Các Bác cho em hỏi em có quá lạc hậu khi thích xe số sàn ko?

Khánh Ngọc

Xe container
Mọi ng cứ bảo Phụ nữ nên đi xe tự động cho nhàn, nhất là phố đông, nhưng sao em cứ ko thích em tự động chút nào. phụ nữ vốn dĩ phản xạ chậm, đôi khi bị phân tán mà đạp nhầm em chân gas chỗ đông ng thì đứt phựt. Có em côn, em ý còn đỡ cho nếu có phản xạ quen cắt côn khi đến chỗ đông.
Thế mà bao ng mắng em lạc hậu, thậm chí bảo ngu ấy. Em thấy tắc đường thì côn khổ thật nhưng trong thành phố có đáng gì đâu nhỉ?
Nhân tiện em muốn hỏi các Đại lý xe Su luôn, có em swift số sàn ko nhể? Cho em cái giá tốt với. Đanh định bay sang em Mirega nhưng hình dáng em đó ko thích lắm. Hức
Thanks các Bác bỏ time đọc bài của em. Phụ nữ cứ đắn đo nó khổ thế đấy.
các Bác tư vấn, em mời rượu tất mặc dù em chỉ biết diệt mồi ;)

thungkhe

Xe điện
Em đồng ý với ý kiến của Mợ. Hơn nữa đi xe MT trong phố thì cũng không khác đi xe đạp. Tập thể dục luôn ah.

at2009

Xe tăng
Em thì thấy đi đường trường số sàn thích hơn, còn đi trong phố thì đúng là số AT thì lại thích hơn.

meodenmatlua

Xe điện
Mọi ng cứ bảo Phụ nữ nên đi xe tự động cho nhàn, nhất là phố đông, nhưng sao em cứ ko thích em tự động chút nào. phụ nữ vốn dĩ phản xạ chậm, đôi khi bị phân tán mà đạp nhầm em chân gas chỗ đông ng thì đứt phựt. Có em côn, em ý còn đỡ cho nếu có phản xạ quen cắt côn khi đến chỗ đông.
Thế mà bao ng mắng em lạc hậu, thậm chí bảo ngu ấy. Em thấy tắc đường thì côn khổ thật nhưng trong thành phố có đáng gì đâu nhỉ?
Nhân tiện em muốn hỏi các Đại lý xe Su luôn, có em swift số sàn ko nhể? Cho em cái giá tốt với. Đanh định bay sang em Mirega nhưng hình dáng em đó ko thích lắm. Hức
Thanks các Bác bỏ time đọc bài của em. Phụ nữ cứ đắn đo nó khổ thế đấy.
các Bác tư vấn, em mời rượu tất mặc dù em chỉ biết diệt mồi ;)
Em ủng hộ mợ đi xe số sàn.
Cảm giác cầm cần số đẩy lên kéo xuống, lắc trái lắc phải rất chi là thú vị.

Khánh Ngọc

Xe container
Em thì thấy đi đường trường số sàn thích hơn, còn đi trong phố thì đúng là số AT thì lại thích hơn.
Không nói chuyện đi đường trường và đi phố mà nói ng lái là Phụ nữ Bác ạ. Chứ nhàn quá là hay ngó đt rồi xe điên triền miên

Khánh Ngọc

Xe container
Toàn các Bác xe tải và xe tăng vào tư vấn. Quý hoá quá ạ

Khánh Ngọc

Xe container
Mợ xem em có nói sai tẹo nào đâu nhỉ?
Mợ chỉ được cái ... Đang thẳng lại nghĩ thành cong
He he, tại em còn nhạy cảm lắm Bác ạ. Nhưng mờ cảm giác sờ cần chuyển số thích thật ấy. Chắc tại em học trường kỹ thuật ra nên hơi nam tính Bác ợ

hongminhphat

Xe điện
theo em nghĩ nếu mợ đi trong thành phố thì mợ đi AT đỡ mệt mỏi hơn ,còn lo rỗi rãi ngó lọ chai thì cái đấy là do ý thức thôi ,cứ mải ngắm vuốt hay các cụ đẹp trai là đâm vào mít nguời ta xong cuống lên đạp nhầm chân ga thôi :D ,chúc mợ có lựa chọn sáng suốt:-bd

Khánh Ngọc

Xe container
theo em nghĩ nếu mợ đi trong thành phố thì mợ đi AT đỡ mệt mỏi hơn ,còn lo rỗi rãi ngó lọ chai thì cái đấy là do ý thức thôi ,cứ mải ngắm vuốt hay các cụ đẹp trai là đâm vào mít nguời ta xong cuống lên đạp nhầm chân ga thôi :D ,chúc mợ có lựa chọn sáng suốt:-bd
Các Bác toàn xe tăng cả. Ngại thật
Bây giờ đang đứng ngã 3 đường mà ko có zai dắt đi đây Bác ơi

thungkhe

Xe điện
bác nói thế làm em lại suy nghĩ :((
Em đi MT cả chục năm rồi Mợ ah. Đường phố trước đây còn thoáng thì OK, nhưng bây giờ đi MT trong phố lúc nào cũng phải ngâm chân côn. Em đàn ông nhưng cũng thật mỏi khớp áng lắm. Hơn nữa, những thao tác của MT cần sự uyển chuyển và nhanh nhẹn, nhất là lúc đường đông. Em không muốn Mợ lừ lừ trong phố làm ảnh hưởng đến người khác ah.

hongminhphat

Xe điện
mợ cứ vui tính 8->

meodenmatlua

Xe điện
He he, tại em còn nhạy cảm lắm Bác ạ. Nhưng mờ cảm giác sờ cần chuyển số thích thật ấy. Chắc tại em học trường kỹ thuật ra nên hơi nam tính Bác ợ
Mợ học kỹ thuật mà lại còn nhạy cảm nữa thì nhứt rồi.
Nghe mợ nói sờ cần chuyển số làm em giựt cả mình.
Em lại nhạy cảm giống mợ rồi he he. Mà em cũng dân kỹ thuật đấy

kents

Xe hơi
Em vote 1 phiếu cho số sàn, nữ giờ đi xe số sàn chỉ còn số lượng trên đầu ngón tay thôi.

Khánh Ngọc

Xe container
He he, tính em vẫn thế Bác ạ
Em đi MT cả chục năm rồi Mợ ah. Đường phố trước đây còn thoáng thì OK, nhưng bây giờ đi MT trong phố lúc nào cũng phải ngâm chân côn. Em đàn ông nhưng cũng thật mỏi khớp áng lắm. Hơn nữa, những thao tác của MT cần sự uyển chuyển và nhanh nhẹn, nhất là lúc đường đông. Em không muốn Mợ lừ lừ trong phố làm ảnh hưởng đến người khác ah.
Em xác định kéo kính xe kín mít, ai chửi mặc ai bác ơi. He he