[Thảo luận] Bức xúc

xe hoa

Xe buýt
Chả là em chả hiểu cụ muốn nói gì luôn! Đồng hương mà khó hiểu quá! Em bức xúc rồi đấy:21:
Chả là cụ "nhẫn" hay ông kia "nhẫn"?:21:

duanhngheo

Xe máy
Chả là em chả hiểu cụ muốn nói gì luôn! Đồng hương mà khó hiểu quá! Em bức xúc rồi đấy:21:
Chả là cụ "nhẫn" hay ông kia "nhẫn"?:21:
Hjx, cụ cũng cao bằng ạ. Em hết bức xúc rùi, tại lúc đấy mệt nên...

À Cụ đang công tác tại đơn vị nào ạ?

xe hoa

Xe buýt
Hjx, cụ cũng cao bằng ạ. Em hết bức xúc rùi, tại lúc đấy mệt nên...Cụ đang công tác tại đơn vị nào ạ?
Chả là quê nhà em ở phường Sông Hiến đó cụ. Em về suốt mà chưa đoán ra cơ quan nào có quả gara như cụ tả.
Nhà cụ ở đâu ạh? Cụ ở đơn vị nào vậy?

duanhngheo

Xe máy
Chả là quê nhà em ở phường Sông Hiến đó cụ. Em về suốt mà chưa đoán ra cơ quan nào có quả gara như cụ tả.
Nhà cụ ở đâu ạh? Cụ ở đơn vị nào vậy?
Cụ đang công tác HN à? Thôi cụ ạ, em chả nói cho cụ biết cơ quan đấy đâu. Phức tạp lắm. Cụ ơi, xe cụ có logo otofun chưa, khi nào cụ lấy hộ em cái. Em thấy caobang mình chả ai có logo cả.

daihatsuvn

Xe điện
Sao nhiều chả là thía :21: câu chuyện của cụ dẫn đi mấy hướng :21:

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
bác nói nhảm íu tả nổi
1/ đỗ nhờ
2/ ít tuổi hơn tận 10 tuổi ( mấy năm nữa là ng ta làm bố của bác tốt ) thì làm gì nó chả nói trống không .
3/ có tý Ghen ăn tức ở ("nó" đi 1.8 thì sao bác đi 2.0 thì sao chênh nhau có tý tiền mà liên can cái mợ gì ??)
4/ hay đỗ vào chỗ ng ta đỗ xe còn làm trò
Túm lại đây là 1 kiểu chí phèo hoeẹn đại điển hình nhất mà em gặp cho tới nay

NHẢM !!!!

khoavq

Xe điện
Đọc xong thớt này cháu cười gần chết.

Chỗ nào có cháu là thỉnh thoảng có xì pam :)):)):))

xe hoa

Xe buýt
Chả là em đi dọc Cao Bằng chẳng thấy nhà nào đang xây mà xây thêm cái gara to vật vã như cụ tả. Hay là vừa xây? Ở đoạn nào vậy cụ? :^):^):^)
Chả là em thấy có 1 em Civic hay đỗ kiểu âm dương ở phố Cũ, cạnh đấy là 1 em Prado và Mitsu. Nhưng đối diện lại chẳng thấy cơ quan nào. Không biết có phải là chỗ cụ đang bức xúc không?:^)

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
mai cụ xe hoa qua ấy mà gặp cái xe 2.0 thì ứng cho em 1 can xăng mấy lị 1 cái ZIPPO ( cho nó đỡ bức xúc là dùng bật lửa 2 khìnđể đốt ) hóa vàng hộ em nhá
cụ cứ ứng trc tiền xăng và tiền ZIPPO . Xong việc em gửi tiền và anh em làm 1 trận uooosng đã đời mừng cho 1 bác hết bức xúc
còn xe quái đầu mà bức vói xúc :)):)):)):)):))

vihali

Xe container
Bỏ mẹ, em đi Matiz, gặp phải mấy cụ đánh giá con người bằng những thứ trang sức chứ không phải nhân cách, khéo em bị các cụ đì cho không lên nổi. Cụ ở Cao Bằng, trên đó thoáng mát, đường rộng thênh thang, chắc cụ khinh bọn HN chen chúc ổ chuột lắm nhỉ?

xe hoa

Xe buýt
Bật lửa 2 khìn làm gì cho tốn cụ. Tý ra quán nước giả vờ mua điếu thuốc rồi thửa quả bao diêm về cho cháy luôn cả bao đỡ có dấu vân tay:)):)):))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
gớm đốt cái xe hơn nửa tỷ bạc mà bác tiết kiệm thế
bác cứ mạnh tay chi bạo cho em
bao nhiêu bác đem hóa đơn về em trả
viết kích lên tý anh em còn có tiền uống bia nhá
:)):)):))

lookati

Xe tải
Chả là...chả là...
chẹp, bác ơi là bác!
Cái từ "xỹ" với "sỹ" nó có phải là một đâu?
"Chả là ở cơ quan này có một thằng hơn em khoảng 10 tuổi, được cái tính ông này thì hơi phẩy phẩy, cũng có con Civic 1.8 lái rất xỹ"

stinger

Xe điện
Website
www.punbb-hosting.com
ông kia mà cũng là ô phở thì có khi ACE lại được đọc thêm 1 thớt bức xúc nữa :21:

binhnq2

Xe tăng
các bác ném bác Dù Anh Nghèo (hay đú anh nghèo nhỉ??) kinh quá. Chả là bác ấy có chút bức xúc, định làm bậy, may lên đây được anh em OF ném cho tỉnh người, thôi ng ta cũng tỉnh rồi. các bác đừng ném nữa, keke e xì pam với đi vote đây.

