[Thảo luận] [C&P] 13/03/2012 - Công an đi 2B ko mũ BH đâm vào ô tô ở ngã 5 Cửa Nam.

khumui

Xe buýt
Website
benmar.vn
Thực ra anh 4B không biết có camera của VOV nên hoảng loạn chạy mất dép thôi, nếu biết có camera theo dõi "đúng , sai" thì em dám chắc bác ấy sẽ dừng lại và đưa người đi cấp cứu ngay

Greenwood

Xe buýt
phóng viên ngu + biên tập hèn nhiều quá, giờ đọc báo nào cũng thấy ức chế...

Vụ Cửa nam, các cụ cứ đợi đấy xem mèo nào cắn miu nào, xxx mà to à... có tiền thì bố thằng xxx cũng bị đè chết í chứ

RedAnt

Xe tải
Về tình tiết bỏ chạy chạy của chú 4b tôi thấy thế này:
- Nếu vụ việc xảy ra nơi đồng không mông quạnh, giữa núi rừng, việc 4b bỏ đi không cấp cứu làm người bị nạn thêm nguy kịch thì đáng tội.
- Đây là sự việc giữa phố phừong đông đúc, có nhiều người sẵn sàng cứu giúp. 4b ở lại có thể nguy hiểm tính mạng do bị đánh hôi nên việc rời hiện trường có thể chấp nhận được. Tuy nhiên việc không ra trình báo ngay thì sai rồi
- Thực tế, nạn nhân vẫn được cấp cứu kịp thời, 4b có ở lại thì nạn nhân cũng không tốt hơn.

revetonvn

Xe hơi
Website
www.facebook.com
thật sự là em bức xúc quá đi, gia đình tài xế đã nhận mọi trách nhiệm về phía mình và chịu hoàn toàn chi phí điều trị cho kẻ gây tai nạn. Sao lại khốn nạn thế các bác nhỉ? E đọc dantri mà tức lòi ruột ra, dù tài xế là người mà e chẳng quen biết

onroad

Xe tăng
Tóm lại vụ này sẽ sử kín. 2 bên tự thỏa thuận.
Chấm hết!
Em bỏ túi roài, các cụ đừng chém nữa lại gây cãi nhau vì 1 thằng cầm luật ngồi xổm lên luật.

Sô lếch Mù

Xe điện
Nếu xem kỹ lại clip đó,tinh ý một chút,các kụ có thế thấy 2b đâm trực diện vào sườn phải,gần bánh trước của 4b.Do đó thể cú đâm đã làm chuyển hướng bánh trước oto.Cú đâm quá mạnh đã khiến cho cậu Long ngồi trong xe nhưng lực va đập truyền từ lốp xe lan tỏa lên vô lăng đã khiến cho xe mất lái chạy sang làn đường bên kia mà chủ xe ko thể cưỡng lại được.Cũng vì đâm ngang thân oto nên chú 2b theo quán tính đã bay lên trời qua capô sang bên kia còn chiếc xe máy thì ở lại phần đường bên này.

Do đó ko thể có chuyện 4b đâm 2b,mà là 2b đâm ngang 4b.Kết quả khám nghiệm xe sẽ rõ trong vài ngày tới.

Chỉnh sửa cuối:

thanhchung

Xe buýt
Cụ nào giúp được Cụ Long thì PM em nhé. Em sẽ cung cấp số đt gia đình. Mẹ Cụ Long là PTGD của 1 doanh nghiệp vận tải Taxi tuơng đối lớn ở Hà Nội.
e chả giúp đc gì nhưng e ủng hộ a Long này.
cái bọn police này chỉ đc cái hống hách thôi

lethienngoc

Xe đạp
Kiểu gì chẳng biện minh là đồng chí cảnh sát đang có nhiệm vụ gấp nên mới vượt đèn đỏ, có khi còn được tăng hàm, nếu có die thì được truy tặng huy chương ấy chứ.

