Các Bác cho em hỏi em có quá lạc hậu khi thích xe số sàn ko?

Phú Hoàng

Xe điện
Đi số sàn khả năng tập trung điều khiển xe sẽ cao hơn, nhưng lúc tắc đường thì lại vất vả mợ à :P

Khánh Ngọc

Xe container
Mợ đừng phân tích lý sự nhiều. Xe AT là điện thoại di động còn xe MT là điện thoại bàn. dễ hiểu. Không giàu như TUI đây cũng không thích đi xe số sàn . đi 25 năm chán quá rồi. bi chừ đi số tự động thấy đổi đời như sắm ĐT IPHONE. Mong Mợ K Ngọc theo thời cuộc nghen.
VÂNG CÁM ƠN BÁC. EM CŨNG ĐANG 50/50 RỒI Ạ

Khánh Ngọc

Xe container
mợ chủ hỏi nhưng em thấy câu trả lời luôn trong ấy rồi còn đâu. mợ sẽ mua xe số sàn thôi. còn em nghĩ at vẫn là hợp lý với tình hình hien tại ;)
HỨC, BÁC NÓI THÊ LẠI KHÓ NGHĨ ROÀI

Khánh Ngọc

Xe container
Đi số sàn khả năng tập trung điều khiển xe sẽ cao hơn, nhưng lúc tắc đường thì lại vất vả mợ à :P
CÔNG NHẬN VỚI BÁC, LÚC QUAY ĐẦU MÀ ĐƯỜNG ĐÔNG THÌ VỪA OÁNH LÁI VỪA VỀ SỐ RÊ CÔN. MỆT PHẾT BÁC NHỂ.
CHỈ SỢ NÓ VỌT PHÁT NGUY HIỂM BÁC Ạ

Khánh Ngọc

Xe container
À CÁC BÁC CHO EM HỎI THẤY BẢO CÓ XE TỰ ĐỘNG NHƯNG CHẾ ĐỘ NHƯ SỐ SÀN LÀ DƯ LÀO CÁC BÁC? XIN ĐƯỢC TƯ VẤN CÁC BÁC CAO THỦ?

Phú Hoàng

Xe điện
CÔNG NHẬN VỚI BÁC, LÚC QUAY ĐẦU MÀ ĐƯỜNG ĐÔNG THÌ VỪA OÁNH LÁI VỪA VỀ SỐ RÊ CÔN. MỆT PHẾT BÁC NHỂ.
CHỈ SỢ NÓ VỌT PHÁT NGUY HIỂM BÁC Ạ
Mợ yên tâm, lái xe số sàn thành thạo thì khả năng nhầm lẫn mất lái sẽ rất thấp vì luôn phải chú ý côn số phù hợp :)

616818

Xe tải
Mọi ng cứ bảo Phụ nữ nên đi xe tự động cho nhàn, nhất là phố đông, nhưng sao em cứ ko thích em tự động chút nào. phụ nữ vốn dĩ phản xạ chậm, đôi khi bị phân tán mà đạp nhầm em chân gas chỗ đông ng thì đứt phựt. Có em côn, em ý còn đỡ cho nếu có phản xạ quen cắt côn khi đến chỗ đông.
Thế mà bao ng mắng em lạc hậu, thậm chí bảo ngu ấy. Em thấy tắc đường thì côn khổ thật nhưng trong thành phố có đáng gì đâu nhỉ?
Nhân tiện em muốn hỏi các Đại lý xe Su luôn, có em swift số sàn ko nhể? Cho em cái giá tốt với. Đanh định bay sang em Mirega nhưng hình dáng em đó ko thích lắm. Hức
Thanks các Bác bỏ time đọc bài của em. Phụ nữ cứ đắn đo nó khổ thế đấy.
các Bác tư vấn, em mời rượu tất mặc dù em chỉ biết diệt mồi ;)
Mợ chủ yếu đi trong phố thì at cho khỏe mợ ạ, mặc dù em vẫn đang " lạc hậu" vì chủ yếu em chạy đường huyện lẻ, mà phải công nhận chạy mt không thấy thừa tay thừa chân.

probook4420s

Xe hơi
Nếu điều khiển nhuần nhuyễn thì số sàn đi cực thích :) rất êm, mượt ạ và cũng ko đến nỗi vất vả đâu

HenryFord

Xe điện
Xe số kể cũng tiện, sẵn dụng cụ khi trống vắng.

