[Funland] [Cá nhân] End games xem chán vãi chưởng!!!

hoangduc.sbr

Xe container
Cảm nhận cá nhân thôi nhé, 1m em thì chả đi xem đâu do hôm trc cũng đọc nx vài cụ trên này chê rồi. Cơ mà hn mấy đứa cháu gạ đi thế là lại mua vé đi xem cùng chúng nó. Mất toi hơn củ bạc mà xem chán kinh hồn, đã chán lại còn dài như bôi nên mang đến 1 sự ức chế tương đối. Cũng có mấy ông khoảng trên 30t chút như em đi cùng bồ cũng chê nhạt nhẽo khi ra khỏi phòng chiếu. Bảo cảm giác như bị lừa, mịa bọn lều báo chém cho phim nhảm lên thành thần thánh trong lịch sử điện ảnh TG mới vl:-w
Chờ tháng sau ra Godzilla 2 ko biết có khả quan hơn ko hay lại dẫm tiếp vào dớp p.2 dở hơn p.1 của đa số bom tấn mấy năm gần đây.
Cụ mợ nào chưa xem em khuyên chân tình chớ có ra rạp. Cả cái phim Hellboy 2 cũng đừng xem, cục súc lắm. Nói chung hơn 2 tháng phim rạp từ sau tết giờ chấm đc mỗi cái phim Tiền đen của bọn Hàn xẻng và phần nào đó cái Alita, 2 Phượng cũng tàm tạm. Còn lại toàn phim nhảm, phỉnh lừa của bọn Tây lông. VN vừa rồi có cái phim "Thiên linh cái" có vẻ tiềm năng mà nó lại cấm chiếu sát ngày ra mắt mới buồn:-w

*** Lại còn có vài cụ lấy cái "chắc chưa xem 21 tập trc" để bắt "vía" mới hài;)). 3 cái phim bom Mẽo này thì có cái j đặc biệt, hiếm độc lạ mà xem với chưa xem. Xin thưa là em xem full bộ rồi và càng đến gần cuối càng chán. Đến đúng 2 bộ cuối là Caption Marvel và cái Endgame này thì hạ cấp thành phim xàm nhảm luôn.

Nói 1 chút về phim điện ảnh Hàn, cụ nào cần phim thì để tối về nhà em lập list 20 phim điện ảnh hay của bọn nó cho mà trải nghiệm. Xem nó có 1 trời 1 vực so với phim bộ truyền hình nhảm nhí mà các cụ trên này xem rồi mặc định auto chê phim Hàn hay ko!

Chỉnh sửa cuối:

ngocvietcode

Xe tải
Cụ bảo cảm nhận cá nhân xong lại đi chê cảm nhận cá nhân của người khác là sao?
Em 34 tuổi đi xem thấy nó hay ạ.

hai.tranhr

Xe container
Trước giờ em không xem phim này luôn.

Sent from my iPhone using Tapatalk

namln

Xe máy
Hellboy 2019 là một quả bom xịt quá rõ ràng :D

hoangduc.sbr

Xe container
Cụ bảo cảm nhận cá nhân xong lại đi chê cảm nhận cá nhân của người khác là sao?
Em 34 tuổi đi xem thấy nó hay ạ.
Mấy cái review đặt hàng của bọn lều báo thì cá nhân cái j cụ? Cụ đọc chúng nó khen nức nở cái Caption Marvel và Shazam là đủ hiểu độ phỉnh của nó rồi.

Khanhdo9584

Xe tải
Nói chung là quan điểm và sở thích nữa. Có người thích đen, có người thích trắng. Chúng ta tự do mà =))

nghienruou

Xe điện
Cụ kêu vậy lại có khối cụ vào bẩu là cụ không biết xem đó :D

gnud ad25

Xe buýt
E thấy hay ạ

Teen

Xe điện
Chấm đc mỗi vai phủ thủy, ngực lép nhưng mặc non-bra nhìn vẫn kích thích vồn. Còn thằng nv9 Hellboy nhìn cái mặt vừa ko cảm xúc, vừa ngu. Xem mà ức chế nhất thằng này.
Chuẩn cụ. Được mỗi em phù thuỷ đoạn oánh nhau :))

Linh1979

Xe hơi
Cảm nhận cá nhân thôi nhé, 1m em thì chả đi xem đâu do hôm trc cũng đọc nx vài cụ trên này chê rồi. Cơ mà hn mấy đứa cháu gạ đi thế là lại mua vé đi xem cùng chúng nó. Mất toi hơn củ bạc mà xem chán kinh hồn, đã chán lại còn dài như bôi nên mang đến 1 sự ức chế tương đối. Cũng có mấy ông khoảng trên 30t chút như em đi cùng bồ cũng chê nhạt nhẽo khi ra khỏi phòng chiếu. Bảo cảm giác như bị lừa, mịa bọn lều báo chém cho phim nhảm lên thành thần thánh trong lịch sử điện ảnh TG mới vl
Chờ tháng sau ra Godzilla 2 ko biết có khả quan hơn ko hay lại dẫm tiếp vào dớp p.2 dở hơn p.1 của đa số bom tấn mấy năm gần đây.