Chich_Bong

Xe máy
Cho em hỏi các trường hợp bị đụng xe xong lăn ra đươmgf xe khác đi qua cán phải chết thì cái xe cán chết người đó bị phạt đến mức nào ạ? Trươm hợp này em thấy là 4b cán phải anh 2b là do anh ý bay qua đầu xe đúng lúc xe bị đánh lái sang trái sau khi bị đâm. Nên anh 4b này chỉ bị xử ko cứu giúp thôi, có gì mà tội với tình gây tai nạn.

Tribute

Xe container
Cho em hỏi các trường hợp bị đụng xe xong lăn ra đươmgf xe khác đi qua cán phải chết thì cái xe cán chết người đó bị phạt đến mức nào ạ? Trươm hợp này em thấy là 4b cán phải anh 2b là do anh ý bay qua đầu xe đúng lúc xe bị đánh lái sang trái sau khi bị đâm. Nên anh 4b này chỉ bị xử ko cứu giúp thôi, có gì mà tội với tình gây tai nạn.
Giả xử nó ko đâm vào đầu 4b mà đâm vào dải phân cách rồi người bay qua đầu ô tô rơi tọt vào gầm xe 4b trong lúc 4b đang di chuyển thì 4b cũng chỉ nghĩ là có cái mả mẹ gì rơi ấy nhỉ? xe trèo qua rồi thì hơi lưỡng lự xong đi tiếp thôi chứ dừng lại xem nó là cái gì làm cái quái gì.

mazda626

Xe buýt
Cụ nào giúp được Cụ Long thì PM em nhé. Em sẽ cung cấp số đt gia đình. Mẹ Cụ Long là PTGD của 1 doanh nghiệp vận tải Taxi tuơng đối lớn ở Hà Nội.
em không giúp được gì cả, nhưng có điều, cụ chuyển ngay cái link này cho bác gái nhà cụ long, đẻ bác yên tâm khi tiến hành công cuộc đòi công lý...cho cháu gửi lời chúc đến nhà cậu long này...phải làm ra ngô ra khoai cụ ạ...

MinhHa

Xe máy
em thấy bên wwt có cụ nói bác 2b đi liên hoan nhân nhận được quyết định chuyển công tác về. Như vậy có thể bác 2b cũng có tý men rồi.Bác 4b thử tìm thông tin xem sao.

hoanluong

Xe tải
sai đến đâu, sử đến đó. Xin chia buồn cùng hai bác. Phần các nhà báo thì đúng như bác chủ thớt phản ảnh. Với tôi nó không phải lá cải, là lá nho...

RuaHoGuom

Xe tải
Có thể em nói thế này sẽ đụng chạm đến 1 số Cụ ở đây nhưng quả thật đúng là các tin đưa bây giờ quá nhiều những tít giật gân để câu view mà khi dùng những ngôn từ đó có thể làm cho người đọc hiểu sai lệch hoàn toàn vấn đề. Đạo đức và trình độ của 1 số người làm báo giờ đi xuống quá (mà không hiểu sao TBT cũng phê duyệt cho đăng được)

giangnam03

[Tịch thu bằng lái]
Ủng hộ bác 4B chơi đến cũng với gia đinh thằng xxx kia

cuongvbapl

Xe máy
Khi chưa xem clip thì em cũng nghĩ bác bốn bánh xấu tính thật. Nhưng xem xong clip rồi thì thấy anh xxx cũng chẳng ra gì! Khổ cho bác bốn bánh. Tai họa ở trên giời giáng đúng vào đầu bác ấy!

CHIANTHI

Xe tăng
Bác tài nên khởi kiện các báo sử dụng hình ảnh của mình khi chưa xin phép.

HUMMER H4

Xe hơi
Giúp cái giề, nhà cụ ấy còn cả đống taxi đang chạy trên đường kia kìa, mà đồng loại của XXX thì luôn sẵn sàng để...trả thù cho má Năm