giangotoo

Xe đạp
Bình thường mà cụ. Ngọc Trinh đâu phải lúc nào cũng xinh

honglongit

Xe buýt
hồi em mới lấy bằng cũng suy nghĩ như mợ, chỉ thích chạy số sàn và rất thích cảm giác đấm số giật số, sau dính vài vụ tắc đường các xe ken nhau từng cm trong phố và giờ em chỉ đi at không vương vấn gì số sàn nữa ạ :D

xe bo keo xx

Xe hơi
Mọi ng cứ bảo Phụ nữ nên đi xe tự động cho nhàn, nhất là phố đông, nhưng sao em cứ ko thích em tự động chút nào. phụ nữ vốn dĩ phản xạ chậm, đôi khi bị phân tán mà đạp nhầm em chân gas chỗ đông ng thì đứt phựt. Có em côn, em ý còn đỡ cho nếu có phản xạ quen cắt côn khi đến chỗ đông.
Thế mà bao ng mắng em lạc hậu, thậm chí bảo ngu ấy. Em thấy tắc đường thì côn khổ thật nhưng trong thành phố có đáng gì đâu nhỉ?
Nhân tiện em muốn hỏi các Đại lý xe Su luôn, có em swift số sàn ko nhể? Cho em cái giá tốt với. Đanh định bay sang em Mirega nhưng hình dáng em đó ko thích lắm. Hức
mợ thick thì nhich thôi, nhưng e ko mê số sàn ạ

Beu 4x4

Xe điện
Vợ em đi số sàn và rất coi thường (sorry) các bà và các ông chỉ nhăm nhăm at. Đùi vợ em to tròn ko biết đùi mợ thế nào.
Chỉ vì thích số sàn mà ko đổi đc xe gì bây giờ. Chưa kể xe vợ còn 4x4 về quê xuống hố quay bánh, vợ em đóng cầu phát lên luôn rất là chững chạc.
Còn cái xe at có chế độ số sàn là có thêm + - thôi chứ ko có côn. Gạt cần sang đó nếu đẩy lên + là lên số, - về số. Nhưng ko cát đc côn nên nhầm chân vẫn xe điên như thường.
Cụ nào trên so at với mt như đt di động với cố định là so lung tung, chẳng liên quan gì.
So ngang xuống xe máy theo cách sử dụng thì
MT = Win, Fx, các loại pkl...
AT cũ = Pây xi, Lx...
AT mới dùng + - = Đờ dim, wây

Phụ nữ cá tính và kỹ thuật chút lại có đùi to tròn thường hấp dẫn
:D:D:D

damthanh123

Xe hơi
Trong phố cứ AT mà đi mợ à. Nhưng theo ngu kiến của em là cứ phải đi MT cho nhuần nhuyễn chứ đừng nhảy 1 phát lên AT là dễ dính xe điên lắm.

Khánh Ngọc

Xe container
Vợ em đi số sàn và rất coi thường (sorry) các bà và các ông chỉ nhăm nhăm at. Đùi vợ em to tròn ko biết đùi mợ thế nào.
Chỉ vì thích số sàn mà ko đổi đc xe gì bây giờ. Chưa kể xe vợ còn 4x4 về quê xuống hố quay bánh, vợ em đóng cầu phát lên luôn rất là chững chạc.
Còn cái xe at có chế độ số sàn là có thêm + - thôi chứ ko có côn. Gạt cần sang đó nếu đẩy lên + là lên số, - về số. Nhưng ko cát đc côn nên nhầm chân vẫn xe điên như thường.
Cụ nào trên so at với mt như đt di động với cố định là so lung tung, chẳng liên quan gì.
So ngang xuống xe máy theo cách sử dụng thì
MT = Win, Fx, các loại pkl...
AT cũ = Pây xi, Lx...
AT mới dùng + - = Đờ dim, wây

Phụ nữ cá tính và kỹ thuật chút lại có đùi to tròn thường hấp dẫn
:D:D:D
Đọc bài Bác yêu quá luôn ấy chứ. Vợ Bác chắc cũng giống em rồi. Phụ nữ kỹ thuật rất cá tính bác ạ. Cứ cái gì mà bọn phụ nữ nó bảo khó, bọn đàn ông bảo đàn bà ko làm được là thể nào cũng cố làm cho được để chứng minh. Sẽ lưu tâm ý kiến của Bác. Hihi. Thanks