[Funland] Buồn quá các cụ ạ!!!

cuocsongbuon2019

Đi bộ
Buồn chuyện gia đình, Không thể nào ngủ được, lên đây chia sẻ cũng như mong vài lời động viên, tư vấn của các cụ.
E vs gấu mẹ lấy nhau cũng đc gần chục năm, đã có 2 F1. Cách đây 5 năm gấu có say nắng 1 thằng, bị em phát hiện, thề sống thề chết là chưa có j, em làm căng sau cũng qua. Rồi có cháu thứ 2, giờ đc gần 3 tuổi. Đến hôm nay, thì e lại đc ng báo tin (gđ phía kia) là gấu e có qua lại vs ng khác. Em xem zalo có thấy tin nhắn ẩn, mò ko ra pass, em gọi dậy bât mở thì cũng xoá hết tin nhắn rồi. Trao đổi vs phía kia thì cũng có nắm đuợc vài thông tin, thằng mặt lol kia cũng cua nhiều gái, vợ nó tóm đc ít nhất là có gấu chó nhà e vs 1 em nữa. Em khảo thì nó cũng thề sống thề chết là ko có j, ko ngủ vs nhau, chỉ là tìm nhau tâm sự chia sê bla bla.
Em thì sau vụ đầu tin tưởng nó sẽ biết thay đổi, em cũng hết mực yêu chiều, đi làm về là hộ nấu cơm rửa bát, dạy dỗ con cái... mà gấu chó thì cũng tỏ ra rất yêu chồng, thương con. Nhưng tin xấu nó cứ như từ trên trời rơi xuống, đọc mấy cái tin zalo bên kia lưu được em như đổ sụp, cay đắng quá các cụ ạ.
Em phải làm sao đây các cụ. Văn dốt chữ nát, mong các cụ chia sẻ đừng chém em.

vuhaitrieu

Xe hơi
Vợ cụ lần 2 rồi, lần này nên làm to ra cụ ạ. Nhưng làm gì cố nghĩ đến các cháu

namdq

Xe điện
Cụ đã đi khám chưa? Trước tiên đo xem cao thêm mấy phân nếu chính xác nữa thì xét nghiệm xem canxi có thừa ko cụ nhé

namdq

Xe điện
Buồn chuyện gia đình, Không thể nào ngủ được, lên đây chia sẻ cũng như mong vài lời động viên, tư vấn của các cụ.
E vs gấu mẹ lấy nhau cũng đc gần chục năm, đã có 2 F1. Cách đây 5 năm gấu có say nắng 1 thằng, bị em phát hiện, thề sống thề chết là chưa có j, em làm căng sau cũng qua. Rồi có cháu thứ 2, giờ đc gần 3 tuổi. Đến hôm nay, thì e lại đc ng báo tin (gđ phía kia) là gấu e có qua lại vs ng khác. Em xem zalo có thấy tin nhắn ẩn, mò ko ra pass, em gọi dậy bât mở thì cũng xoá hết tin nhắn rồi. Trao đổi vs phía kia thì cũng có nắm đuợc vài thông tin, thằng mặt lol kia cũng cua nhiều gái, vợ nó tóm đc ít nhất là có gấu chó nhà e vs 1 em nữa. Em khảo thì nó cũng thề sống thề chết là ko có j, ko ngủ vs nhau, chỉ là tìm nhau tâm sự chia sê bla bla.
Em thì sau vụ đầu tin tưởng nó sẽ biết thay đổi, em cũng hết mực yêu chiều, đi làm về là hộ nấu cơm rửa bát, dạy dỗ con cái... mà gấu chó thì cũng tỏ ra rất yêu chồng, thương con. Nhưng tin xấu nó cứ như từ trên trời rơi xuống, đọc mấy cái tin zalo bên kia lưu được em như đổ sụp, cay đắng quá các cụ ạ.
Em phải làm sao đây các cụ. Văn dốt chữ nát, mong các cụ chia sẻ đừng chém em.
Làm gì có đứa nào nhận là đã chén đâu:)) ngủ còn chả nhận nữa là :D theo em lót tay rồi gửi nó về bên ngoại.

pig pig

Xe hơi
Việc đầu tiên cụ nên làm là thử ADN. Xong rồi tính

mikeng

Xe đạp
Cụ thể tin nhắn bên kia lưu được nó như thế nào cụ phải mô tả rõ ra chứ, có trái ngược hoàn toàn với lời thề thốt của gấu không? Em thấy món ngoại tình này nó như nghiện, mà người đời đã nói, đừng nghe nghiện trình bày, cứ phải thực tế bằng chứng rõ ràng trước mắt mà công tâm hành động.

