỷ lệ chân so với người ko quá 50%. Tỷ lệ này thấp, bên ngành múa họ cho trượt ngay từ lúc sơ tuyển.
Em sẽ tin nếu cụ đưa ngay cái video nàng thơ xứ Huế hay tỉ lệ chân và người của bạn ấy cho mọi người được biết. Em nhìn dự án từ thiên bạn ấy mặc quần bò đi nhặt rác ở Lý Sơn thấy cân đối đấy chứ?
Thậm chí là đã có sáng kiến đặt các thùng rác ở trên các trục đường ở đảo để giữ gìn vệ sinh. các thùng rác thiết kế thật xinh đẹp ý bạn nói vậy?
Con đường đến hòn đảo xinh đẹp đó đúng là nhiều rác lắm.
Cứ mưa cái là đày rác.

nghia heniken

Xe điện
Website
www.facebook.com