[Funland] Bụng em bự…

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Thấy bảo là chuyển địa điểm :D
Nó chịu được màn kèn sáo lâu thế là oách đấy. Chứ em cá là trên 50% các bố bụng to trên này gặp quả kèn sáo đấy là đứt phừn phựt =))
Hêh:)) còn lão nữa hầy? Bụng như trống cái đúng không?

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Tóm lại là cụ thớt đã vào chiến dịch chưa thế?
Đã bóp mồm bóp miệng, vận động thể dục thể thao chạy nhảy... toát mồ hôi chưa? Hay vẫn đang dừng ở bước vào thớt đọc? :))
Mà nhiều cụ cứ dùng nhiều từ tiếng tây nghe phức tạp chết cha, cụ thớt đã lười thì chớ, đọc xong hãi bỏ mệ.
Hqua đạp về giã trận bia thì nghe tin ông chú mổ lại chiến vào bệnh viện xong mò về, bay hết cả bia. Lại ốp phát nữa rồi tạnh:))

thanhnamdinh

Xe tăng
Cụ chơi ntn thì bụng chắc sáu múi 100% rồi:))
plank cũng nhiều phom lắm cụ, nếu chỉ đơn thuần là thẳng lưng thẳng chân giữ đến khi mỏi thì cũng rễ, còn phom mà đấy hết vai + xiết chặt bụng+cuộn xương chậu thì khá là thốn luôn, nó còn có phom khó hơn là lean plank là phải đẩy ng hết cỡ về trước còn khó nữa

Ếch

Xe tăng
Thấy bảo là chuyển địa điểm :D
Nó chịu được màn kèn sáo lâu thế là oách đấy. Chứ em cá là trên 50% các bố bụng to trên này gặp quả kèn sáo đấy là đứt phừn phựt =))
Em ko sợ kèn sáo, càng lâu càng thích hehe. Nhưng ngại nhất là màn on-top và kiểu chóa akak. có bài j tập cho món này ko các cụ?

dasanee

Đi bộ
Em lại tưởng chủ thớt có chửa :))

belo

Xe điện
Em vừa gúc ra thế này, nhưng chưa hiểu nó tốt cho món kia thế nào ợ
Nó ăn vào cơ lưng dưới, cơ mông, cơ háng, cơ đùi sau nhiều. Giờ cụ nằm ngửa ra gồng các cơ này xem có giống với lúc đó không nhé..

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
E ko biết các CỤ thế nào nhưng E nghĩ chọn môn rèn luyện cũng phải phù hợp với thể trạng, béo quá + tuổi cao mà các Cụ khuyên chạy thì khó lắm, nó ảnh hưởng tới hệ xương khớp nhiều ạ, ít Cụ nhắc tới bộ môn bơi nhỉ, làm mấy vòng là E thấy cũng tiêu năng lượng khá nhiều ấy, cũng tác động đến nhiều bộ phận, nhóm cơ trên cơ thể
Bơi tầm này không được cụ ạ, ngoại trừ bơi sông hồ thôi. Chứ dịch bệnh thế này thì không bơi bể được

Ếch

Xe tăng
Nó ăn vào cơ lưng dưới, cơ mông, cơ háng, cơ đùi sau nhiều. Giờ cụ nằm ngửa ra gồng các cơ này xem có giống với lúc đó không nhé..
E đang quan tâm đến cơ tờ rym thì ko thấy đâu hụ hụ. Đùa chứ mấy cái cơ này liên quan thế nào đến vụ em đang hỏi hả cụ, hay nó cũng có tác dụng như cái bài tập thót cơ mít để kìm bắn pháo hoa ạ?

belo

Xe điện
E đang quan tâm đến cơ tờ rym thì ko thấy đâu hụ hụ. Đùa chứ mấy cái cơ này liên quan thế nào đến vụ em đang hỏi hả cụ, hay nó cũng có tác dụng như cái bài tập thót cơ mít để kìm bắn pháo hoa ạ?
Cụ cứ tập thử và trải nghiệm xem sao. Có khi đúng với người này lại không đúng với người khác.
Còn cơ tờ rim là cụ muốn gì ạ. Lâu hay gì?

Mr.Ripley

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nên thể dục thể thao vừa khỏe lại vừa đẹp

xtac2004

Xe tải
cụ đổi phom plank cho nó nặng hơn sẽ khỏe hơn và đốt nhiều calo hơn sẽ ra múi thôi cụ
cũng cần có thời gian cụ nhỉ, từ bụng chửa đến bụng phẳng là cả quá trình rồi. Còn tập để ra múi thì chắc em phải tập nặng hơn nhiều

thanhnamdinh

Xe tăng
cũng cần có thời gian cụ nhỉ, từ bụng chửa đến bụng phẳng là cả quá trình rồi. Còn tập để ra múi thì chắc em phải tập nặng hơn nhiều
Vâng cụ, cái gì cũng cần có thời gian, về cơ bản thì ai cũng có cơ cả, chỉ là lượng mỡ nhiều nó che đi thôi, cái khó là làm cho nó dày lên, và giữ dc nó càng khó, nhiều khi tập gần chết xong gặp ngay ông bạn rủ đi ăn uống tùm lum vào thế là phí công

Ếch

Xe tăng
Còn cơ tờ rim là cụ muốn gì ạ. Lâu hay gì?
Theo mạch câu chuyện e đang hỏi thì đúng như thế cụ ạ hụ hụ, e đang yếu ở 2 tư thế tiên cô cưỡi hạc và thần khuyển đẩy xe, cụ có bài tập j quý báu ko ợ?