các cụ bảo vinhomes Bắc Ninh căn 70m có cho thuê dc 1000$

gà toy

Xe buýt
Thằng bạn em có căn nhà ống, chia làm mười mấy phòng. Đang cho thuê 40tr/th. Khách là một đoàn kỹ sư Hàn Quốc. Chủ nhà sẽ trả cho môi giới 1 tháng tiền nhà.

Bà dì nó thì có khoảng 3-4 căn tương tự như vậy.

Còn chung cư thì đang là trào lưu ở BN, kể cả nhà xã hội đang góp vốn cũng rất hút khách. Thường là người có vốn đầu tư, với kế hoạch là sẽ cho thuê. Chứ nhu cầu dọn vào ở thì em nghĩ là ít (cái này em đoán thôi, ko có số liệu).

Giá đất nền thì lên cao chót vót. Đất ko phải mặt phố lớn, chỉ là đường với khu mới mở rộng, tương đối đẹp. Nhà bạn em bán được 3 tỷ cho mảnh 80m, nhà ống xây cơ bản.
em đăng bài chỉ là để cho các cụ biết giá cho thuê ở bắc ninh nó ảo thôi. chứ cái vin bắc ninh có 300 căn bán vèo cái là hết. bắc ninh đâu thiếu tiền đâu . các cụ

gà toy

Xe buýt
Chắc giá 1000$ là giá ký hđ. Chủ nhà phải cắt lại cho khách thuê 400-500$. Làm ji cũng cần phải có tư duy lô gíc cụ ạ.
cắt cọt gì cụ . em đi thuê về ở tạm mấy tháng mà bị đòi 15 triệu em tưởng nge nhầm. về sau mới biết là mặt bằng chung khu này. đành đi đi về về cụ ạ

Thằng bạn em có căn nhà ống, chia làm mười mấy phòng. Đang cho thuê 40tr/th. Khách là một đoàn kỹ sư Hàn Quốc. Chủ nhà sẽ trả cho môi giới 1 tháng tiền nhà.

Bà dì nó thì có khoảng 3-4 căn tương tự như vậy.

Còn chung cư thì đang là trào lưu ở BN, kể cả nhà xã hội đang góp vốn cũng rất hút khách. Thường là người có vốn đầu tư, với kế hoạch là sẽ cho thuê. Chứ nhu cầu dọn vào ở thì em nghĩ là ít (cái này em đoán thôi, ko có số liệu).

Giá đất nền thì lên cao chót vót. Đất ko phải mặt phố lớn, chỉ là đường với khu mới mở rộng, tương đối đẹp. Nhà bạn em bán được 3 tỷ cho mảnh 80m, nhà ống xây cơ bản.
thế về đấy mua mảnh đất 4 tỷ xây cái nhà lên cho thuê 40 củ 1 tháng hơn cả phố cổ ak cụ :)) hơi ảo . em thật

datdole

[Tịch thu bằng lái]
giá đấy là giá ảo. chỉ viêt trên HD thôi để ng mua trừ thuế và khai chi phí thôi. thực tế giá nó khác.

nobitatn7

Xe tải
chắc họ thấy chủ thớt mặt mũi k sáng sủa, họ nói giá ý để cụ không cho cụ thuê ý mà

trantuan1101

Xe tăng

levinh05

Xe container
các cụ cho em hỏi cái vinhomes bắc ninh căn 70m 1 tháng có cho thuê dc 1000$ có mấy cị không tin điều này nhưng sự thực ở bắc ninh nó là thế. tòa chung cư cùi của mường thanh hay vigracera căn 60m còn cho thuê dc 15 triệu 1 tháng các cụ nhé. cụ nào ở bắc ninh xác nhận hộ em với !
Chắc phải căn đẹp, hướng đẹp đã full đồ nội thất cao cấp, các cty fdi hay thuê cho các vị trí chuyên gia, trưởng phòng thì có, ngay xưa em thuê cho sếp em nhà riêng gần VSIP cũng 18 củ lận.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
em thấy mợ hơi phiến diện
Phiến diện ở điểm nào ;))
Từ sale nào cũng lồng lộng làm ăn nhớn vài trăm tỏi đến Cđt dự án nào cũng tâng cái giá ai cũng hiểu là phét lác.
Thật đã ko ở đây.
Sale cũ của Vin bán dự án khác bị khinh như mẻ vì năng lực kém.
Trước chị tưởng nghĩ sai cơ, vào đây thì đúng thật.
Chưa kể khoản tranh giành cướp xé khách cũng số 1 luôn

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
thế về đấy mua mảnh đất 4 tỷ xây cái nhà lên cho thuê 40 củ 1 tháng hơn cả phố cổ ak cụ :)) hơi ảo . em thật
Em cũng thấy hơi ảo mà cụ. Chính xác căn của bạn em trong đường Kinh Bắc (số mấy ấy) phường Kinh Bắc, TP Bắc Ninh. Cả mua và xây hình như tầm 5 tỷ. Chia được làm 11 phòng, tầng 1 có phòng khách và bếp chung sạch sẽ, lịch sự. Các phòng còn lại khép kín, đủ đồ giường tủ, nhà tắm như kiểu KS 3 sao (thậm chí 4 sao).

