Các Bác cho em hỏi em có quá lạc hậu khi thích xe số sàn ko?

Khánh Ngọc

Xe container
Mợ học kỹ thuật mà lại còn nhạy cảm nữa thì nhứt rồi.
Nghe mợ nói sờ cần chuyển số làm em giựt cả mình.
Em lại nhạy cảm giống mợ rồi he he. Mà em cũng dân kỹ thuật đấy
Tại cái trường em học dù kỹ thuật nhưng nó loãng moạng Bác ợ.
Hôm nay nghỉ ở nhà nằm ngắm xe và chat với các Bác, hơn hẳn thiên đường Bảo Sơn. Ke ke

meodenmatlua

Xe điện
Tại cái trường em học dù kỹ thuật nhưng nó loãng moạng Bác ợ.
Hôm nay nghỉ ở nhà nằm ngắm xe và chat với các Bác, hơn hẳn thiên đường Bảo Sơn. Ke ke
Ơ thế sói nhà mợ đi đâu mà để mợ choác với các cụ off thế này.

Khánh Ngọc

Xe container
Ơ thế sói nhà mợ đi đâu mà để mợ choác với các cụ off thế này.
Ha ha, sói nhà em dân kinh tế, hổng quan tâm gì tới xe pháo Bác ạ. Đang chi nấu cơm rửa bát lau nhà rồi. Đời em thiệt thòi thế đấy :(

thungkhe

Xe điện
Mợ mua xe AT. Nó có chế độ Auto và Manual. Chế độ M chạy như MT luôn. Vậy mợ không phải lăn tăn nhé. Còn Mợ sợ đạp lút ga khi đi AT thì Mợ chỉnh hành trình chân ga vừa đủ.

landport

Xe tăng
Xe côn nặng mà lúc tắc đường muốn đi bộ hơn, em nói thật

cauvang67

Xe tải
Mọi ng cứ bảo Phụ nữ nên đi xe tự động cho nhàn, nhất là phố đông, nhưng sao em cứ ko thích em tự động chút nào. phụ nữ vốn dĩ phản xạ chậm, đôi khi bị phân tán mà đạp nhầm em chân gas chỗ đông ng thì đứt phựt. Có em côn, em ý còn đỡ cho nếu có phản xạ quen cắt côn khi đến chỗ đông.
Thế mà bao ng mắng em lạc hậu, thậm chí bảo ngu ấy. Em thấy tắc đường thì côn khổ thật nhưng trong thành phố có đáng gì đâu nhỉ?
Nhân tiện em muốn hỏi các Đại lý xe Su luôn, có em swift số sàn ko nhể? Cho em cái giá tốt với. Đanh định bay sang em Mirega nhưng hình dáng em đó ko thích lắm. Hức
Thanks các Bác bỏ time đọc bài của em. Phụ nữ cứ đắn đo nó khổ thế đấy.
các Bác tư vấn, em mời rượu tất mặc dù em chỉ biết diệt mồi ;)
Chia sẻ với mợ , em thích và đang đi số sàn nhưng nếu mợ hay đi trong phố thì nên nghĩ lại chút .

meodenmatlua

Xe điện
Ha ha, sói nhà em dân kinh tế, hổng quan tâm gì tới xe pháo Bác ạ. Đang chi nấu cơm rửa bát lau nhà rồi. Đời em thiệt thòi thế đấy :(
Sói làm việc của mợ, mợ làm việc của sói. Thảo nào mợ thích số sàn.
Mợ thật thiệt thòi

vieta

Xe tải
Nếu mợ thực sự thích thì không việc gì phải lăn tăn, suy nghĩ gì nhiều cho mệt, nếu cần e sẽ chỉ cho mợ cách để đi số sàn nhàn như số tự động kể cả tắc đường trong phố, hay các tình huống khẩn cấp, thậm chí cả đua bằng số sàn luôn, phê cực ạ!

Khánh Ngọc

Xe container
Mợ mua xe AT. Nó có chế độ Auto và Manual. Chế độ M chạy như MT luôn. Vậy mợ không phải lăn tăn nhé. Còn Mợ sợ đạp lút ga khi đi AT thì Mợ chỉnh hành trình chân ga vừa đủ.
Ôi, thế ạ. thế lại đọc thêm tài liệu xem sao ạ. thánks Bác nhiều. Có hỏi có sáng hơn các Bác ạ

Khánh Ngọc

Xe container
Chia sẻ với mợ , em thích và đang đi số sàn nhưng nếu mợ hay đi trong phố thì nên nghĩ lại chút .
Cám ơn Bác cho định hướng. Để em định lại tinh thần xem sao ạ. Chứ đi số tự động cứ lo.

Khánh Ngọc

Xe container
Nếu mợ thực sự thích thì không việc gì phải lăn tăn, suy nghĩ gì nhiều cho mệt, nếu cần e sẽ chỉ cho mợ cách để đi số sàn nhàn như số tự động kể cả tắc đường trong phố, hay các tình huống khẩn cấp, thậm chí cả đua bằng số sàn luôn, phê cực ạ!
BÁc cho cái hướng dẫn kỹ càng để em có động lực quyết với. Nhưng xe Mt bây giờ trang bị nội thất kém quá. Hức

Khánh Ngọc

Xe container
Mợ tìm hiểu Mazda 2 chưa ạ, số tự đông 6 cấp, chân ga tốc độ thấp có khoảng trễ tránh việc đạp nhầm đủ time vẫn kịp phanh nhé. Xe trag bị đủ option, cam, dvd, kiểu dáng đẹp, tiết kiệm nliệu.
Swift mợ nên xem xét cho kỹ nhé.nội thất, option. Tiêu hao nhiên liệu.
Bác chào hàng thì cho em cái giá rổ chứ, nhiều tiền quá Sói nhà em ko cho mua đâu

at2009

Xe tăng
Không nói chuyện đi đường trường và đi phố mà nói ng lái là Phụ nữ Bác ạ. Chứ nhàn quá là hay ngó đt rồi xe điên triền miên
Phụ nữ hay đàn ông cũng thế thôi. Đã lái xe thì nên tập trung chứ vừa lái xe vừa đt rất nguy hiểm.

Khánh Ngọc

Xe container
Phụ nữ hay đàn ông cũng thế thôi. Đã lái xe thì nên tập trung chứ vừa lái xe vừa đt rất nguy hiểm.
Bác nói đúng đấy. Hôm rồi em còn thấy một mợ ngồi trang điểm và ăn sáng cơ. Nói chung là coi thường an toàn gt lắm ạ

cauvang67

Xe tải
Cám ơn Bác cho định hướng. Để em định lại tinh thần xem sao ạ. Chứ đi số tự động cứ lo.
Ôi , mợ lo thế thì lo hết cả nhân loại sao ? Mợ nên đi thử và cảm nhận thực tế cho thỏa đáng cảm xúc nhé . Mọi người đi số tự động nhiều , nhầm chân ga chỉ là cách nói thôi mợ ạ . Theo em đều là do không tập trung hết thôi .

tamchenlenxe

Xe buýt
mợ chủ hỏi nhưng em thấy câu trả lời luôn trong ấy rồi còn đâu. mợ sẽ mua xe số sàn thôi. còn em nghĩ at vẫn là hợp lý với tình hình hien tại ;)