[OFTV] Cà phê OF - Lật mặt kẻ lừa đảo điện thoại với thủ đoạn tinh vi

scorpion_ica

Xe điện
"Bạn Ót di" là thế đếch nào? Phải lạ "Cụ ót di" chứ nị.
Tôi kịch niệt phản đối ông Mai cơn Dô tiền hậu bất nhất nhá! :))

Chu An

Xe điện
- Phòng không có tiêu âm nên xuất hiện echo.
- MC nói nhanh, khả năng xuất thân từ dân chuyên ngữ vì nói nhanh là đặc sản của dân này.

otzi

Xe tăng
Ôi tuyệt quá. Em được lên sóng. Bản thân em đi thu hình trực tiếp thấy rất tâm lý khi lên ống kính nên nói năng, suy nghĩ hay hành động có hơi dị xíu :D nhiều cụ nói cụ MC nói nhanh chắc một phần do tâm lý vì em nói chuyện trực tiếp với cụ thấy cụ rất nhiệt huyết, giọng nói rất lôi cuốn. Những số đầu tiên có thể gặp nhiều vấn đề phát sinh nhưng em tin OFTV sẽ rất phát triển, em xin làm fan trung thành ạ. <3

www.LEDL8.com

Xe buýt
Nhờ OF-Patrol làm việc với bên Trung tâm Chăm sóc Mã lực bơm mỗi OFer dưới đây 20 mã vì đã góp ý giúp chương trình nhé:
  1. bk.nguyenlinh
  2. xeco.com
  3. Viettri
  4. Poirot
  5. Tửu Sắc
  6. Bát Mã
  7. viet
  8. hienld
  9. Cún Mít
  10. hailuatn
  11. Cốc San
  12. taductoan
  13. Yêu đất Việt
  14. ngoc_phuong
  15. Sweethome
  16. tulai24h
  17. juve99
  18. Quản Tượng
  19. Bắp Bơ
  20. nguyen_tranhn
  21. langtoilangtoi
Em cũng tham gia phản biện mà, ít thì cũng được 5 mã chứ ạ.

thngaylangthang

Xe ngựa
Một nét thay đổi rất mới và rất hữu ích của diễn đàn otofun.net. Chúc OFTV thành công tốt đẹp!
P/S: Anh Mai Cần Gio đẹp zai nhờ :)
Em cũng thế cho nhanh :D
Ps: Anh í đã cần công cụ hỗ trợ chưa nhỉ ;)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

mrspooky

Xe tăng
Cháu ủng hộ và mong kênh này sẽ ngày hoàn thiện và phát triển hơn.

juve99

Xì hơi lốp
Chuẩn cụ. E xin rút làm mc. Hơi buồn lại nói nhanh quá ;)
Lần đầu và nói trước công chúng sao tránh được bỡ ngỡ chứ cụ, cụ làm vài số, đầu tư hình ảnh trang phịc là bon ngay. Ngay như dân cn họ cũng phải làm quen cả năm mới đỡ sạn mà. Cụ cố gắng lên, e thấy cụ làm MC còn hơn Minh béo - Bình Minh

dongkijote

Xe điện
Lần đầu tiên diễn đàn otofun chính thức ra mắt OFTV và cũng là lần đầu tiên chương trình Cà phê OF (OF Talk) được giới thiệu tới cộng đồng thành viên.

Dự kiến chúng tôi sẽ có nhiều chương trình làm cầu nối với thành viên như: An toàn giao thông, Câu chuyện chuyến đi, Người OF, Giới thiệu xe...

Với Cà phê OF, mục đích của chương trình này là tạo nên một kênh đối thoại với các thành viên từ những chủ đề trong Quán Cafe OTOFUN. Mỗi tuần sẽ phát sóng 2 số trên các kênh Youtube, diễn đàn otofun.net, Group otofun, Fanpage, otofun news.

Chúng ta sẽ lần lượt chọn lựa ra những topic hay, nóng để làm chủ đề đối thoại. Khách mời chính là các chủ thớt và những thành viên có liên quan đến bài viết. Với mỗi thành viên khách mời chúng tôi đều có những phần quà nhỏ để cảm ơn sự hợp tác của các cụ mợ. Rất hy vọng đây sẽ là một kênh giải trí kịp thời dành cho thành viên diễn đàn và giải toả được thắc mắc của đại đa số các thành viên. Những chương trình đầu tiên còn nhiều thiếu sót, mong các thành viên góp ý và ném đá nhẹ tay để ekip chương trình có thể tiếp tục ra được các chương trình tiếp theo phục vụ cho các cụ, mợ. Xin trân trọng cảm ơn sự ủng hộ của các cụ mợ.

Kính mời OFer xem số đầu tiên của Cà phê OF trên OFTV:

Lật mặt kẻ lừa đảo điện thoại với thủ đoạn tinh vi

Link tới thớt: https://www.otofun.net/threads/em-vua-gap-cu-lua-kinh-dien-review-cho-cac-cu-ngay.1368448/

Xin cảm ơn OFer otzi đã giúp đỡ chúng tôi thực hiện số đầu tiên này.

TÓM TẮT NỘI DUNG CLIP cho những OFer ngại xem dài:

https://news.otofun.net/thanh-vien-otofun-lat-mat-ke-lua-dao-iphone-voi-thu-doan-tinh-vi-14679.html
Mẹ. Ngồi đàm đạo trong quán cà phê mà ko có nổi cốc cà phê bên cạnh.

Nam Đà Nẵng

Xe tăng
Nhờ OF-Patrol làm việc với bên Trung tâm Chăm sóc Mã lực bơm mỗi OFer dưới đây 20 mã vì đã góp ý giúp chương trình nhé:
  1. bk.nguyenlinh
  2. xeco.com
  3. Viettri
  4. Poirot
  5. Tửu Sắc
  6. Bát Mã
  7. viet
  8. hienld
  9. Cún Mít
  10. hailuatn
  11. Cốc San
  12. taductoan
  13. Yêu đất Việt
  14. ngoc_phuong
  15. Sweethome
  16. tulai24h
  17. juve99
  18. Quản Tượng
  19. Bắp Bơ
  20. nguyen_tranhn
  21. langtoilangtoi
Ơ ! em cũng tham gia góp ý từ đầu sao không có tên nhể ;));));))

Lần đầu và nói trước công chúng sao tránh được bỡ ngỡ chứ cụ, cụ làm vài số, đầu tư hình ảnh trang phịc là bon ngay. Ngay như dân cn họ cũng phải làm quen cả năm mới đỡ sạn mà. Cụ cố gắng lên, e thấy cụ làm MC còn hơn Minh béo - Bình Minh
Cảm ơn cụ so sánh vs Minh béo :))

meomun346

Xe container
KLq nội dung nhưng cụ Mai cồ nói nhanh quá, nếu xác định kênh này lâu dài, phát triển, chuyên nghiệp thì MC nên chuyên nghiệp hơn.
Oh, em góp ý thêm là cái phòng thu này chưa chuẩn, tiếng vọng còn nhiều. Đề nghị lắp thêm rèm (giảm tiếng ồn) hoặc chọn 1 cái phòng khác ạ.