Như vậy giá thuê mỗi phòng là 4tr/th. Cho thuê cả nhà chứ chủ nhà ko quản lý việc khách thuê từng căn. Môi giới cho thuê được 50tr thì tuỳ, chỉ thu 40tr/tháng và trả 1 tháng đầu cho môi giới.

trantuan1101

Xe tăng
Từ sale nào cũng lồng lộng làm ăn nhớn vài trăm tỏi đến Cđt dự án nào cũng tâng cái giá ai cũng hiểu là phét lác.
Thật đã ko ở đây.
đầu tiên : mợ giỏi ko có nghĩa là tất cả những môi giới hay sale ko bán VIN cũng giỏi
thứ 2: bán hàng của VIN thì cũng có ng mới ng cũ,cũng như các mợ vậy có ng làm lâu có ng mới vào nghề
thứ 3: mỗi công việc có cái hay riêng khó khăn riêng,cho nên mợ đánh đồng tất cả sale bán hàng VIN kém là sai vì thực sự rất nhiều ng bán hàng VIN mà họ thành đạt được,điều đó chứng tỏ họ ko kém
thứ 4 : tranh giành KH thì sàn nào cũng thế,dự án nào cũng thế
em vẫn nghĩ mợ là ng rất giỏi,có năng lực nhưng e ko thích kiểu đánh đồng như mợ,hehe

Em cũng thấy hơi ảo mà cụ. Chính xác căn của bạn em trong đường Kinh Bắc (số mấy ấy) phường Kinh Bắc, TP Bắc Ninh. Cả mua và xây hình như tầm 5 tỷ. Chia được làm 11 phòng, tầng 1 có phòng khách và bếp chung sạch sẽ, lịch sự. Các phòng còn lại khép kín, đủ đồ giường tủ, nhà tắm như kiểu KS 3 sao (thậm chí 4 sao).

Như vậy giá thuê mỗi phòng là 4tr/th. Cho thuê cả nhà chứ chủ nhà ko quản lý việc khách thuê từng căn. Môi giới cho thuê được 50tr thì tuỳ, chỉ thu 40tr/tháng và trả 1 tháng đầu cho môi giới.
Kênh này mà lâu dài là em cũng ngó khoai đấy :))

Thật đã ko ở đây.
.
Thế mà sao bọn vin nó dám vỗ ngực thương hiệu số 1 việt nam vậy nhỉ. Chỉ giỏi nói phét mợ nhỉ :))

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Kênh này mà lâu dài là em cũng ngó khoai đấy :))
Biết thế nào đc hả cụ. Dì nó ở Ucraina từ bao lâu nay có tiền là gửi về mua đất xây nhà. Kênh này tính ra 9-10%/năm, mà nhà và đất vẫn nguyên của mình, giá thì tăng ầm ầm. Cho thuê cũng chỉ mới xoay qua vài năm nay thôi.

Biết thế nào đc hả cụ. Dì nó ở Ucraina từ bao lâu nay có tiền là gửi về mua đất xây nhà. Kênh này tính ra 9-10%/năm, mà nhà và đất vẫn nguyên của mình, giá thì tăng ầm ầm. Cho thuê cũng chỉ mới xoay qua vài năm nay thôi.
Thế hôm nào em xuống bắc ninh em ngó nghiêng xem . Có khi ngon hơn hà nội

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Thế hôm nào em xuống bắc ninh em ngó nghiêng xem . Có khi ngon hơn hà nội
Em cũng ở ngoài HN suốt, thỉnh thoảng cuối tuần về thăm quê. Nhà đất, chung cư ở BN giờ cứ sốt xình xịch. Đi đâu cũng thấy bàn luận giá tăng, thằng nọ thằng kia dấm ủ mấy mảnh đẹp, thằng thì vừa đc hồ sơ mấy căn chung cư, thằng cho Hàn Quốc thuê... y như cái thời vỡ bong bóng bđs BN cách đây 6-7 năm.
Mà cái số em ứ làm ăn xơ múi gì ở quê. Họ hàng, bố mẹ chửi suốt mày cứ dấm dí ở HN mà hít bụi :((.

Em cũng ở ngoài HN suốt, thỉnh thoảng cuối tuần về thăm quê. Nhà đất, chung cư ở BN giờ cứ sốt xình xịch. Đi đâu cũng thấy bàn luận giá tăng, thằng nọ thằng kia dấm ủ mấy mảnh đẹp, thằng thì vừa đc hồ sơ mấy căn chung cư, thằng cho Hàn Quốc thuê... y như cái thời vỡ bong bóng bđs BN cách đây 6-7 năm.
Mà cái số em ứ làm ăn xơ múi gì ở quê. Họ hàng, bố mẹ chửi suốt mày cứ dấm dí ở HN mà hít bụi :((.
Hay về bắc ninh làm mấy mảnh đẹp xây lên cho thuê đi cụ ơi . Mảnh mặt phố gần ngã 6 khoảng bao nhiêu 1m cụ nhỉ

Musical Stone

Xe điện
Website
amisha.vn
Hay về bắc ninh làm mấy mảnh đẹp xây lên cho thuê đi cụ ơi . Mảnh mặt phố gần ngã 6 khoảng bao nhiêu 1m cụ nhỉ
Giờ cụ rủ em mua bánh rán vừa ăn vừa trà đá thì ok. Chứ rủ em mua đất thì em tâm tư lắm :D.
Cụ về ngó nghiêng thử xem sao, ảo lắm. Ko kém giá cả HN là mấy. Mẹ em loanh quanh ở nhà thôi, có thằng nợ nần bán cho mảnh xa xa 500tr, hai tháng sau có người muốn mua 830tr nhưng chưa bán, đợi làm xong sổ.
Em nghĩ BN đang thu hút đầu tư nhiều, vừa có đợt đầu tư thêm nữa của HQ, TQ vào mấy khu CN. Nhưng lướt nhanh rồi rút thôi chứ khả năng của thiên trả địa như hồi 2010 thì chết.

gà toy

Xe buýt
sáng nay có bà khách sang bảo cho thuê lại căn 3 ngủ mường thanh đủ đồ 25 triệu . Các cụ cứ ở hà nội mà phán không bao h có . Ở bắc ninh vẫn giao dịch ầm ầm