Mà kể cũng lạ, thằng kia chăn dắt mấy em mà gấu cụ vẫn chấp nhận hài lòng làm "rau thứ n" của nó. Thà là thằng kia cảm nắng mỗi mình gấu thì còn có chút gì đấy tha thứ nhẹ tội đi được.

cuocsongbuon2019

Đi bộ
K 54 rẻ mà em giai.
Nếu là trường hợp của mình thì sẻ thu thập đủ bằng chứng, lôi cổ con gấu chó về nơi sx trả lại, cần thiết hả? K54 đâu?
Nhưng phải xem lại người chồng ntn đã (tư cách, đạo đức, sinh lý, . . . )
Chào thân ái - quyết thắng!
Em thì cũng chưa thấy ai chửi em vì tư cách vs đạo đức cả đâu ạ, sinh lý thì chỉ có nó trốn thôi chứ e chưa ngán kèo nào, k54 xong f1 e vứt đi đâu đc ạ

boynuce

Xe tải
K ở đc với nhau thì ngả bài thôi a ạ, như vậy đỡ khổ cả 2 và bọn trẻ con. Cái giống đàn bà mà quen mùi thì k bao giờ thay đổi đc đâu.

cuocsongbuon2019

Đi bộ
Cụ thể tin nhắn bên kia lưu được nó như thế nào cụ phải mô tả rõ ra chứ, có trái ngược hoàn toàn với lời thề thốt của gấu không? Em thấy món ngoại tình này nó như nghiện, mà người đời đã nói, đừng nghe nghiện trình bày, cứ phải thực tế bằng chứng rõ ràng trước mắt mà công tâm hành động.
Có đc 1 đoạn thôi ạ, chủ yếu là nhắn tin gọi điện ko đc, gấu chó hờn thằng lol kia, e khảo thì nó cũng nhận là có nhắn tin gọi điện qua lại các kiểu khoảng tháng nay, thằng kia thì ở huyện xa, xét thấy thì cũng ít cơ hội gặp nhau, nó khai mới gặp đc 1 lần, còn lại là nt gọi điện, nhưng lòng em thì như đã chết, chả biết phải chọn nẻo nào

cuocsongbuon2019

Đi bộ

Mà kể cũng lạ, thằng kia chăn dắt mấy em mà gấu cụ vẫn chấp nhận hài lòng làm "rau thứ n" của nó. Thà là thằng kia cảm nắng mỗi mình gấu thì còn có chút gì đấy tha thứ nhẹ tội đi được.
Nó *** biết cụ ạ, thằng lol cũng dẻo mồm, bên kia gửi cả đoạn nó nhắn vs con bé kia cho em, em cho con gấu chó xem mặt nó tái dại đi, nản.

tintucvn

Xe tăng
cụ trên khuyên chuẩn đó.
Bước 1 kiểm tra 2 đưa có phải con mình không
Bước 2 ly hôn thôi. Chứ đau lúc là khỏi, con mình lớn lên nó sẽ hiểu mình, không thì nhận nuôi cả 2 đứa. Ở vậy nuôi con, thi thoảng thèm thì ra ngoài

Nó *** biết cụ ạ, thằng lol cũng dẻo mồm, bên kia gửi cả đoạn nó nhắn vs con bé kia cho em, em cho con gấu chó xem mặt nó tái dại đi, nản.
Chia buồn cùng chủ thớt! Cụ lấy phải con vợ lăng loàn rồi, khi yêu và mới lấy nhau nó chưa bộc lộ thôi. Đành dứt áo đứng lên thôi cụ ạ, loại ấy báu gì( dạng gái này mình gặp hơi bị nhiều rồi - bản tính chúng nó thế rồi).
Cần thử ADN của hai nhóc- dù rằng việc này mất nhân tính nhưng buộc phải vậy- sau đó ra toà- cố dành quyền nuôi con- nêú chính xác là con mình- dạng đàn bà như vậy không đủ tư cách để nuôi con trẻ đâu

sunriselfc

Xe máy
Nhìn nick cụ e đoán cụ tính sang 2019 dứt điểm, phỏng cụ?

Ladagia

Xe điện
Cụ cứ bình tĩnh đã. Lúc này cụ đang nóng giận mất khôn. Chuẩn bị sẵn sàng các p/án kể cả ly hôn, sau ly hôn con cái thế nào. Tính này của gấu cụ chắc ăn vào máu rồi. Ntin cviec thì đc chứ kiểu nhớ nhung giận hờn thì bó tay rồi.

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Chia buồn với cụ.
Dứt điểm, đau 1 lần rồi thôi đi cụ ạ.

khkdgs

Xe điện
chuyện này còn phải xe cụ chồng nữa. nghe bên thì vô ích. em không phán nhưng có thằng em cũng bỏ vợ vì vợ theo giai. bỏ xong vợ nó lấy ngay vợ khác.

cuocsongbuon2019

Đi bộ
Khoản kia vẫn đều nhé ạ, nó nói vẫn yêu chồng, yêu con, kiểu ngoại tình tư tưởng, mất niềm tin quá các cụ ạ