* Cụ mợ nào chưa xem em khuyên chân tình chớ có ra rạp. Cả cái phim Hellboy 2 cũng đừng xem, cục súc lắm. Nói chung hơn 2 tháng phim rạp từ sau tết giờ chấm đc mỗi cái phim Tiền đen của bọn Hàn xẻng và phần nào đó cái Alita, 2 Phượng cũng tàm tạm. Còn lại toàn phim nhảm, phỉnh lừa của bọn Tây lông. VN vừa rồi có cái phim "Thiên linh cái" có vẻ tiềm năng mà nó lại cấm chiếu sát ngày ra mắt mới buồn
Đúng thời đại tự do mỗi ng mỗi ý kiến.
Nhưng cháu hỏi thật cụ đã xem bao nhiêu phim trong loạt phim Marvel rồi. Nếu cụ xem phim nay lần đầu thì cháu khuyên cụ nên ở nhà đi ạ.
Khác gì xem chung kết c1 mà người xem ko có tí kiến thức bóng đá, cũng không yêu thể thao, thì xem làm gì.

Được gửi từ iPhone Xʀ - Otofun

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Đúng thời đại tự do mỗi ng mỗi ý kiến.
Nhưng cháu hỏi thật cụ đã xem bao nhiêu phim trong loạt phim Marvel rồi. Nếu cụ xem phim nay lần đầu thì cháu khuyên cụ nên ở nhà đi ạ.
Khác gì xem chung kết c1 mà người xem ko có tí kiến thức bóng đá, cũng không yêu thể thao, thì xem làm gì.

Được gửi từ iPhone Xʀ - Otofun
Thấy cụ ấy nói đã xem đại úy Marvel rồi. Chắc cũng xem được nhiều.

Ngoaigiaotre

Xe tăng
Mấy cái review đặt hàng của bọn lều báo thì cá nhân cái j cụ? Cụ đọc chúng nó khen nức nở cái Caption Marvel và Shazam là đủ hiểu độ phỉnh của nó rồi.
Cụ đề cao cảm nhận cá nhân cụ quá thôi.
Hạ nó xuống hoặc giữ cho riêng mình đi.

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Đây là hậu quả của việc xem film theo phây, theo phong trào "vì người ta đi, mình cũng phải đi".

Nếu bạn troẻ đã xem hết 21 tập trước đây của series này và tới film vẫn phát biểu thế này thì tôi xin khẳng định rằng bạn đi xem film để cho các bạn FB biết rằng mình cũng ra rạp như ai, he he he :D

Cụ Găm

Xe buýt
Tối qua em cũng lọ mọ ra rạp xem một mình, hehe, cũng tạm được dù logic chuyện dễ đoán và vụ anh Sắt thì em cũng nghĩ đến từ tập trước. Đúng chất mẽo oánh đấm ầm ĩ + chút hài, thấy chút hình ảnh của mình, một loser, trong anh Sấm bụng bia :))

Bài kiss me -twice-again j đó nghe hay phết, chờ hết fim mà ko thấy có nhá tập sau, chắc là end thật rồi.

anhduc8805

Xe tải
Phim này được 9 điểm imdb đấy ạ, tức là nó rất hay. Cụ không thấy hay là do lỗi của cụ. Em xem hết các phim marvel rồi nhưng thực sự phần này cũng được nhưng không đạt được cảm giác sướng lắm, sâu lắng với tâm lý diễn giải nhiều quá

smartdragon

Xe buýt
Cụ chủ thẩm phim như ccc, hihi, em 46t mà xem xong ra khỏi rạp mắt còn ướt, cu con 20t còn bồi cho câu: bố mẹ em k đc bóng bàn cho khi ngồi vào xe, spoit phim là tội ác!

Ohno

Xe buýt
Em thì thấy đoạn cuối iron man hạ thanos ez vãi, đơn giản thể búng tay mịa từ đầu đi đánh đấm gì. Em cũng ko đánh giá cao tập này. Các phần gần đây của vũ trụ marvel em đều thấy kém đi so với trc

Gà Rang Muối

Xe máy
Để có thể cảm nhận hết cái hay của End Game thì phải xem 21 phim trước đó nữa, bộ phim này tất cả các tình tiết đều liên quan đến 21 phim đó. Hôm em ra rạp cũng có rất nhiều cặp đôi đi xem phong trào gặp diễn viên nào cũng hỏi: " Ông này là ai?" "Sao lại có 2 ông cáp tần thế?".
Xem như vậy thấy nhạt là phải...

Gà Rang Muối

Xe máy
Em thì thấy đoạn cuối iron man hạ thanos ez vãi, đơn giản thể búng tay mịa từ đầu đi đánh đấm gì. Em cũng ko đánh giá cao tập này. Các phần gần đây của vũ trụ marvel em đều thấy kém đi so với trc
Búng tay là mất mạng luôn đó, Iron man có quá nhiều thứ để mất và quyết định cuối cùng của ông ấy là 1 sự hy sinh vĩ đại.