Các bác cho hỏi đi Quy Nhơn thế nào?

buffalo car

Xe điện
Cảm ơn các cụ, đã mời rượu + mồi nhắm.
em muốn đi từ TH vào ĐN bằng đường HCM nhưng mọi người lại muốn đi đường 1, có hàng quán, nghỉ ngoi cho dễ vì trong đoàn có 1 cụ 90 tuổi. Đi 1 đoạn lại nghỉ 1 lúc. Bò lê ra đường.
Em cũng khuyên cụ nên đi từ HN - Quảng Trị bằng đừong HCM. Quảng Trị - Huế - ĐN đi đừong 1 cũ. Từ ĐN đến Quy Nhơn đi đừong 1 cũ vì quãng này đừong khá thoáng và phong cảnh đẹp.
Lưu ý! Đi xuyên qua TP Huế chứ không đi đường tránh Huế nhé! Nghe đồn còn tệ hơn 2 năm trứoc ^:)^

Chỉnh sửa cuối:

AN_NHIEN

Xe buýt
Hehe, ;))

Em cũng nhớ sân bay Phù Cát lém, em bổ sung thêm mấy cái ảnh Quy Nhơn nhá:

Từ trên máy bay nhìn xuống,

Ốc đá và ốc trinh nữ đây, vừa ăn vừa tiếc thương con ốc sao mà mãi mới hình thành lại bị ăn thịt thế này

Bánh căn ăn đêm nhá,giá hạt rẻ ăn mệt nghỉ!

Em cũng đi Quy Nhơn giống mợ An Nhiên. Mời cụ Bia Hơi tham khảo thêm thớt Quy Nhơn của em nhá :D
http://www.otofun.net/threads/177632-em-vua-di-tam-bien-o-vung-ca-map

Chỉnh sửa cuối:

biahoihanoi

Xe lăn
Em cũng khuyên cụ nên đi từ HN - Quảng Trị bằng đừong HCM. Quảng Trị - Huế - ĐN đi đừong 1 cũ. Từ ĐN đến Quy Nhơn đi đừong 1 cũ vì quãng này đừong khá thoáng và phong cảnh đẹp.
Lưu ý! Đi xuyên qua TP Huế chứ không đi đường tránh Huế nhé! Nghe đồn còn tệ hơn 2 năm trứoc ^:)^
Cảm ơn cụ.

anhgia

Xe buýt
Cảm ơn các cụ, đã mời rượu + mồi nhắm.
em muốn đi từ TH vào ĐN bằng đường HCM nhưng mọi người lại muốn đi đường 1, có hàng quán, nghỉ ngoi cho dễ vì trong đoàn có 1 cụ 90 tuổi. Đi 1 đoạn lại nghỉ 1 lúc. Bò lê ra đường.
Cụ nên chạy đường 1 vì nếu chạy đường HCM thì xa hơn và có thể chạy nhanh hơn nhưng trong đoàn có cụ 90 thì cụ chạy nhanh làm sao được. Hai nữa là cụ chạy đường 1A thích nghỉ chỗ nào thì nghỉ chứ chạy đường HCM không phải lúc nào muốn nghỉ cũng có chỗ mà nghỉ ngơi (trừ trường hợp đỗ xe và nghỉ trên xe)