[Thảo luận] các bác cẩn thận

anhviet88

Xe tăng
hôm 27 tháng 3 vừa rồi em đi Nghệ An đi đường HCM đến đoạn rừng Qg Cúc Phương giáp danh Thanh Hóa có một đoạn 40km em đã cẩn thận không dám đi nhanh em đi 45km đi được một đoạn thì bi xxx túm các chú đặt ngay vấn đề thế ý chú thế nào em vội rút 200k các chú cười rách mồm rồi đút ngay vào túi ức thế . em leo lên xe đi tiếp khoảng 35km lại thấy xxx pắn tiếp có máy xe bị dính tiếp lần 2 mặt méo mó xin xỏ thật tội nghiệp may em đi cẩn thận ko bị sao đường thì vắng tanh ko 1 bóng người nó cắm biển 40 với 50 đi tức anh ắnh các bác nếu đi đường này nhớ cận thận :77:

TuaBin

Xe tăng
cảm ơn cụ nhưng thớt này có nhiều rồi cụ ạ

Vuvit

Xe tăng
Đoạn này là điểm đen rùi bác ah...Nhưng mà mấy bố xxx này làm tiền kinh thật, hít tí khí, tí bụi mà ra vấn đề, nước ngoài thì vào công an thì sợ nhất làm CSGT còn ở Việt Nam thì ... hồi trước tí nữa e cũng phải theo nghiệp!May ko thè bây giờ tiền tiêu xả láng...

TheOne122

Đi bộ
hôm 27 tháng 3 vừa rồi em đi Nghệ An đi đường HCM đến đoạn rừng Qg Cúc Phương giáp danh Thanh Hóa có một đoạn 40km em đã cẩn thận không dám đi nhanh em đi 45km đi được một đoạn thì bi xxx túm các chú đặt ngay vấn đề thế ý chú thế nào em vội rút 200k các chú cười rách mồm rồi đút ngay vào túi ức thế . em leo lên xe đi tiếp khoảng 35km lại thấy xxx pắn tiếp có máy xe bị dính tiếp lần 2 mặt méo mó xin xỏ thật tội nghiệp may em đi cẩn thận ko bị sao đường thì vắng tanh ko 1 bóng người nó cắm biển 40 với 50 đi tức anh ắnh các bác nếu đi đường này nhớ cận thận :77:
Đi 1 ngày đàng học 1 sàng luật xxx cụ chủ thớt nhỉ.

Tran Thanh Binh

Xe tải
Quê nội em ở nghệ an.em vít đường HCM suốt.công nhận là đi sướng thật.em toàn vít trên 1 lít thôi ah.mấy lần bị máy chú XXX gọi xuống vì bị bắn tốc độ và liếm vạch.nhưng e đều thoát :D.chả vì là người nhà của em làm quan trong ngành mà (thanh hóa hay nghệ an đều có cả).bây giờ các chú XXX nhìn thấy biển xe em 30S-0165 là chán chả bùn toét còi nữa.các bác đi cẩn thận nhé.đoạn HN-Nghệ An là hay bắt lỗi vớ vẩn lắm đấy.nếu thấy mình đúng thì cứ cãi.các chú XXX trẻ tuổi sợ ngay!

hâm mờ

Đi bộ
Cụ ơi, chưa tới 27 tháng 3 đâu ạ.

Dương Tử Anh

Xe tải
EM tí thì hết hơi vì đọc cái này của cụ:77:!

ECO-arch

Xe tăng
Các bác cứ kêu than cái chuyện bị bắn ở Thanh Hóa - Cúc Phương.Nhiều topic nói về vấn đề này rồi. Em chỉ xin góp đôi lời:
- Đoạn hạn chế 40 là đoạn kẹp giữa khe núi, có đá lở, khuất tầm nhìn. Ở đây đã xảy ra rất nhiều tai nạn chết người, các cụ cứ hỏi dân ở gần đó thì biết. Đường vắng nên nhiều vụ rất thương tâm, bị ngã xuống nằm đấy không ai biết, chết giữa đường , có người còn bị xe khác cán lên lần 2. Vì thế giao thông mới cắm biển hạn chế tốc độ. Ở Thanh Hóa và giáp ranh Cúc Phương có 2 đoạn hạn chế, tổng chiều dài đường ở hai đoạn này chưa đến 1km. Các bác vít 80-100 hết đoạn này thì lợi ra được mấy phút?
- Các đoạn khác bắn rất ác như Ngọc Lặc, Khe Hạ thì xe con chạy 50, vì qua thị trấn, thị tứ đông dân cư. Đi sai tốc độ thì bị bắn chứ sao? Hơn nữa còn v/đ an toàn nữa, mấy thị trấn đấy dân sát ra đường, trẻ con chạy ra ngoài trong lúc các bác vít 100 thì làm sao? Các đoạn khác ngoài đồng trống, đường rộng, đẹp có ai cắm biển hạn chế đâu?
Em chuyên chạy đường HCM nên ở mấy điểm này rất rành, cứ đi đúng cho chắc ăn. Đêm hôm kia lúc 22h30 còn bị bắn mò một phát ở Khe Hạ, nhưng em đang chạy 45 nên cóc sợ vì đoạn đấy cho chạy 50.
Nói chung cứ tuân thủ thì chẳng xxx nào dám làm khó mình. Nó bắt mò, bắt sai thì cứ gân cổ mà cãi sợ quái gì.

TechVNS

Xe tải
Quê nội em ở nghệ an.em vít đường HCM suốt.công nhận là đi sướng thật.em toàn vít trên 1 lít thôi ah.mấy lần bị máy chú XXX gọi xuống vì bị bắn tốc độ và liếm vạch.nhưng e đều thoát :D.chả vì là người nhà của em làm quan trong ngành mà (thanh hóa hay nghệ an đều có cả).bây giờ các chú XXX nhìn thấy biển xe em 30S-0165 là chán chả bùn toét còi nữa.các bác đi cẩn thận nhé.đoạn HN-Nghệ An là hay bắt lỗi vớ vẩn lắm đấy.nếu thấy mình đúng thì cứ cãi.các chú XXX trẻ tuổi sợ ngay!
Em nói thật, cụ có ô dù thì để dành khi cơ nhỡ, sơ ý đỡ mất tiền hay thời gian thôi. Còn cứ lôi ô ra để vi phạm luật thì chả hay tí nào, cụ không quan tâm đến tính mạng người khác thì cũng nên quan tâm đến mình. Chứ cụ cứ đi như thế nhỡ có ngày ....

khoavq

Xe điện
Em nói thật, cụ có ô dù thì để dành khi cơ nhỡ, sơ ý đỡ mất tiền hay thời gian thôi. Còn cứ lôi ô ra để vi phạm luật thì chả hay tí nào, cụ không quan tâm đến tính mạng người khác thì cũng nên quan tâm đến mình. Chứ cụ cứ đi như thế nhỡ có ngày ....
Đồng ý với cụ ạ.