adidaphat

Xe tăng
:77::77::77::77:
văn của cụ hay quá em đọc mà loạn hết cả lên:21:
cơ mà em nói thật em mà rơi vào trường hợp của cụ thì thằng kia ko bị ăn đánh thì cũng bị chửi cho đến nhục cụ ợ

:77::77::77::77:
văn của cụ hay quá em đọc mà loạn hết cả lên:21:
cơ mà em nói thật em mà rơi vào trường hợp của cụ thì thằng kia ko bị ăn đánh thì cũng bị chửi cho đến nhục cụ ợ
Cái thèng, đã đỗ xe trước cổng cơ quan của moa còn đòi chửi với đánh moa hả?
Moa gọi bảo vệ ra đuổi cổ giờ:))

Traica.CCCP

Xe hơi
Theo e thì tất cả là do cảm tính thôi. Nếu bác thấy ghét thì bác kiếm một cái van xe đạp, mài sắc và bóp bẹp đầu để lượng hơi ra vừa phải sau đó cài vào lốp xe xủa , nếu là dạy một bài học về lễ độ thì là Bánh sau, nếu muốn dạy một bài về Y khoa thường thức thì cài vào lốp trước. Đảm bảo bác sẽ hết ức chế. Chúc bác thành công và vui vẻ.
Chả là nhà em đang thi công, cứ 1h30 pm là em phải sang mở cửa cho thợ vào hoàn thiện nhà. Chuyện thế này các cụ ạ:

Chả là nhà em đối diện với một cái cơ quan, có 2 cái gara. Bình thường thì trong gara luôn có xe, và được khóa cửa, vậy là xe đỗ trong gara thì ít đi. Vì thế ai muốn đỗ ở cổng gara cũng được.

Chả là ở cơ quan này có một thằng hơn em khoảng 10 tuổi, được cái tính ông này thì hơi phẩy phẩy, cũng có con Civic 1.8 lái rất xỹ, mặt vênh vênh, mỗi lần vào cua thì ông này uốn hết cả người...theo vô lăng và cua...Nói chung là em cũng quen ông đấy, nhưng từ ngày thấy nó lái xỹ, em ghét quá em ko nhìn nó nữa, cũng ko hỏi luôn, chắc nó cay em các cụ ạ.:))

Những lúc nó bị các xe khác đỗ trước cổng, nó ko còn chỗ đỗ. Đành phải đỗ dưới lòng đường, nhưng khổ nỗi lại thích đỗ kiểu chó *** (nửa âm, nửa dương). Chả là có cái cột điện trồng trên vỉa hè, nằm ngay đầu mép lên xuống của hè, nó lại còn tiến lên và cho xe lùi lên hè, cách cái mép cột điện chừng 10 phân, mà làm như thế có phải khó không, mà cạnh cái cột điện là một tấm bê tông...nhưng nó cũng tiến lên và cho xe lùi lên hè...

Mọi lần em đến trước và đỗ vào gara trước, nó đến sau vì ko còn chỗ đỗ, nên hắn lại đỗ cách cột điện trên hè 10 phân.

Hôm nay em lại đến trước nó, vì là giờ đi làm của nó mà, em vừa xuống xe tắt máy, nó mở cửa ra xuống xe và bảo: "Cho xe ra đi" nói bằng cái giọng khinh thường em, ra vẻ ta đây là bề trên, người của cơ quan, chỗ đấy là của tao mày đến trước cũng như vậy thôi...Lúc đó em cũng ức lắm rùi...mở cửa miệng lẩm bẩm, nổ máy, nhưng em còn nghịch mấy thao tác nữa như: bật điều hòa, bật đèn SOS, nhạc, rùi mới lùi, lùi em chỉ nhích nhích ít thui, xong lại có chướng ngại vật đằng sau, em dừng một lúc lâu cho thoát nguy hiểm hết em mới lùi, lúc đó chắc nó ức em lắm, vì em lùi luôn cũng được nhưng lại ko lùi...

Các bác cho em lời khuyên đi: đành rằng cơ quan hắn đi làm thật đấy, nhưng đấy ko phải là nhà của hắn..., mà cũng ko phải nhiều tuổi hơn mà ra vẻ, lúc đó em tự nhiên ức lắm, em đã nghĩ đến chuyện báo thù rùi: như là cho xe hắn 1 vạch, xì lốp, lần sau em lại đỗ tiếp vào đấy em đỗ đấy trước rồi em chuồn ra chỗ khác cho ông đấy không thấy mặt em, rồi có thể chủi nhau với ông đấy...Cho em lời khuyên nha, ko em dại dột hỏng việc lớn mất.

Chỉnh sửa cuối:

Vua sa mạc

Xe tải
cho nó 1 phát cụ ạh:69:

vitamint

Xe tăng
đọc chuyện của cụ em thấy kiểu gì ý khó hiểu thật
:)):))
bác cứ giải quyết thế nào cho nó vui vẻ
chứ ai lại đi xì lốp vạch sơn :6::6::6::6::6: